Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
comay1511
hieucoivietlao87
6 posters
Tác giảThông điệp
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tất Cả Là Cuộc Sống
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48287

Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 31, 2011 10:00 pm

Crying or Very sad Lâu quá mới quay lại diễn đàn. có chuyện này mong các bạn giúp minh!
Cách đây 3 năm mình có tình cảm với cô ấy. Lúc đó cô ấy cũng biết mình yêu cô ấy. Nhưng lúc đó cô ây đã có người khác và đã kết hôn với người đó và đã có một đứa con gái. Nhưng sau này gia đình cô ấy không hạnh phúc do chồng cô ấy có nhữ tật xấu ( mình ko tiện nói ra). Và trong dịp đi sinh nhật người bạn gần đây, cô ấy đã hôn và nói rằng yêu mình. Còn mình thì vẫn còn giữ tình cảm như lúc trước. Tôi và cô ấy rất hạnh phúc trong khoảng thời gian qua và tôi nhận ra tôi không thể thiếu cô ấy được. Nhưng trong những ngày gần đây cô ấy toả thái độ né tránh mình. Quả thật mình cũng không biết rằng cô ấy có yêu mình thật lòng hay chỉ là để lắp chổ trổng của cô ấy thôi. Mình cũng đặt vấn đề là sẽ cưới cô ấy làm vợ nhưng cô ây nói rằng kh6ong dám hứa chuyện đó. Mi2nh cũng suy nghĩ nhiều về việc có nên tiếp tục nữa hay ko. Nê`u tiếp tục thi mình sẽ có mình sẽ không chịu được cảnh cô ấy né tránh minh, còn nếu chấm dứt thì mình sẽ rất đau khổ vì minh rất yêu cô ấy " Giời mình chỉ có có mình cô ấy, mình không thể thiếu cô ấy được. Mong các bạn cho mình ý kiến với! Cám ơn các bạn trước nha! Mong hồi âm của các ban! Crying or Very sad
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 11:39 am

có khi nào bạn ngộ nhận về tình cảm ấy ko?cái quá khứ ấy ngủ yên, cô ta có gia đình và cả đứa con gái nhỏ, nếu gia đình cô ta hạnh phúc thì làm gì bạn có cơ hội tiếp cận và gặp lại cô ta để thấy tình cảm bạn vẫn giành cho người con gái ấy.Thời gian qua, 3 năm không có cô ấy hiện hữu trong cuộc sống của bạn, bạn vẫn thấy yên ổn cơ mà. Phải chăng nhất thời gặp nhau lại đánh thức tình cảm trong bạn
hãy suy nghĩ kỹ vì cô ta còn ràng buộc là đứa con gái nữa đấy.
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56390

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 12:24 pm

ai zaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
anh ơi, anh nghĩ kiểu gì vậy?
chị ấy lấy chồng, có con,..
cho dù sống không hp thì chị ấy ly hôn, hay làm thế nào giải quyết cái sự không hạnh phúc ấy chứ nhỉ.
tình cờ gặp nhau trong bữa tiệc sinh nhật, anh bảo chị ấy hôn và nói yêu anh,...có thể là do nhất thời buồn chồng hay do say quá, mà chị ấy không ý thức được việc đó thôi. nên em nghĩ chị ấy đã né tránh anh là đúng.
phụ nữ đã có chồng, lại ... với người khác là sai rồi. mà anh đừng nghĩ đơn giản là sẽ cưới chị ấy làm vợ. bản thân em cũng là ng phụ nữ đã có gia đình, em nghĩ, việc anh nói là vô cùng mạo hiểm. bởi chắc chắn chị ấy sẽ suy nghĩ vì con của mình mà giữ gìn cuộc sống với chồng.
rất nhiều lý do để anh dừng lại. lún sâu quá không ra được anh ạ.
trước khi gặp lại chị ấy anh sống tốt mà, hãy xem như con gió thổi qua anh nhé.
mong anh suy nghĩ tích cực hơn và sớm vượt qua thử thách, không chỉ giúp anh mà còn giúp cả hạnh phúc gia đình chị ấy nữa,
thế anh nhé.
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 7:12 pm

