Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Con đường đúng cho anh và em

Go down 
Tác giảThông điệp
mrthuongvn
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55162

Con đường đúng cho anh và em Empty
Bài gửiTiêu đề: Con đường đúng cho anh và em   Con đường đúng cho anh và em Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 6:49 pm

Ngoài trơi mưa to quá,Nước mưa càng lúc càng nặng hạt cũng như tâm trạng của a đang rối bời như những hạt mưa đan xen lẫn nhau.Có lẽ Lúc này em cũng vậy?em yêu ng đó đã gần 5 Năm rồi,làm sao em có thể chia tay họ để dành hết tình cảm cho anh.A cũng không bao giờ mong điều đó.A Biết người em yêu cũng vẫn là người đó chứ không phải anh.A cũng chỉ là một cơn gió thoảng qua cuộc tình của em mà thôi,khi nó qua đi rồi thì không còn gì nữa.Cũng như em đang đi trên con đường thẳng,khi đến một ngã Ba em cũng sẽ dừng lại và phân vân không biết chọn đi con đường nào là con đường tiếp theo,con đường nào sẽ là đúng và đi đến đích.Nhưng cuối cùng vẫn chỉ có một sự lựa chọn,chọn một con đường làm sao cho đúng.A yêu em,anh cũng biết em cũng yêu anh.Nhưng tình yêu em dành cho anh Không đủ,bởi con người của anh Không hợp với em như em nói,cũng có thể chỉ tại anh là người đến sau.Giờ anh mới hiểu được một người yêu một người đã có người yêu,hay có vợ,có chồng rồi, kể cả người đó xấu xa thế nào đi nữa .Khi họ yêu rồi,họ biết là không thể đến được với nhau,họ muốn chia tay,họ muốn quên người đó đi.Nhưng khó lắm em ạ.Sẽ có người nói như vậy là ngu,là ngốc.Nhưng nếu họ cũng như anh,Họ sẽ thế nào,hay họ lại quay vào vòng soáy của tình yêu như vậy.Làm sao để mình có thể kìm chế cảm xúc của bản thân mình e nhỉ?Em cũng đã muốn rời xa anh,để làm một nơi khác,anh cũng muốn như vậy.Nhưng chỉ là một phần thôi,còn phần khác lại muốn ở gần nhau,quan tâm chăm sóc cho nhau.Anh biết em mệt mỏi,anh cũng vậy.em có biết yêu một người mà mình biết là hôm nay người mình yêu đi với người yêu cũ nó đau như thế nào không,em có biết khi anh nhìn thấy người yêu em đón e đi làm hay đưa em về anh buồn và đau khổ thế nào không? Nhưng anh vẫn chỉ biết nhìn và nén nỗi đau đó trong lòng mình.A Thấy mình thật có lỗi,làm cho em phải lung lay tình cảm.Không còn dành trọn vẹn tình cảm cho người yêu e như trước đây.A xin lỗi!
A sẽ tìm cho mình một người yêu mới như em mong muốn,để em có thể dành trọn vẹn tình cảm cho người yêu em,Để em cảm thấy không có lỗi với cả hai người.Cũng chỉ có như vậy thì cả 3 mới không phải đau khổ.Và chỉ có như thế mới là một kết quả tốt cho cuộc tình chúng ta phải Không em?

Con đường đúng cho anh và em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vô tình gặp nhau trên đường..đừng tránh mặt..anh hãy nở một nụ cười với em nhé..^^
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» Cho em một con đường
» con đường