Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Điều mà em mong ước

Go down 
HÀN PHONG
honghanh_kt3
6 posters
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47436

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Điều mà em mong ước Left_bar_bleue10/10Điều mà em mong ước Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Điều mà em mong ước Left_bar_bleue10/10Điều mà em mong ước Empty_bar_bleue  (10/10)

Điều mà em mong ước Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 5:55 pm

Cô bé vẫn mải mê gấp những ngôi sao bé nhỏ vì cô tin vào truyền thuyết cổ khi gấp đủ một trăm ngôi sao nhỏ đem tặng cho người mình yêu quý thì một điều ước của người đó thành sự thật. Cô bé muốn bạn trai của mình được vui vẻ, cô bé không muốn người bạn trai đó mãi mãi im lặng cô muốn thấy những nụ cười thật sự những niềm vui trong ánh mắt của bạn trai. Thời gian trôi đi cô bé vẫn luôn luôn là người đứng đầu lớp và nhóm bạn thân của cô về hầu hết mọi mặt. Túi sao nhỏ của cô càng ngày càng nhiều và cho đến một ngày kia cô là ngày cô sẽ phải xa rời các bạn xa rời quê hương để đến một nơi mà bố mẹ cô cho là tốt cho bản thân cô, cho tương lai rực rỡ, và cô gái quyết định mang những túi sao đủ màu sắc đến cho bạn cô với lý do món quà trước khi rời xa. Cô bé: “Tối nay nhiều sao quá". Mắt cô sáng ngời: “ấy hãy ước điều gì đó đi”, giọng nói thật nhẹ nhàng như chờ đợi. Cậu bạn trai khẽ mỉm cười mở gói quà và nói: "Chúc những điều hạnh phúc nhất sẽ đến với ấy, bạn thân”. Cô bé giật mình đôi mắt nhoà đi, giọng như bật khóc: “Tớ muốn nghe điều ước dành cho ấy”… Bỗng cô nhận ra trong ánh mắt kia đã lâu lẳm rồi như đang thật sự cười và phản chiếu một bầu trời sao đang dành cho cô những điều tốt đẹp nhất. Cô vội vàng thầm ước… đôi mắt đó, nụ cười đó mãi mãi theo cô. Những mong ước đôi khi không vĩ đại, nó thật nhỏ bé chân thành và nó thật giản dị, đôi khi niềm hạnh phúc của người khác là nụ cười của bao người, bất chợt đến và sẽ
Điều mà em mong ước 55230333-1242034074-duekoyeu1
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 11:22 am

Tôi mong ước được ở bên người tôi yêu
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47372

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 11:56 am

em mong ước anh sẽ mãi mãi hạnh phúc anh nhé!
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47436

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 12:01 pm

em mong ước anh luôn bình yên và khỏe mạnh anh nhé
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 12:02 pm

tôi ước em được hạnh phúc vui vẻ và bình an..tôi yêu em..chưa từng hối hận
Boylanhlung
Thành viên mới
Thành viên mới
Boylanhlung

Nam
Châm ngôn sống : cười thật tươi hôn thật sâu sống thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46481

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Điều mà em mong ước Left_bar_bleue0/0Điều mà em mong ước Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Điều mà em mong ước Left_bar_bleue0/0Điều mà em mong ước Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 12:18 am

Tôi đã mơ dc cầm tay em cùng đi đến cuối con đường...Nhưng em chưa xuất hiện...vây phải đi một mình rồi hô hô.....
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51431

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Nội tâm:
Điều mà em mong ước Left_bar_bleue99/100Điều mà em mong ước Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 1:25 am

Lúc trước mình cũng thấy việc gấp hạc giấy hay sao giấy mất thời gian và vô bổ. nhưng rồi tôi cũng hiểu ra giá trị thực sự của nó.... cảm ơn nhé, một bài viết hay.
http://topvip.oni.cc
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 7:36 pm

điều mà em mong ước bây giờ là có anh kề bên, em đang mệt mỏi và bế tắc lắm xã ak
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều mà em mong ước   Điều mà em mong ước Icon_minitime

Điều mà em mong ước
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong anh way zja`...............
» mem moi mong dc su wan tam ..........^^
» mong em cho anh 1 cơ hội
» ác mộng đời anh...!!!
» Mãi chờ mong....!