Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngủ ngon a nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

ngủ ngon a nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: ngủ ngon a nhé   ngủ ngon a nhé Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 1:44 am

Lại 1 đêm nữa e ngồi đây.Lúc này đây e rất nhớ a nhưng e sẽ ko nói gì với a,từ lúc nhận lời a, e chưa hề nói lại lời yêu với a.E sợ, sợ 1 ngày nào đó e ko giữ được a cho riêng mình lúc đấy e ko biết mình sẽ thế nào ,vì vậy e sẽ ko nói đâu a ạ.Hãy cứ coi như tình cảm a dành cho e nhiều hơn e dành cho a để đến 1 ngày nào đó e sẽ ko phải đau buồn nhiều. Đến bay giờ e vẫn chưa hết bàng hoàng khi nghĩ rằng a và e yêu nhau, có lẽ a ko biết rằng tình cảm trong e cứ lớn dần lớn dần kể từ lúc e gật đầu yêu a. E là 1 con bé yếu đuối, e ko can đảm như bề ngoài mà a vẫn thấy,e hay khóc nhưng lại luôn che dấu cảm xúc của mình.Ngày xưa mọi ng hay bảo e là mít ướt còn bây giờ e vẫn là bé mít ướt đó chỉ có điều e khóc mà ko cho ai biết. E ko muốn mình cứ mãi u buòn trước mặt a,e muốn làm a vui sau 1 ngày dài mệt mỏi nhưng có lẽ e quá kém cỏi.E chỉ toàn khiến a lo lắng mà thôi. E muốn gặp a mỗi ngày nhưng mỗi lần a đến e lại lo sợ rằng 1 ngày nào đó a sẽ ko đến,khó chịu lắm a ạ,a đã vô tình hình thành cho e thói quen được gặp a,e biết những ngày đầu khi mới yêu gặp nhau nhiều là lẽ tất nhiên nhưng sau đó thì sao hả a.Thế nên đừng tạo thói quen xấu cho e a nhé.E ko biết mình có hành động gì làm a buồn ko,e sợ làm a giận lắm những lúc như thế e thấy bất an trong lòng,xin a đừng ghét e và đừng thất vọng về e.Bây giờ e chỉ muốn nõi với a 1 câu thôi "Ngủ ngon a nhé"

ngủ ngon a nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sự lắt léo của ngôn ngữ.
» Ngọn nến
» Món ngon từ mực
» Mẹo để có nồi cơm ngon hơn
» Ngọn gió nào đưa ái Lâm tới đây !