Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Anh_la_ai
Thành viên mới
Thành viên mới
Anh_la_ai

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chết là hết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46473

Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Empty
Bài gửiTiêu đề: Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........   Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 3:12 am

Em sẽ nhận ra anh yêu em biết chừng nào khi anh đứng dưới mưa chờ câu trả lời của em, và em im lặng, bỏ mặc mình anh trong cơn mưa nhạt nhoà.rồi em cất bước theo người tình mới - 1 người mà em đã tin tưởng hơn anh, anh hi vọng rồi thất vọng, anh mong chờ và anh đã mất đi tỉnh táo
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Left_bar_bleue10/10Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Left_bar_bleue10/10Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........   Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 1:46 pm

nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua, cố gắng lên bạn ak. hạnh phúc rồi sẽ mỉm cười với những ai biết trân trọng nó. Có lẽ một ngày mỗi người sẽ nhận ra điều mình đã làm cho đối phương là đúng hay sai, cứ để thời gian trả lời cho tất cả.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52733

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Left_bar_bleue7/10Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........   Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 1:57 pm

Nếu yêu ai đó thật lòng thì hãy chúc người ta hp. Vì có lẽ vs họ khj ở bên người mới người ta hp hơn khj ở bên bạn. Đừng buồn và hãy mỉm cười vì điều đó bạn nhé. Chúc bạn hp.

Được sửa bởi thienthannhosh ngày Thu Aug 11, 2011 2:04 pm; sửa lần 2.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52733

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Left_bar_bleue7/10Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........   Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 2:01 pm

Hjc... Hp nằm trong vòng tay ấy.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........   Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra........... Icon_minitime

Có lẽ một ngày rồi em sẽ nhận ra...........
Trang 1 trong tổng số 1 trang