Không phải là tình cờ gặp nhau đâu bạn ah. Mình và cô ấy làm chung cơ quan, hàng ngày vẫn gặp mặt. và 3 năm qua mình vẫn ở bên cạnh cố ấy mà. Mình biết rỏ tình cảm của mình dành cho cô ấy mà. Và sau khi cô ấy lấy chồng và sinh con thì tình cảm của mình đối với cô ấy vẫn như vậy thôi. ra61t cám ơn 2 bạn đã tâm sự với mình
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/1Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue5/10Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Sep 03, 2011 5:03 pm

khó xử thật.............nói nhanh ko bằng nói gọn.......thực ra anh yêu chị ấy đến mức nào và chị ấy yêu anh đc bao nhiêu......em nghĩ anh nên tiếp cận với người bạn gái thân nhất của chị ấy để tìm hiểu kĩ vẫn đề trước khi quyết định
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Sep 04, 2011 9:24 pm

Giờ mình cũng chẳng biê`t phải làm thế nào, lúc này thật sự mình gặp quá nhiều chuyện. Giờ mình chỉ nghĩ đến một điều là chắc cỏ lẽ phải ngừng lại ngay lúc này rồi khi nào cô ấy giảii quyết chuyện gia đình xong rồi tính tiếp vậy Crying or Very sad
nero
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/1Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue5/10Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 7:04 pm

haiz, như thế là ko đàn ông đâu anh ơi, đã yêu nhau thì nên chia sẻ mọi chuyện với nhau, nếu anh và chị ấy thực sự đến đc với nhau thì anh nên chia sẻ những khó khăn mà chị ấy đang gặp phải........
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 7:52 pm

đọc bài của bạn mình cảm thấy một cái gì đó ...... mình muốn chia sẻ cùng bạn
nếu một người khác nhìn vào sẽ nghĩ cô gái ấy thật tham lam và sẽ là một người không tốt
nhưng mình tin
nếu một người đã lập gia đình và có 1 đứa con
nhưng cô ấy đã đến bên bạn và tình cảm của hai người đang như vậy
có thể đó là giây phút yếu lòng của cô ấy và cô ấy đang rất cần một niềm sẻ chia và an ủi
và cô ấy đã nói cho bạn nghe về người chồng của cô ấy
cô ấy không dám hứa với bạn bởi cô ấy cũng khôgn thể quyết định
vì quyết định đó ko dễ dàng với cô ấy bạn nhỉ
cô ấy né tránh bạn vì sợ bạn sẽ bị phiền phức, sẽ nghĩ cô ấy là người thế này thế kia
hay cô ấy sợ không xa được bạn, khi trở về bên mái ấm thật sự của mình cô ấy sẽ buồn vì bên người nào cô ấy cũng cảm thấy mình có lỗi
nếu bạn thật sự yêu cô ấy
bạn hãy bên cô ấy trong những lúc cô ấy buồn
và hãy an ủi cô ấy
vì thật sự
cô ấy đang rất cần
1 tình yêu thật sự
bạn à
nếu đó chỉ là tình thương hay là sự thương hạib ạn dành cho cô ấy thì bạn nên đối xử với cô ấy như một người bạn
và bạn hãy là một người bạn tốt
bạn có quyền lựa chọn điều đó bạn nhé
chúc bạn vui và tìm được câu trả lời cho mình bạn nhé
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 7:43 pm

Cám ơn các bạn nhiều lắm. thật sự mình cũng suy nghĩ nhiều lắm. Mình nói mình có thể chờ cô ấy được. Nhưng nếu trường họp mà cô ấy quay lại ới gia đình của cô ấy thì minh vừa buồn vừa vui. Vui Vì nếu cô ấy quay lại với gia đình của cô ấy thi sẽ tốt cho cô ấy và cả con gái của cô ấy nữa, buồn vì mình sẽ mất đi cô ấy thêm 1 lần nữa. Nhưng cũng không sao mình sẽ chịu đau khổ để cô ấy và con của cô ấy hạnh phúc bên gia đình. Cảm ơn các bạn đã tâm sự với mình! bounce
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48930

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 8:07 am

tôi nghĩ bạn nên dừng lại đc rồi dấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!   Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

Nên dừng lại hay tiếp tục!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐI TIẾP HAY DỪNG LẠI... TUỲ ANH !.!
» Tiếp cho bài thơ mùa hạ
» tôi hỏi bqt trả lời?tôi góp ý bqt tiếp thu??
» tiếp tục ......
» Em sẽ tiếp tục yêu anh...