Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
khoanglang_binhyen
Thành viên mới
Thành viên mới
khoanglang_binhyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống để yêu thương!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46277

Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!   Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 12:36 am

1 năm 5 tháng 3 ngày…Tính ra là 518 ngày rồi anh nhỉ. Anh đã xa em ngần ấy thời gian rồi đấy! Nhưng mình chưa từng gặp nhau, chưa từng yêu nhau thì đâu thể gọi là xa nhau được phải không anh???
Anh đã đến như thế, nhẹ nhàng, thầm lặng và vô hình bên em từ khi em còn là cô bé 18 tuổi ngây thơ. Anh còn nhớ ngày ấy không anh? Khi mình tình cờ quen nhau trên mạng. Để rồi từ đó mình chia sẻ mọi buồn vui trong cuộc sống! 2 năm cũng nghĩa là 730 ngày anh và em vô hình bên nhau…ngọt ngào như một câu chuyện mộng tưởng. Thế mà em lại yêu anh? Không thể tin được điều ấy. Tình yêu vô hình chỉ có trong những câu chuyện mộng mơ của một cô bé đầy ảo tưởng…
Rồi một ngày em chợt tỉnh giấc. Bên đời anh đã có một người cùng chung bước. Đã có người nắm bàn tay anh thật chặt khi anh cần sẻ chia- không phải là em! Đã có một người cười khi anh vui và khóc khi anh buồn- không phải là em! Thế đấy anh ạ. Đôi khi sống là phải biết từ bỏ những gì không thuộc về mình!
Và một ngày mùa thu, em đã tự nguyện bước đi dù cho trái tim non nớt đầy thổn thức yêu thương. Em đã khóc thật nhiều khi anh đồng ý không làm bạn vô hình với em nữa. Anh sẽ giành tình yêu trọn vẹn của mình cho người con gái mà anh yêu nhất- không phải em!
Em mỉm cười cho tình yêu ngốc nghếch của mình. Rồi thời gian trôi đi…một mùa thu nữa lại đi qua. Em vẫn nhớ anh da diết!
Hôm nay, sau 1 năm 5 tháng 3 ngày mình không liên lạc; bất chợt anh lại trở về và nói với em rằng “ Chị ấy đã rời bỏ anh khi biết anh có tình cảm với một cô bé vô hình trên mạng. Và anh nhận ra rằng anh đã yêu em!”
Nhưng người vô hình à, những gì không là của mình thì sẽ mãi mãi không thuộc về mình!
Hãy cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên…
1 năm 5 tháng 4 ngày…

Được sửa bởi khoanglang_binhyen ngày Sun Aug 28, 2011 11:53 pm; sửa lần 2.
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47372

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Left_bar_bleue10/10Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Left_bar_bleue10/10Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!   Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 12:36 pm

"Lúc em nhìn người anh yêu, tim em nồng ấm... Đã không còn ngàn tiếc nuối hay giận hờn oán trách... Những điều thật tự nhiên mà em đã suy nghĩ được, và thật tâm em xin chúc phúc cho tình yêu... của hai người"... Có đôi lúc khi mình chấp nhận buông tay thì lại tốt cho cả hai chị à, chúc chị sớm vui trở lại nhé!!!
khoanglang_binhyen
Thành viên mới
Thành viên mới
khoanglang_binhyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống để yêu thương!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46277

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!   Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 11:32 pm

littlecat đã viết:
"Lúc em nhìn người anh yêu, tim em nồng ấm... Đã không còn ngàn tiếc nuối hay giận hờn oán trách... Những điều thật tự nhiên mà em đã suy nghĩ được, và thật tâm em xin chúc phúc cho tình yêu... của hai người"... Có đôi lúc khi mình chấp nhận buông tay thì lại tốt cho cả hai chị à, chúc chị sớm vui trở lại nhé!!!

cám ơn em nhé! " Điều tự nhiên nhất - Phạm quỳnh Anh"...một bài hát chị cũng rất thích. chúc anh vui và bình yên bên người ấy. " và ngày hôm nay đây, em cầu chúc cho hai người: một người em yêu và một người yêu người em yêu!"

chúc em vui vẻ!
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47607

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!   Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 9:03 am

Twisted Evil miễn cưỡng quá nhưng có bài đó á thế thì mình cũng phải nghe mới đc, mình cũng cầu chúc như thế,,, đôi khi phải buông tay dù muốn hay k bạn à,, đó là cách để bạn cảm thấy nhẹ lòng hơn và tìm kiếm 1 cài khác thay vì ngồi đó chờ và đợi... chờ đợi là hp nhưng chờ đợi điều k thể là nỗi sầu ngàn thu bạn à... mình hiểu cảm giác của bạn, có vẻ phải từ bỏ 1 thứ gì đó quan trọng với mình thật khó, từ bỏ người mà cho mình cảm giác nhớ, cảm giác vui và cả nỗi buồn thật khó,,, nhưng cuộc sống còn dài, mình k thể sống mãi với những gì mà k phải là của mình,,,, cố lên bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!   Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên! Icon_minitime

Cho em xin lại chút khoảng lặng bình yên!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?
» Xin cho anh một chút bình yên…
» Khoảng lặng!
» Khoảng lặng
» Khoảng lặng ... tâm hồn!!!!!!!!!!