Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những dằn vặt trong tôi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

những dằn vặt trong tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: những dằn vặt trong tôi   những dằn vặt trong tôi Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 11:42 pm

Một buổi tối lặng lẽ,trời lại mưa,tiếng mưa cứ tí tách như muốn xé nát màn đêm,trời chuyển mùa và nó lại ho.Không biết nó còn ho như thế này mấy ngày nữa.Khó chịu và khó chịu nhưng lúc này đây nó lại cảm thấy thật hạnh phúc.Hạnh phúc bởi nó được quan tâm hơn bao giờ hết và nó cảm thấy buồn,cầm viên thuốc trên tay,ko phải nó buồn vì yếu đưối khi phải uống thuốc mà nó buồn khi nhớ lại quá khứ.Nó nhớ rằng có 1 ngày nó thèm ăn mía,thèm 1 cách khó mà diễn tả nhưng nó lại cố dặn lòng ko được mua vì nó đang ho nhưng rồi khi chiều tà buông rủ nó nhận được đt xuống dưói đi,là nhóc bạn với 1 túi to mía kèm theo10cái kẹo mút mà nó thích ăn và không quên 1 vỉ thuốc ho.Dù biết ăn mía xong nó sẽ ho hơn nhưng nó vẫn cảm thấy ấm lòng khi cầm vỉ thuốc trên tay, đó là lần đầu tiên nó được ng khác ko phải bố mẹ mua thuốc cho và hôm nay đấy 1 lần nữa nó lại được ng khác mua thuốc cho.Nó thấy mình thật nhẫn tâm,đáp lại sự quan tâm của ng khác là những lời nói lạnh nhạt của nó ,của 1 tuần trước đây.Nó đã vùi đi sự hi vọng để rồi hôm nay đây nó vẫn nhận được sự quan tâm, nó đứng đó nhìn theo bóng bạn nó chạy đi mà ko biết là đi đâu và rồi 1 lúc quay lại nó được dúi vào tay 1 hộp thuốc kèm theo những lời dặn dò. 1 lần nữa nó cảm thấy 1 chút gì đó ấm áp và hạnh phúc.Nó vui vì được quan tâm, nó buồn khi nó làm khổ ng ta mà ng ta vẫn quan tâm đến nó và nó ko biết phải làm sao.Nói chuyện đt xong nó nhìn thấy tn gửi đến từ lúc nào.Lại là những lời quan tâm dặn dò uống thuốc và ngủ sớm.Nó nhắn lại cảm ơn và cố ngắt chuyện thật nhanh.Ngồi 1 lúc nó lại nhận được tn cứ ngỡ của ng nó mong nhưng ko pải,lại 1 tin trách móc hôm nay nhìn mặt xanh xao và ko quên dặn dò ăn uống.Nó thầm cảm ơn vì sự quan tâm đó dù ko thích nhưng tay nó lại xé gói thuốc ra và vô thức đưa lên uống.Nó đang làm sao thế này nó đang giận ng nó yêu và đang uống thuốc của 1 ng khác mua cho nó.Nó thấy mình ích kỉ,thấy mình ko xứng với ng yêu của nó.Nó thấy nhớ ng đó nhưng lại ko muốn nt làm lành,nó thật tham lam phải không
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
những dằn vặt trong tôi Left_bar_bleue0/0những dằn vặt trong tôi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
những dằn vặt trong tôi Left_bar_bleue0/0những dằn vặt trong tôi Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: những dằn vặt trong tôi   những dằn vặt trong tôi Icon_minitimeSat Aug 27, 2011 10:42 am

sao thế nhỉ?
con gái thật là khó hiểu.
Nhớ người yêu nhưng không thèm làm lành.
nhưng mà như vậy mắoi là con gái.
hết giận hờn rồi lại yêu hơn thôi mà, cố lên bạn.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
những dằn vặt trong tôi Left_bar_bleue10/10những dằn vặt trong tôi Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
những dằn vặt trong tôi Left_bar_bleue10/10những dằn vặt trong tôi Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: những dằn vặt trong tôi   những dằn vặt trong tôi Icon_minitimeSat Aug 27, 2011 12:46 pm

giận hờn giúp ta hiểu nhau hơn mà tongue

o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Bài gửiTiêu đề: Re: những dằn vặt trong tôi   những dằn vặt trong tôi Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 11:58 pm

vẫn biết là thế nhưng đôi khi lòng tự trọng lên quá cao bạn ạ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những dằn vặt trong tôi   những dằn vặt trong tôi Icon_minitime

những dằn vặt trong tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» Anh là những gì trong em.......
» Những nỗi đau trong tình yêu
» Những câu nói hay trong tình yêu!