Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin để e bình yên

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49512

xin để e bình yên Empty
Bài gửiTiêu đề: xin để e bình yên   xin để e bình yên Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 12:22 am

mệt mỏi,đầu óc trống rỗng khó hiểu đến lạ kì. Con bé đã khóc khi ng nó yêu quá tốt với nó còn nó chẳng làm gì được cho người ta. Con bé chỉ biết làm người khác lo lắng mà thôi,con bé cảm thấy tự trách mình cái cảm giác này thật đau nhói.Hôm nay nó đã khóc khi biết người mà nó yêu hết lòng vì nó,nó khóc,khóc rất nhiều,trong khi nó ngồi 1 mình trong sợ hãi thì nó đâu biết rằng ngưòi mà nó yêu đang ngồi gần đấy,lặng lẽ bảo vệ cho nó từ xa,cứ nghĩ thế thôi là nước mắt nó lại như muốn lăn dài.Nó chỉ biết thầm cảm ơn mà thôi và nó cảm thấy ko xứng với tình yêu đó. Nó biết ng yêu nó đang khó xử với ng yêu cũ và nó cũng thế nhưng nó ko muốn làm ng ta buồn, nó chẳng muốn nói gì để ng nó yêu thêm buồn. Ngưòi yêu trước của nó, sắp sinh nhật ng đó rồi,nó ko quên và càng ko quên khi nhận được đt mời sn nhưng nó biết chắc 1 điều nó sẽ ko đến bữa tiệc đó. Xin anh đừng nói gì khiến nó thêm đau khổ.Mọi thứ bây giờ chỉ là giấc mộng thôi a ạ lời chia tay đến quá dễ dàng để rồi nó quên được thì cũng xin hãy để nó ra đi trong bình yên đừng cố gợn thêm 1 chút gì đó về quá khứ với nó. nó ko muốn là ngưòi có lỗi với người yêu bây giờ của nó. Nó đã tìm lại được cho mình cảm giác khi yêu 1 ai đó và nó cũng rất sợ 1 lần nữa mất đi tình yêu của mình. Hãy sớm tìm cho mình 1 tình yêu a nhé,nó bây giờ ko còn yêu a và cũng ko xứng với tình yêu của a.Chúc sn vui vẻ xin lỗi vì nó sẽ ko đến và ko nt chúc sn.Hãy nghĩ rằng nó là 1 người nhẫn tâm nhé. SN vui vẻ
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47607

xin để e bình yên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin để e bình yên   xin để e bình yên Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 9:59 am

Rolling Eyes hơi giống mình nhỉ? chỉ khác là sắp sn mình cơ,, và k bít người mình thích mà k thích mình có nhớ đến k nhỉ... mình mong gặp nhưng lại k muốn gặp hihi Rolling Eyes Bao nhiêu chuyện đã qua,,, khiến mình nhận ra người mà mình thích thật sự xa lạ quá, bao tháng ngày 2 chữ bạn thân người ấy nói với mình nhưng sao nghe xa lạ quá đến bây giờ mình mới nhận ra nó thật vô nghĩa, k yêu mình có thế làm bạn với người ấy nhưng mong người ấy trân trọng mình 1 chút, ấy vậy mà những gì đã qua chẳng qua là hư ảo,,, mình k thể hiểu hay k thể bước đến với người ấy,,, đến hôm nay mọi thứ đã vỡ tan,,, bạn thân,, 2 tiếng xa lạ quá... bạn thân mà k bao giờ chia sẻ hay k bao giờ nói thật với mình, chưa 1 lần chủ động hỏi han mình,,, hi hi qua bao nhiêu chuyện đến bây giờ đành phải lìa xa,,, và cũng k muốn gặp nữa, giữ lại hình ảnh đẹp của nhau đến đó thôi Rolling Eyes
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49512

xin để e bình yên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin để e bình yên   xin để e bình yên Icon_minitimeTue Aug 30, 2011 11:50 am

ko yêu làm bạn rất khó bạn ạ ai cũng nói rằng mình ct nhưng vẫn là bạn mà nhưng có mấy ngưòi được như thế đâu. chia tay rồi đường ai nấy bước ngưòi còn tình cảm thì chỉ biết nhói đau 1 mình rồi âm thầm trông theo, ngưòi hết tình cảm thì lạnh lùng vứt bỏ mọi thứ rồi cứ thế họa chăng thì được 1 cuộc đt hay 1 dòng tin nhắn và lại lặn mất 1 thời gian. Nếu ng đó ko chúc mừng sn thì cũng đừng buồn bạn ạ ko phải ng ta quên đâu mà ng ta ko muốn gợi lại 1 chút gì đấy về hình ảnh cũ.Dù sao cũng chúc bạn sinh nhật vui vẻ.Luôn yêu đời và cưòi thật tưoi bạn nhé
Sponsored content

xin để e bình yên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin để e bình yên   xin để e bình yên Icon_minitime

xin để e bình yên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình an là...
» Xa lắm... nơi bình yên!(St)
» Hãy để em bình yên đi anh!!!
» Bình an nhé !
» Bình yên để yêu anh....