Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đang ghen .... ?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52453

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue7/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue10/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (10/10)

Em đang ghen .... ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 3:06 pm

Em đang ghen?
Ờ thì em đang ghen.
Mà ... em ghen vì ai chứ?

Người ta vẫn hay nói rằng trong tình yêu phải có sự ghen tuông thì mới gọi là tình yêu. Mà cuộc đời thật trớ trêu, nó đã khiến em phải ghen.

Em ghen ....
Không phải vì anh phản bội em mà em ghen anh vì thời gian anh ngồi với cái máy tính nhiều hơn là ngồi với em..
Em nói ... anh bảo ... anh ngồi vì ai chứ?

Ừ thì vì em, vì anh muốn làm em bất ngờ nhưng phần lớn lý do là vì anh yêu nghề hơn là muốn em bât ngờ phải không anh?

Anh đam mê nó mà có lẽ là anh chẳng hề biết em đang ngồi ở đâu. Cách anh bao xa cả, phải không anh?

Tại sao? Tại sao? Em lại điên thế nhì. Khi thấy anh nói chuyện đt với người con gái khác hơi thân mật nhưng em củng không ghen mà khi anh ngồi trên máy tính thì máu em lại nóng lên.
Em như muốn khùng, đây không phải là lần đầu em ghen với cái máy tính đâu phải không anh.
Em để ý ...

Chả bao giờ anh chịu nhìn em cả ...

Tại sao 1 cáy máy tính không cảm giác mà em lại ghen nhĩ, em ghen nhưng em không thế nói được. Buồn cười thật phải không anh?
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52889

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue100/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue1000/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 3:29 pm

Ui, lâu lâu mình cũng thế Basketball , nhưng không phải cảm giác ghen như em đâu, như zậy có lẽ hơi wá đấy, chẳng wa người ta say sưa wá nên không để ý mình lắm thôi, cũng như hai người đi shopping, em chỉ lo chăm chú nhìn những cái áo hay đôi giày đẹp mà lỡ wên mất có người ta bên cạnh zậy ^^
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue7/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em đang ghen .... ? Left_bar_bleue10/10Em đang ghen .... ? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 3:37 pm

Hì. Nhưng em không thế. Đi shopping thì em luôn chú ý đến ngwuwoif ta mà. Mặc dù em mê shopping lắm.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 4:34 pm

;-\' ghen gì mừ ghen với máy chứ.... thế thì đem máy đập vào mặt anh í cho anh í tỉnh ra.... lại nhìu lúc như đôi khi roài....
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 4:59 pm

Em đâu ác độc như anh zij đâu.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 8:17 pm

anh ra tay hơi mạnh ròi đấy one love, phải là tháo cái CPU ra ròi lấy cái ổ cứng phan thẳng vào đầu ấy, tỉnh ngay. Anh nghĩ anh đủ sức ôm quăng cả cái máy à? phải lượng sức mình tí chứ lll
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 12:48 pm

Crying or Very sad hic mền chỉ nói giỡn thoai chứ ai quăng máy ... phải bít tính toán,,, máy ta bán có tiền,,, có tiền ta đi ăn chơi... ăn chơi ta quên sầu... he he thế là bù lại tháng ngày đã qua... còn quăng vào mặt hắn ta thì nên... lấy đá tảng mà chọi... chết đi tù ráng chịu... lll em thấy đúng hông angel dễ xương .... ới ời ơi...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang ghen .... ?   Em đang ghen .... ? Icon_minitime

Em đang ghen .... ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kẻ thứ 3 đáng thương hay đáng trách ?
» ghen chỉ vì quá yêu
» Bài Thơ: HỜN GHEN
» Em Ghen
» anh ghen chi với cái quá khứ này !