Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

dau kho cua em ai se chia se day

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cobehay_khocvitinh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54883

dau kho cua em ai  se chia se day Empty
Bài gửiTiêu đề: dau kho cua em ai se chia se day   dau kho cua em ai  se chia se day Icon_minitimeThu Mar 19, 2009 10:07 am

anh ơi một lần nửa anh lại lam e đau nưả ui , a có bít ko hai đứa mình đả yêu nhau củng được 5 năm rồi mà sao khi làm lại từ đầu với anh mới được có mấy tháng á là hai đứa mình lại chia tay. vi
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

dau kho cua em ai  se chia se day Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dau kho cua em ai se chia se day   dau kho cua em ai  se chia se day Icon_minitimeThu Mar 19, 2009 10:32 am

hic,tình yêu là vậy đó,mới yêu đó rồi lại chia tay,tình yêu là trái đắng mà,thời gian yêu nhau 5 năm cũng quá đủ để 2 người hiểu nhau,sao vì những vướng mắc mà đã lùi bước trước khó khăn,chẳng lẽ thời gian quen nhau là uổng phí sao.thật sự mình không hiểu những người khi yêu nghĩ gì nữa,khi đang có hph không nắm giữ lấy,khi mất đi thì đau khổ khôn cùng.đau khổ của bạn bạn bè sẽ cùng chia sẻ với ban.nếu bạn không ngại thì hãy tâm sự rõ hơn về cuộc tình của bạn để mọi người hiểu.cố gắng vượt qua nỗi buồn này bạn nhé.bibi

dau kho cua em ai se chia se day
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia tay đơn giản là chia tay
» Chia tay vì yêu em
» chia tay
» chia tay là sự bắt đầu mới !
» Chia ly