Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu như một ngày ?..........#

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhonhauhoai8491
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhonhauhoai8491

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Làm người cần thực hiện: Nhẫn+Nhịn+Hiếu+Nghĩa+Tài+Đức+Tâm+Tình: Hotline_0978951821
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48688

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường
Hài hước:
Nếu như một ngày ?..........# Left_bar_bleue30/50Nếu như một ngày ?..........# Empty_bar_bleue  (30/50)
Nội tâm:
Nếu như một ngày ?..........# Left_bar_bleue70/50Nếu như một ngày ?..........# Empty_bar_bleue  (70/50)

Nếu như một ngày ?..........# Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu như một ngày ?..........#   Nếu như một ngày ?..........# Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 12:23 pm

NẾU NHƯ MỘT NGÀY?......

Nếu như một ngày, chúng ta không còn bên nhau, thì em hãy nhớ rằng đó chỉ là khoảng cách của không gian & thời gian, nhưng em hãy nhớ dù có mọt ngày hạnh phúc không như sự mong muốn thì em cũng đừng ngại hãy gọi cho anh, nếu như một ngày em tháy những ky niệm của hai ta luân khiến em vui vẻ thì cùng ừng quên gọi cho anh và chia sẻ cùng anh, dù có một ngày em đang ở một phương trời xa mà chugns ta không thể đến bên nhau thì hãy gọi cho anh, dù có một ngày khoảng cách hay sóng gió như thế nào đây chăng nữa thì anh cũng luân săn sàng đến bên em, chỉ mong em được hạnh phúc vui vẻ, chỉ mong em luân có những nụ cười vô tư. chỉ mong được nhìn thấy em là anh thấy mình hạnh phúc, dù bất cứ khó khăn nào anh cũng sẽ vượt qua một cách dễ dàng. Nên từ khi được gặp em và yêu em cũng như được em yêu, tình yêu đó luân tràn ngập trong tâm hồn của anh.
Nhưng em ah? anh đã cố gắng gượng cười vì khi mắt em, em có biết không không có gì đâu đớn không có gì phú phàng không có gì buồn hơn khi anh phải xa em. Cái hạnh phúc khi em nói lời chia tay, nó mong manh, nó đã mất đi niềm tin vào một mối tình khác, nó không còn là anh, nhưng anh cũng phải cố gượng cười đến khi luân được nhìn thấy em vui vẻ hạnh phúc bên tinh yêu mới.
"Tóc em dài mang d uyên dáng trong anh,
Mỗi sợi dài một nối nhớ trong anh.
Mắt em như dòng sông thao thức,
Chảy bồi hồi răoucj trái tim anh.
Khi yêu em trong lòng anh tự hỏi,
Khi xa rồi em có nhớ anh không.
Anh xin nhận tình ai tha thiết nhất
Nếu tình đó xuất phát từ trái tim".
Gửi em yêu dấu!
TRẦN THU HIÊN
01658135067
Email: nhonhauhoai8491@gmail.com
http://cameranewvn.mov.mn
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52733

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Nếu như một ngày ?..........# Left_bar_bleue7/10Nếu như một ngày ?..........# Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Nếu như một ngày ?..........# Left_bar_bleue10/10Nếu như một ngày ?..........# Empty_bar_bleue  (10/10)

Nếu như một ngày ?..........# Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu như một ngày ?..........#   Nếu như một ngày ?..........# Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 1:20 pm

Cố lên anh nhé. Nàng sẽ hiểu lòng anh thôi mà.

Nếu như một ngày ?..........#
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