Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Left_bar_bleue10/10Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Left_bar_bleue10/10Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...   Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Icon_minitimeWed Apr 25, 2012 1:51 pm

Đêm và nhũng đêm trôi qua... Em ngồi ngẫm lại...Em bỗng thấy khoảng cách chúng ta ngày càng xa...
Có phải thật thế không ......
Hay là chỉ do em tưởng tượng
Em mong ... mong nó chỉ do em tưởng tượng thôi
... Nhưng ...
Hình như .... là thật rồi
Lý do vì đâu nhỉ .... ?
Em thấy ... anh lạnh nhạt với Em quá Anh à ... lạnh lắm ... trong lòng Em giờ lạnh lắm...
Em và Anh ... không còn được như trước nữa ... dù em đã cố gắng như thế nào ...
Em nghĩ ... chắc là Anh đã mệt mỏi rồi .. mệt mỏi vì yêu một đứa như Em...
Khoảng cách này ... có lẽ không phải là khoảng cách địa lý .. mà đơn giản ... là khoảng cách giữa trái tim chúng ta
Anh à !!!
Em buông tay ra nhé ...
Em buông ra vì Em cũng quá mệt mỏi rồi ...
Em buông ra vì Em muốn Anh tìm được hạnh phúc mới ...
Bởi níu kéo không có kết quả tốt
Em là gì giữa cuộc đời của anh?Em biết em và anh đã chia tay rồi,Con gái khi nói lời chia tay thì xuất hiện khoảng cách.....khoảng cách giữa em và anh đã xuất hiện lâu rồi..từ khi chúng ta bắt đầu yêu nhau và từ khi chúng ta quyết định quây lại.khoảng cách vẫn tồn tai....
Em đã nhận ra khoảng cách giữa đứa mình ...nhưng em không muôn thừa nhận nó...em vẫn luôn hi vọng em sẽ làm liền khoảng cách giữa đứa mình lại...Nhưng em sai rồi thời gian không thể nối liền khoãng cách...nó chỉ làm cho khoãng cách ngày càng lớn hơn...em vẫn muốn nếu giữ nó...nhưng giờ em đã hiểu...Nếu giữ làm gì khi em không hề hiện diện trong trái tim của anh nữa...với anh bây giờ em không thể hiểu được....anh đang suy nghĩ gì nữa....Em là gì giữa cuộc đời và trái tim của anh?....
Anh đã từng nói vì nhiều lí do mà anh không thể sống bên em...em cũng đã cố gằng rất nhiều để trả lời anh rằng...em chấp nhận cứ xem như người yêu của em học xa...em đã cố gắng rất nhiều anh biết không....Vì em không tim vào cái gọi là tình yêu không khoãng cách...em chỉ biết rằng xa mặt thì cách lòng...Cũng vì thế mà từ trước giờ em không muốn yêu một ai xa cả..Thề nhưng giờ đây em có thây đổi cũng không được đúng không anh??vì anh vẫn cứ xa em.......Anh nói hiện giờ anh không thể cho em tình yêu với quá nhiều tình cảm...Tình yêu mà không có tình cảm thì còn gì hả anh?..Một tình yêu mà không nhơ không thương và không nhơ về nhau thì tính yêu đó còn ý nghĩa gì nữa không anh?Xin lỗi vì em không thể chấp nhận tình yêu như vậy...Vì thê em sẽ không thể bên anh được nữa.........
Chúc anh tìm được người yêu mà không có khoãng cách......thế thôi nhé anh..
Chúc anh luôn hạnh phúc đó là những điều cuối cùng em dành cho anh...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Left_bar_bleue10/1Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Left_bar_bleue10000/1Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...   Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Icon_minitimeSat Apr 28, 2012 10:04 am

Buông tay anh ra không phải để cho anh được hạnh phúc mà chỉ là muốn em thoát khỏi ra sự mệt mỏi này...em là con gái...là người anh yêu nên em đáng phải nhận được những gì yêu thương nhất...anh muốn làm 1 điều gì đó cho em...nhưng em à...hạnh phúc của em không phải là ở anh đâu...hãy buông tay nhau ra em nhé!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...   Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Icon_minitimeTue May 08, 2012 10:24 am

Em buông rồi nhưng vẫn thấy đau
Vì bàn tay em đã hằn những vết xước
Kí ức về anh như cào, như cấu
Xé nát hồn em tan thành những mảnh rời

Sao người đàn ông luôn thích lấy lý do "vì ko muốn em phải khổ vì anh nữa" để rời xa người mình yêu thương vậy hả anh?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...   Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ... Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» chấp nhận và giá như...
» Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.!
» Yêu Em ... Anh Chấp Nhận Làm Người Đến Sau
» teen lamdong lien ket