Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue10/1Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue10000/1Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 1:53 am

Trong cuộc sống, trong tình yêu ai cũng muốn có một sự vẹn toàn, êm ấm,và một gia đình hạnh phúc với những đứa con quây quần bên gia đình. Bản thân tôi cũng vậy,tôi với em đã có một tình yêu thật đẹp. Tình yêu sét đánh đã đổ ập lên đầu tôi ngay từ lần đầu gặp gỡ, một sự tình cờ hay đó phải chăng là duyên nợ giữa em và tôi. Tôi quen em chưa đến 1 tuần mà đã nói lời yêu với em, và thật may cho tôi,em đã đồng ý đến bên tôi. Em kể cho tôi chuyện rằng em đã có chồng, có con với người chồng cũ và em có một quá khứ không mấy tốt đep. Em nói em chơi bời nhiều, quen với nhiều loại người đàn ông. Nhưng tôi đã bỏ qua tất cả để đến với em , bằng chính tất cả tình yêu của mình. Có lẽ vì sự thật tâm quá đỗi của em, vì thế nên tôi không trách cứ em bất kì điều gì, sẵn sàng tha thứ cho em...và rằng tôi muốn được bên em. Tôi đã từng nói với em rằng :" con người ta sống ở thực tại và tương lai, chứ không phải sống ở quá khứ, anh không trách bất cứ điều gì thuộc về quá khứ của em, anh chỉ muốn biết em hiện tại như thế nào và tương lai của em ra sao chứ tôi không cần biết điều gì khác nữa. Và khi yêu...tôi muốn như tôi...thật lòng yêu nhau...tôi không muốn có sự phản bội chen lấn vào tình cảm của chúng tôi, tôi gét nhất ai phản bội và lừa dối mình...nếu chuyện đó xảy ra dù em có như thế nào, tôi có yêu em như thế nào thì tôi vẫn ra đi, tại vì tôi không thể chấp nhận được sự lừa dối từ người phụ nữ tôi yêu". Và rằng...cả 2 đứa tôi cùng hứa, sẽ không phản bội nhau vì bất cứ chuyện gì, nếu 1 trong 2 người phản bội lời hứa đó thì tình yêu chấm dứt. Cả em và tôi đều mỉm cười với cái hạnh phúc thực tại, chúng tôi tay trong tay đi khắp mọi nẻo đường, cùng kể cho nhau nghe những hoài bão, những ước mơ của hai người và tất nhiên không thể nhắc tới ngôi nhà và những đứa trẻ.
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Images?q=tbn:ANd9GcS5U9p41ze1_-U0MZ1P8Z71OwEPx2K64KTMA-VKwvZFnnKa8Dyf
Chúng tôi yêu nhau được một thời gian thì tôi lại bắt đầu vào năm học mới, còn em...lại trở về với chính mình bằng công việc buôn bán, thời gian chúng tôi dành cho nhau ít hơn...tại vì lúc tôi rảnh thì cô ấy lại bận túi bụi với những lo toan, lo lắng trong công việc làm ăn, còn lúc cô ấy rảnh thì cũng là lúc tôi vùi đầu vào với đống sách vở nặng trịch. Tôi biết cô ấy buồn vì chuyện đó, nhưng biết làm sao bây giờ, mỗi người một hoàn cảnh, một sự nghiệp khác nhau, tôi không thể vì một chuyện gì đó mà bỏ bê học hành và sự nghiệp của tôi được. còn cô ấy cũng chẳng thể bỏ công việc làm ăn của cô ấy để suốt ngày đến bên tôi được...và rồi....cái gì đến cũng sẽ đến. Tôi hay nhờ bạn thân của tôi chở cô ấy đi chơi, đi công chuyện này chuyện nọ, giúp đỡ cô ấy mỗi khi cô ấy không có tôi bên cạnh. Bẵng đi một thời gian, tự dưng tôi có cái cảm giác thật lạ, những cử chỉ quan tâm của cô ấy tới tôi thì lạnh dần, lạnh dần, còn với bạn thân của tôi thì cô ấy lại chăm sóc chu đáo hơn tôi. Mỗi lần cứ đi đâu là cô ấy lại gọi người bạn thân của tôi chứ không phải là tôi, nếu tôi có nói gì thì cô ấy lại bảo anh bận học, em không làm phiền tới anh. Và kì lạ hơn nữa đó là cứ ban ngày cô xuống chơi với tôi, còn đêm cô ấy lại vội vã chào từ biệt tôi và ra về cùng với người bạn thân của tôi ( đường vào nhà cô ấy trùng với đường nhà thằng bạn thân của tôi). Một lần, rồi hai lần, ba lần như thế...tôi bỗng giật mình và dường như không tin vào mắt mình nữa...một hôm tình cờ tôi có việc ghé thăm nhà bạn thân của tôi thì tôi đã được chứng kiến cảnh hai người quấn quít bên nhau không một mảnh vải che thân. Một người là bạn thân của tôi, một người là người yêu của tôi....thực sự tôi chẳng thể đứng vững.....mưa vẫn cứ rơi (còn nữa)
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Images38447_10pics50537gb1
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52663

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue7/10Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue10/10Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 2:13 pm

Hay quoá. Phần 2 nằm chổ nào zả a?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue10/1Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue10000/1Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 3:33 pm

Phần 2 anh chưa kịp viết mà...tối nay anh sẽ viết tiếp
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49258

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue0/0Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Left_bar_bleue0/0Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 7:37 pm

là cau chuyện của anh hay là anh tự tưởng tưởng ra đó? hi
mrthuongvn
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55472

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitimeSun Oct 23, 2011 11:52 pm

phần 2 đi bạn,sao giống chuyện của mình thế,mình cũng bị một ng bạn chơi đểu mình như vậy.nhưng trong tình huống khác
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!   Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi! Icon_minitime

Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc của em là tất cả những gì anh muốn
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?