Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lá thư cuối kết thúc một cuộc tình

Go down 
Tác giảThông điệp
P3L3L
Thành viên mới
Thành viên mới
P3L3L

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : nhịn nhục để sống
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46726

Lá thư cuối kết thúc một cuộc tình  Empty
Bài gửiTiêu đề: Lá thư cuối kết thúc một cuộc tình    Lá thư cuối kết thúc một cuộc tình  Icon_minitimeSat Sep 03, 2011 1:52 am

anh!
Mùa hè thấm thoát trôi nhanh hơn em tưởng tượng. Hay nó chỉ trôi nhanh với người tất bật lao vào công việc như em. Thoáng nhìn lại em chợt giật mỉnh vì mới đây mà mình đã chia tay nhau gần nữa năm rồi sao?. Nữa năm đối với em ko dài cũng ko ngắn nhưng sao kỉ niệm ngày nào vẫn còn đây anh nhỉ?... Anh đã từng nói với em cho dù chúng minh chia tay vì nhửng lí do jì đi nữa anh vẫn sẽ đợi em như em đã từng đợi anh. Em biết những lời nói đó cũa anh giờ chẳng còn giá trị gì nữa , em cũng hiểu trong cuộc sống ko có ai mãi mãi chung tình với một một người , vì đó là luật của cuộc sống và nó phãi diễn ra theo luật định của chính nó. Và đối với em anh ko phải là kẻ phụ bạc. Anh giờ đây đang hạnh phúc bên người yêu mới , em buon va khổ tâm rất nhiều chẳng phải vì điều jì nhưng chỉ vì em ko thể giữ anh bên mình, em ko thể ở gần , ko thể bên anh nhửng lúc bùn vui nhưng giờ đã có người thay em làm những điều đó cho anh. Em muốn nói với anh em rất nhớ anh nhớ nhiều lắm nhưng đã muộn rồi . Em sẽ quay về cuộc sống phẳng lặng của trước đây như khi anh chưa bước vào cuộc sống của em. Anh yêu àh ! hãy nắm giữ hạnh phúc của mình anh nhé bởi lẽ khi mất đi sẽ mãi chẳng bao giờ tìm lại được . PPP <3 LLL

Lá thư cuối kết thúc một cuộc tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời cuối một cuộc tình
» Lời cuối! cho 1 cuộc tình
» Lời cuối cho một cuộc tình
» Đọan cuối một cuộc tình
» thư cuối cho cuộc tình không chọn vẹn