Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sai Lầm Của Tôi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
loveiu
Thành viên mới
Thành viên mới
loveiu

Nam
Châm ngôn sống : Kh0^ng Ye^u De^? Tie^n- Uo^ng' Ruou
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54952

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: lầm lì
Hài hước:
Sai Lầm Của Tôi Left_bar_bleue5/10Sai Lầm Của Tôi Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Sai Lầm Của Tôi Left_bar_bleue7/10Sai Lầm Của Tôi Empty_bar_bleue  (7/10)

Sai Lầm Của Tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Sai Lầm Của Tôi   Sai Lầm Của Tôi Icon_minitimeFri Mar 20, 2009 11:07 am

Em à giờ này em đang làm gì thế sao im lặng vậy đã ba trăm bảy mươi tám ngày kể từ khi em ra đi mà sao em không nhắn cho anh lấy một lời''anh khỏe không'' chỉ cần có thế anh cũng vơi bớt phần nào nỗi đau.Em có biết thời gian qua anh đã phải sống như thế nào không em''tình yêu với anh không còn cảm giác''mà thay vào đó là một nỗi đau nỗi đau của một kẻ khờ dại đã tự tay mình đánh đổ tình yêu của mình.Chiều qua giữa cơn mưa hối hả của hà nội trên đường đi học về anh đã thấy một người con gái gục đầu bên chàng trai ngắm mưa ở bến xe buýt nhìn họ thật hạnh phúc mà lòng anh như tê dại nó làm giọt lệ tình bao lâu nay được chôn dấu được kìm nén bỗng vỡ òa vì người con gái đó là em,anh đã quyên sở thích ngắm mưa của em.Con đường Nguyễn Trãi sao lúc đó dài thế hay bởi lòng anh đã quá sợ hãi một cảm giác không thể diễn tả tim anh bắt đầu đập mạnh hơn và rồi dồn dập hai bàn tay anh run lên tới mức anh không thể cầm lái,chiếc xe của anh đổ ra với bao anh mắt dồn lại một thằng con trai mà nước mắt đầm đìa cơn mưa đã là vỏ bọc cho phút giây yếu đuối đó của anh nhưng anh không thể che dấu được anh phải gửi xe và đi về nhà bằng xe buýt.Con đường về nhà trải dài nước mắt của anh,thời gian qua anh đã phải hối hận quá nhiều,anh phải trả một cái giá quá đắt cho những phút giây lầm lỡ của anh khi bên em đó là sự ra đi của em.Ngày anh nhận ra mình yêu em nhất cũng là ngày em từ biệt anh em phải ra di để tìm hạnh phúc cho riêng em,em đã nói đúng anh đã gây cho em quá nhiều nỗi đau không thể tha thứ.Âu cũng là số phận cũng là luật nhân quả ở đời anh gieo gió anh sẽ gặt bão.Nếu như anh không để em chờ cả đêm tìm anh cả ngày khi mẹ anh nhờ em tìm anh về,anh đã lún quá sâu vào các cuộc chơi anh đã quên rằng mình có một người yêu như em,lúc đó em thật tốt với anh mà anh lại quá phụ bạc em em nhịn ăn sáng tiết kiệm chi tiêu mà anh lại dùng những đồng tiền đó vào các cuộc chơi vô bổ.Đẹp làm chi khi không hạnh phúc!.Giàu làm gì khi không tình yêu.Em ra đi đã cho anh thấy được rằng những gì tốt đẹp nhất trên thế gian này đều không mua được!!!.Giờ đây anh đã biết chân trọng tình yêu chân trọng cuộc sống dù là muộn màng nhưng anh vẫn muốn cảm ơn em!!!Hạnh phúc nhé em ((Đó là sai lầm lớn nhất đời tôi các bạn hãy sống tốt và chân trọng những gì đang có nhé))
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55060

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sai Lầm Của Tôi Left_bar_bleue10/10Sai Lầm Của Tôi Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Sai Lầm Của Tôi Left_bar_bleue10/10Sai Lầm Của Tôi Empty_bar_bleue  (10/10)

Sai Lầm Của Tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sai Lầm Của Tôi   Sai Lầm Của Tôi Icon_minitimeFri Mar 20, 2009 3:33 pm

:))

Sai Lầm Của Tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang