Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé

Go down 
Khóc.full
hoàng tử thành rome
nero
kirara96
littlecat
dautien_vaduynhat
hellangel
kimthuy070189
VoTinh_it'sme
honghanh_kt3
dolley Nguyen
tinhnguyenhuu.90
thienthannhosh
thiên hạ đệ nhất công tử
Trần Thị Bảo Ngọc
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54399

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:47 am

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
Mình khai đao cho cậu trước nhé

4. Cậu có lần sinh nhật đáng nhớ nào không ?

5. Cậu yêu thích ngón tay nào nhất ?

6. Lần cuối Cậu khóc là khi nào ?

4. Cậu có lần sinh nhật đáng nhớ nào không ?
Sinh nhật mà tớ nhớ nhất là sinh nhật vào năm 2008...hôm sinh nhật của tuân cũng là ngày tuân phải lên bàn mổ....khi mổ xong thức dậy thì tuân thật sự hạnh phúc khi nhận được 312 tin nhắn chúc mừng sinh nhật tới số điện thoại của tuân...hìhif...thật trùng hợp đó cũng là ngày sinh của mình. yêu lắm...những người bạn của tôi
câu 5: ngón tay nào mình cũng yêu hết...tại vì nó là 1 phần cơ thể của tuân, tuân yêu tất cả những thứ thuộc về cơ thể mình bạn à....

6. Lần cuối Cậu khóc là khi nào ?
lần cuối mình khóc là cách đây 3 ngày...khi tận mất tuân nhìn thấy cảnh hai mẹ con cô ấy chia ly, thực sự tình mẫu tử thật quý, tuân đã khóc vì một tình mẫu tử đậm sâu...một con người đa sầu đa cảm
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 11:01 am

dautien_vaduynhat đã viết:
ui cha. phải trả lời hết các câu hỏi chứ, chị chờ mãi.
bây giờ ta chém nhé.
phát 1/ tuổi thơ tè dầm đến mấy tuổi? (không nhớ thì về hỏi các cụ)
phát 2/ngày đầu tiên đi học có khóc nhè không?
phát 3/ có thích nghe chuyện cổ tích trước khi đi ngủ không?
phát 4/ lỡ xui xẻo phải lấy ơợ thì lấy tóc dài hay tóc ngắn đây?
phát 5/ yêu ai nhất trong diễn đàn(nếu không trả lời là Mirs Kiều thì ta sẽ giết)

nhiêu đó thôi, giờ chị phải đi bệnh viện, về mà không thấy trả lời là giết không tha
hì hì...sorry chị về sự chậm trễ của em nhé...tại hùi này đang là thời điểm quan trọng của em mà...hì hì
câu 1: hic hic....hình như đến 2 tuổi thì phải...nếu em nhớ hem nhầm...ka ka...em là đứa trẻ ngoan mà...
câu 2: ngày đầu tiên đi học ai mà chả bỡ ngỡ hả chị...khóc nhè gần chít ý chứ....
câu 3: em là một người thiên về lãng mạn, luôn hướng mình về một thứ được gọi là hạnh phúc, là những ước mơ...truyện cổ tích luôn gắn liền với em...hồi nhỏ em hay đọc trộm lắm...vì sợ gia đình biết đọc truyện cổ tích mà ko học ý mà...hì ì...em là con trai nên chẳng có cơ hội để đc cưng chiều như con gái đâu chị...hì hì
câu 4: lấy vợ là nghĩa vụ và quyền lợi...hớ hớ...cớ sao lại phải xui xẻo hả chị....thik gần chít ý chứ lol!
hìhif...tóc dài hay tóc ngắn k quan trọng, vẻ đẹp tâm hồn là vẻ đẹp quan trọng nhất chị à...chắc chị hem tin...nhưng em đã từng yêu 1 thầy tu...hìhif...
Câu 5: câu này chém gió quá....mirs kiều là đứa nào ta...em hem bít...ka ka...ai yêu em...em yêu lại...hí hí...bây giờ mà nói yêu ai nhứt là die em ngay...kaka...ko dại
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47392

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:22 pm

cho em hỏi nhé, thời điểm hiện tại anh có để ý đến cô nào không nhỉ???
kirara96
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kirara96

Nữ
Châm ngôn sống : Iu nero nhìu lắm ^^
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46599

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue6/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue8/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 1:17 pm

1 câu hỏi rất đơn giản và vô cùng gần gũi về thời gian =))
Cái vụ chia lịch với Nero trong topic "Mem mới ^^~" của em là để xài cái gì =))
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48050

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue5/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 3:02 pm

ài nhầm rùi kira ơi......đó là anh zô tình zô nghĩa ấy mà..........
em tranh thủ cho anh vài nhát nè

1. đã bao h anh mặc quần.............thủng đít chưa?
2. hồi nhỏ có hay tè ở ven đường ko?
3. nếu ngày mai anh ra đường bị xe tông thì anh sẽ nói câu gì đầu tiên?
4. trong cuộc đời mình anh tư vẫn đc mấy người thành công mỹ mãn rồi?
5..........nghĩ típ đã!!!!!!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:25 am

hic hic....sorry vì sự chậm trễ của tuân nhé...tại mấy ngày qua t hem có máy tính online nên tạm thời chưa trả lời câu hỏi được...hic hic...sẽ cố gắng trả lời hết trong ngày hôm nay, cảm ơn mọi người nhé
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53087

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue1/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue2/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 9:21 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Images509789_images1558046_2

em mới bị tai nạn chiều thứ sáu, trông em lúc vào viện chắc không khác cái ảnh này là mấy, vậy mà chả thấy anh hỏi thăm, không biết nếu ng yêu anh bị như thế anh mà cô ấy không nói với anh liệu anh có nhận thấy không?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47456

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 15, 2011 8:29 am

Hồi nhỏ có lần nào anh chót dại có ý định và đã thực hiện ý định bỏ nhà đi bụi chưa?
Mối tình đầu của anh kéo dài trong mấy năm?
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47456

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 6:49 am

Gặp một túi lương tri và đô la giữa đường chỉ được nhặt một tuân sẽ nhặt gì?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 6:50 pm

7. Lần đầu tiên để ý đến 1 bạn khác giới là khi nào?

8. Có first kiss chưa? khi nào? ở đâu?

9. Đã bao giờ nghĩ mình là Gay chưa?

10. Quí ai nhất trong 4r? Ghét ai nhất?

11. Đã từng làm con gái khóc chưa?
xin lỗi Ngọc và các bạn nhé.! Do bận thi cử quá nên giờ mới có thể trả lời cho các bạn được...sr vì sự chậm trễ nhé
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 1305823721_2
Câu 7:lần đầu tiên tuân để ý đến 1 bạn khác giới là vào lúc cuối lớp 6...hì hì...nhưng mà ngta ko đồng ý với tớ..hichic...đi thik ngkhac mới đau chứ.
Câu 8 : nụ hôn đầu đời của tớ là khi tớ chuẩn bị lên lớp 10...hi...nhớ mãi...lúc đó hem biết hun như thế nào nữa...kaka...hun xong...hai đứa ngượng...quay đầu đi...hem nói đc câu j.
Câu 9: Trong suy nghĩ chưa bao giờ có 2 từ đó...
Câu 10 : Quí nhiều người...đầu tiên là em gái gồm helangel, dapdiusongvo,dolley nguyen,chị gái maylangdu, và bạn thân hoàng tử thành rome, và những người bạn ví dụ như là ngọc, luckynguyen, vô tình itme...nói chung nhìu nhìu lém...gét thanh diệp nhất (cái này bị bắt ép nhá )
câu 11: đã từng làm cho không dưới 10 người con gái khóc...vì tính tuân hay thik chọc con gái khóc mà...:D lol!
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Images?q=tbn:ANd9GcTBqqEecAPvDrFPdxO_PfJo1WUpkhHHesx1yiO16IKfpfrdgPM4
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:16 pm

12. Đã chạm vào người cô nào chưa? [đụng chạm đa nghĩa]

13. Cậu tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?

14. Bao giờ thì định lấy vợ? Lấy vợ xong thì định có bao nhiêu con? thick con trai hay con gái đầu?

15. Đã từng bị ai nói xấu và cảm thấy căm thù 1 ai đấy chưa?

16. Nói một điều mà cậu đang nghĩ xấu về người iu
câu 12: hơi bị chua đấy....tuân đã đụng chạm vào 3 người rồi...hic hic...tớ gét nói thiệt... Crying or Very sad
câu 13: tớ tìm cảm giác yên bình từ người khác phái. một cảm giác bình yên, một vòng tay êm ái...đó là điều tớ cần nhất.
câu 14: bao giờ định lấy vợ á...còn lâu á....bố mẹ bảo khi nào lấy bằng xong...công ăn việc làm ổn định...đủ nuôi vợ con...chắc cũng tầm 28-30 j j đó. tớ theo đảng nên chắc chỉ có 2 con, 1 trai, 1 gái, và gia đình hạnh phúc thế là đủ. con gái đầu lòng thik hơn..nhìn con gái bao giờ cũng baby hơn con trai...kaka
câu 15: bị rất nhiều lời nói xấu bạn à. xã hội mà...đâu phải cái j mình cũng tốt đẹp cả đâu. cảm giác căm thù thì có chứ chưa có cảm thấy căm thù...nhưng nghĩ lại, căm thù thì được gì, và trả thù được thì làm gì, tốt nhất hòa bình vẫn hơn bạn à.
câu 16 : người yêu tớ là người tớ yêu...đã yêu là chấp nhận hết, vì thế không có chuyện xấu với không xấu bạn à.:0 hi fhif
cuối cùng cũng xong của ngọc...cảm ơn vì câu hỏi thú vị nhá....
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:26 pm

hellangel đã viết:
em nữa, em mong ngày này lâu lém ròi đó hé hé

5. nếu giờ trong tay có 1 tỷ anh sẽ làm gì đầu tiên?

6. lỡ trong chuyện tình cảm có người thứ 3 thì anh sẽ xử lí thế nào?

7. nếu lỡ một cậu con trai nói yêu anh thì sao nhỉ?

8. là chuyên gia tư vấn, có bao giờ anh mắc sai lầm chưa?

9.anh sẽ làm gì nếu một đứa con gái khóc trước mặt anh?

10. có bao giờ chọc nhầm hoa đã có chủ chưa?

11. lần té giếng gần đây nhất là khi nào?
khà khà...giờ mới có thời gian trả lời em gái đây!
câu 5 : nếu có trong tay 1 tỷ á...ui da...nhìu thế....anh sẽ sắm sửa một cái gì đó cho mình, cho gia đình mình và 1 ngôi nhà nhỏ của mình...thế thôi...tiền đó là tiền phù du mà....đâu phải tiền do công sức mình kiếm đâu.
Câu 6: lỡ trong chuyện tình cảm có người thứ 3 xuất hiện, anh sẽ suy nghĩ xem là hiện tại người thứ 3 đó đối với anh thế nào, và anh thế nào với cô ấy nữa. nếu cô ấy đem lại cảm giác cho anh nhiều hơn và làm anh cảm thấy được hạnh phúc hơn thì anh sẽ buông tay...hìhif, nhưng anh sẽ ko phản bội người con gái thứ nhất mà lén lút hẹn hò với người con gái thứ 2...có j anh sẽ nói thẳng với người con gái thứnhâts...anh không chơi kiểu em 1 bên và cô ấy 1 bên đâu...
câu 7: nếu lỡ 1 câu con trai nói yêu anh thì anh cũng vui thôi, và nhã nhặn trả lời mình ko có tình cảm với người cùng giới,mình phải có cái gì thì mới khiến người ta yêu mình chứ, phải vui và tự hào chứ...hìh ì
câu 8: là chuyên gia tư vấn thì anh ít mắt sai lầm lắm...nếu có thì tỉ lệ đó là 1/1000. còn chuyện tình cảm của anh thì anh lại hay mắc sai lầm lắm...hic hic...thế mới khổ chứ...
câu 9: nếu một người con gái khóc trước mặt anh, anh sẽ cho cô ấy mượn bờ vai của anh, và nụ cười của anh...để rồi cô ấy sẽ cảm thấy cảm giác được bình yên thật sự, vì ít nhất trên đời này cô ấy còn có 1 bờ vai để cô ấy khóc...hì hì
câu 10: có bao giờ anh chọc nhầm hoa đã có chủ chưa á??? hì hì...cái này thì nhiều lắm...ngta có chồng có con mà anh còn dám huống chi người ta mới chỉ có người yêu...hì hì...ăn chơi không sợ mưa rơi, mưa rơi to quá thì dân chơi đi về mà ...chọc gái đã có chủ mới vui chứ gái không có chủ thì tán dễ lắm...hì hì...phải xông vào hang cọp mới bắt được cọp mà...ka ka
câu 11: lần té giếng á...hic hc....cách đây 1 tháng 10 ngày rồi...hic hic...đau lắm
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:48 pm

hellangel đã viết:
còn của em đâu tục tưng?
hem chịu trả lời em chém tiếp, thiếu 1 câu cũng ko đc đấy nhá

12. khái niệm của anh về người tình lí tưởng

13. có bao giờ bị người ta quánh thẳng vào mặt chưa?

14. lúc nhỏ biết đi trước hay biết nói trước

15. nếu bị bắt phải die thì chọn cách ra đi như thế nào?

16. có người bật mí anh 4 tháng yêu 5 người, có ko vậy?

17. thích coi thể loại phim gì?

18. lần gần đây nhất bị gạt là khi nào?
hic hic...hỏi không hỏi luôn...lại còn rải rác mới gét chứ...hic hic...gét cái mẹt...
câu 12: khía niệm của anh về lý tưởng...kì thực anh không có khái niệm về lý tưởng và sự hoàn mĩ,,,tại vì trên đời này ai cũng có những phần khuyết cả em à...anh không cần sự lý tưởng...anh chỉ thik cái bình dị, bình thường đơn giản nhưng ý nghĩa là được rồi
câu 13: có 1 lần anh bị 1 cái tát vào mặt là do mẹ anh tát lúc anh hút thuốc lá...hic hic...1 cái tát nhớ đời luôn
câu 14: anh lém lỉnh và hay nói lắm...chắc thế mà nói trước và biết đi sau thì phải...ka ka...cái này phải gọi điện về hỏi mama mới được.
câu 15: nếu bị mà bị bắt phải die thì anh sẽ chọn cách nhẹ nhàng nhất đó là uống thuốc ngủ....mà ngu j mà chết...cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao, hạnh phúc thế ngu gì mà chết.
câu 16: hic hic...bị điều tra ghê thế nhỉ...đúng là có thời gian 4 tháng anh yêu 5 hay 6 cô gì đó nhưng giờ hết rồi...hì hì...giờ chỉ muốn yêu 1 người và hạnh phúc bên 1 người thôi....
câu 17: anh thích xem phim tình cảm hàn quốc, anh ưa sống lãng mạn mà
câu 18 : anh bị gạt nhiều lắm...nên hổng có nhớ là gần đây nhất là bị gạt khi nào...hic hic,...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:51 pm

dolley Nguyen đã viết:
- Nếu mai là ngày anh phải chầu trời, anh mún trăn trối điều gì với mọi người :-w ?

- Nếu anh nhìn thấy người yêu mình đang hun một thằng khác trước mặt mình, anh phản ứng thế nào lll ?
sao toàn đứa mún anh die thế nhỉ...huhu /...chẳng nhẽ anh bạc phước đến thế sao...hichic...nếu quả thật ngày mai mà phải đi thì anh sẽ trăn trối đó là bố mẹ ơi, con có lỗi với bố mẹ nhiều.
nếu nhìn thấy người mình yêu hôn ngkhac mà có thể làm cho người đó được hạnh phúc, được vượt qua khỏi khó khăn thì nhằm nhò j, bình thường à...nhưng không được vượt qua giới hạn cho phép là được....đừng có phản bội anh...thì anh sẽ không trách,...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:52 pm

littlecat đã viết:
cho em hỏi nhé, thời điểm hiện tại anh có để ý đến cô nào không nhỉ???
anh đang để ý tới pé mèo...hì hì...một tình yêu...
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54180

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 8:03 am

1 Tên Thật ?
2. Lần cuối cậu vui là khi nào ( vui nhấtt để lại ấn tượng nhất )
3-Lần cuối cậu khóc là khi nào ?
4. cậucó lần đi chơi nào đáng nhớ ko
5.. cậu yêu quý người nào nhất trong nhà
6. Thói quen xấu của cậu là gì ???
8. Điều cậu nghĩ đến đầu tiên trước khi gặp người iu là gì ?
9. Hì hì, cậu có phải là một người nhút nhát k ?
10. Cậu có bao giờ nói dối kô ?
11. Cậu có nghĩ nói dối là xấu không ?
12. Mĩ phẩm ưa thích của cậu là gì ?
13. Môn thể thao cậu ưa thích nhất ?
14 cậu thích ngủ như thế nào như thế nào ?) tư thế ngủ )
15. Con số ưa thích ?
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ?
17. Món ăn ưa thích ?
18. cậu có thích ai trong lớp cấp 3 của anh kô
?
19. Điều đầu tiên mà cậu chú ý ở một người khác phái là gì ?
20. Cậu có thể mô tả một người khác phái mà cậu cho là lý tưởng không ?
21. cậu có thích Cười ko ? hay là thích khóc hơn ?
22. Cậu có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?
23. Người cuối cùng cậu nói chat là ai ? ai là người hay chat với cậunhất ???
24. Cậu ghét nhất loại người như thế nào ?
25. cậu có bao giờ ước không ? cậu có tin có thần thánh và ma kô
26. Cậu có thích ngắm sao không ?
27. Khi tức giận,Cậu làm gì ?
28. cậu có khỏe mạnh không ?
29. Nếu có 1 điều ước cậu sẽ ước gì ?
30. Loại kem mà cậu hay ăn ?
31: Cậu thích ca sĩ nào
32. Đĩa CD cậu mua gần đây nhất là gì ? thử cho một câu bình luận về nó xem ?
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của cậu ?
34. Thể loại phim ưa thích ?
35. Mùa ưa thích của cậu ?
36. Cậu thích gì ở bản thân mình nhất ?
37. Cậu có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ?
38. Người mà cậu cảm thấy ganh tỵ nhất ?
39. Sau này, có gia đình,cậu thích sẽ có con chứ ? bao nhiêu con trai và bao nhiêu con gái ? con trai hay con gái sẽ là con trưởng ?
40. cậu nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ?
41. Từ phát âm khó khăn nhất của cậu là từ gì ?
42. Cậu biết bao nhiêu ngôn ngữ ? và cậu muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ?
43. Cậu có thể nói trong tủ quần áo của cậu có bao nhiêu bộ không ?
44. Cậu có thích đọc sách không ? tác phầm ưa thích của Cậu ? cuốn sách cậu đọc gần đây nhất ?
45. Cậu có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo Cậu đó có phải là một thế giới tốt không ?
46.Cậu thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ?
47. Màu mắt ưa thích ?
48. cậu có thích nổi tiếng ?
49. cậu có thường đi mua sắm không ? lúc nào thế ?
50. Người khác phái cậu nghĩ đến ngay lúc này ?
51. cậu có hạnh phúc không ?
52. Câu châm ngôn mà cậu thích nhất ?
53. Tiền bạc có quan trọng không ?
54. Loại xe ưa thích của cậu?
55. Phòng riêng của cậu như thế nào ?
56. cậu có sưu tập cái gì không ?
57. Cậu thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một
58. Điều gì là quan trọng nhất đối với cậu ?
59. cậu ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì ?
60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, cậu có làm hay không ?
61. cậu có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó
62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ?
63. Theo cậu tình yêu là gì ?
64. cậu ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ?
65. cậu có hay tha thứ không ?
66. cậu sẽ định tỏ tình với cô gái bạn thích theo kiểu nào
67. Có khối lớp nào theo cậu là vô ích không ?
68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ?
69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, cậu sẽ nói cho họ biết chứ ?
70.Có khi nào tự ái đến bỏ bạn chát kô
71. cậu có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ?
72. Bộ manga mà cậu cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ?
73. cậu có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?
74. cậu có thích nhảy nhót không ?
75. Bài hát mà cậu thích nhất ?
76. Thần tượng của cậu là ?
77. Nếu cậu là người khác, liệu cậu có kết bạn với cậu không ?
78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn ?
79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ?
80. Tính cách nổi bật của cậu ?
81. cậu tin vào số mệnh chứ ?
82. cậu sợ gì nhất ?
83. Thứ mà cậu hay mang vào chân ?
84. Cậu có đeo gì trên tay ? chân ? cổ không ?
85. Noel vừa rồi của Cậu ra sao ?
86. Có điều gì là mãi mãi không Cậu ?
87. Cậu tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?
88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn ?
89. Cậu nghĩ gì về cuộc sống độc thân ?
90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái ?
91. Bộ phim cuối cùng mà cậu vừa xem ?
92. Cậu có hay xem TV không ? Chương trình ?
93. Mô tả mối quan hệ của cậu và gia đình ?
94. cậu thường dậy vào lúc ?
95. Cậu có hay soi gương không ?
96. Cậu có nhớ những người bạn thưở mẫu giáo học cấp 1 không ?
97. Trong gia đình, cậu yêu quý ai nhất ?
98. cậu có hay viết nhật kí không ?
99. Người cậu yêu quý /ngưỡng mộ nhất nơi đây? người ghét nhất ?
100. Nói một điều mà cậu nghĩ về tớ
101. Cậu muốn Vnthutinh như thế nào?
102 . cần thêm bớt gì cho các box Vnthuinh ko?
103 . nhận xét gì về BQT Vnthutinh
104. cậu học viết văn từ đâu vậy?
105 . Người nico mà cậu viết là...gì của cậu?

Từng đó thôi đã nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53643

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 1:55 pm

thảm anh tuân ròi há há =))
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:11 pm

nhìn mà chuối quá...định giết nhau thì nói chớ,,,, Rolling Eyes
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53340

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:17 pm

bạn đang yêu ai ? tình yêu trai gái nhé, và phải nêu đích danh cái tên , chứ đừng trốn tránh nhé,và nếu chưa yêu ai thì bạn đang có dự định sẽ yêu ai ?

chúc vui
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:41 pm

1 Tên Thật ?
2. Lần cuối cậu vui là khi nào ( vui nhấtt để lại ấn tượng nhất )
3-Lần cuối cậu khóc là khi nào ?
4. cậucó lần đi chơi nào đáng nhớ ko
5.. cậu yêu quý người nào nhất trong nhà
6. Thói quen xấu của cậu là gì ???
8. Điều cậu nghĩ đến đầu tiên trước khi gặp người iu là gì ?
9. Hì hì, cậu có phải là một người nhút nhát k ?
10. Cậu có bao giờ nói dối kô ?
11. Cậu có nghĩ nói dối là xấu không ?
12. Mĩ phẩm ưa thích của cậu là gì ?
13. Môn thể thao cậu ưa thích nhất ?

Từng đó thôi đã nhé
bà định giết nhau thì nói chớ...hớ hớ...hichic....có ngay cái thùng phi nó phi vào mặt...hic hic
câu 2: lần cuối tớ vui khi tớ nhận được cái câu...e iu anh
câu 3: lần cuối tớ khóc là khi tớ thấy 1 người mẹ và 1 người con khóc trong cảnh chia ly từ biệt
câu 4: lần đi chơi đáng nhớ á...nhiều lắm...kể sao cho hết trời.
câu 5: đối với tớ...gia đình là tất cả, chẳng ai có thể so sánh được, tớ yêu tất cả bạn à
câu 6: thói quen xấu của tớ là hút thuốc
câu 8: điều tớ nghĩ đến trước khi gặp người yêu là liệu cô ấy có hợp với tính cách của mình không, liệu có thể thông cảm cho mình không?
câu 9: tớ khá nhút nhát, nhưng hầu như chẳng ai biết, tại đơn giản với mọi người tớ rất tự tin...hìh ì...không bắt thóp được tớ đâu
câu 10: nói dối là 1 nghệ thuật, tớ nói dối nhiều lắm. nhưng tớ nghĩ tớ nói dối như vậy ko thiệt hại cho ai cả...hiểu hem.nói cách khác nói dối để ngkhac khỏi buồn phiền về mình thôi
câu 11: nói dối không xấu nếu mình biết tận dụng điểm tốt của nó
câu 12: mĩ phẩm yêu thích của tớ là pons...hic hic...có lần trót dại dùng pons mà bị dị ứng gần chít
câu 13: môn thể thao nào tớ cũng biết chơi, nhưng chẳng yêu thích môn nào cả
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:51 pm

1 Tên Thật ?

14 cậu thích ngủ như thế nào như thế nào ?) tư thế ngủ )
15. Con số ưa thích ?
16. Tháng ưa thích ? Ngày ưa thích ?
17. Món ăn ưa thích ?
18. cậu có thích ai trong lớp cấp 3 của anh kô
?
19. Điều đầu tiên mà cậu chú ý ở một người khác phái là gì ?
20. Cậu có thể mô tả một người khác phái mà cậu cho là lý tưởng không ?
21. cậu có thích Cười ko ? hay là thích khóc hơn ?
22. Cậu có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?
23. Người cuối cùng cậu nói chat là ai ? ai là người hay chat với cậunhất ???
24. Cậu ghét nhất loại người như thế nào ?
25. cậu có bao giờ ước không ? cậu có tin có thần thánh và ma kô

câu 14: tớ thích ngủ ở mọi tư thế....nói chung tớ ngủ giỏi lắm...cứ rảnh rỗi là tớ ngủ liền à.
câu 15: con số ưa thích của tớ là số 0. số 0 là sự bắt đầu cho tất cả mà.
câu 16: tháng ưa thích á...cái này tớ chẳng ham tháng nào cả...nếu có thì có lẽ là tháng tết, tại vì được về nhà chém gió, quây quần bên gia đình vui lém.
câu 17: món ăn ưa thích á...là tiết canh
câu 18: tớ thích 1 cô bé có cái tên dễ thương : Nguyễn thị thúy huyền
câu 19: điều đầu tiên tớ chú ý đến 1 người là vẻ đẹp nội tâm của người đó.
câu 20: đó là vẻ đẹp cả trong lẫn ngoài, nụ cười của người đó khiến tớ phải xao động, quên hết buồn phiền, giống như nụ cười đẹp như mùa thu tỏa nắng ý
câu 21: tớ cười cả ngày...hì hì...tớ luôn tặng nụ cười của mình cho ngkhac mà....
câu 22: mình có cái tội...là hay tin tưởng vào người khác....điều đó làm hại mình biết bao nhiêu lần mà mình vẫn không chừa.
câu 23: người cuối cùng mình nói chát là ngyeu cũ của mình. có nhiều người hay chát với mình lắm...làm soa mà nhớ nổi.
câu 24: tớ gét nhất loại người hay đâm sau lưng ngkhac.có j cứ nói thẳng...việc j cứ phải như thế.
câu 25: tớ chưa bao giờ ước cả...tại vì ước có thực hiện được đâu...chi bằng mình hãy làm thật tốt công việc của mình là được rồi.tớ có tin tưởng vào tâm linh, nhưng không sùng bái
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:58 pm

1 Tên Thật ?

26. Cậu có thích ngắm sao không ?
27. Khi tức giận,Cậu làm gì ?
28. cậu có khỏe mạnh không ?
29. Nếu có 1 điều ước cậu sẽ ước gì ?
30. Loại kem mà cậu hay ăn ?
31: Cậu thích ca sĩ nào
32. Đĩa CD cậu mua gần đây nhất là gì ? thử cho một câu bình luận về nó xem ?
33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của cậu ?
34. Thể loại phim ưa thích ?
35. Mùa ưa thích của cậu ?
36. Cậu thích gì ở bản thân mình nhất ?

câu 26: sự thực là tớ chưa bao giờ ngắm sao cả
câu 27: khi tức giận tớ sẽ bỏ đi lang thang 1 mình, tắt hết mọi liên lạc, bỏ đi vu vơ vậy, khi nào hết giận thì về
câu 28: tớ yếu lắm cậu ơi....suốt ngày bệnh tật bám theo tớ thì tớ khỏe làm sao đc...hic hic
câu 29: nếu có 1 điều ước...tớ sẽ ước tớ và gia đình tớ được bình yên trog cuộc sống
câu 30: loại kem tớ hay ăn á...tớ hem hay ăn kem....trừ khi bị bắt ép phải ăn kem thôi
câu 31: tớ thích ca sĩ bằng cường...người mà hát rất hay bài hát người tình phụ
câu 32: tớ chưa bao giờ mua CD
câu 33: tớ thích phim hoạt hình đô rê mon
câu 34: thể loại phim yêu thích là phim tình cảm hàn quốc
câu 35: mùa yêu thích là mùa xuân
câu 36: tớ yêu thích nhất ở mình là tớ có thể giúp đỡ mọi người về mặt tình cảm...hì hì
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 11:04 pm

1 Tên Thật ?

37. Cậu có phải là người lãng mạn không ? kiên nhẫn không ?
38. Người mà cậu cảm thấy ganh tỵ nhất ?
39. Sau này, có gia đình,cậu thích sẽ có con chứ ? bao nhiêu con trai và bao nhiêu con gái ? con trai hay con gái sẽ là con trưởng ?
40. cậu nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì ?
41. Từ phát âm khó khăn nhất của cậu là từ gì ?
42. Cậu biết bao nhiêu ngôn ngữ ? và cậu muốn mình sẽ biết ( thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ?
43. Cậu có thể nói trong tủ quần áo của cậu có bao nhiêu bộ không ?
44. Cậu có thích đọc sách không ? tác phầm ưa thích của Cậu ? cuốn sách cậu đọc gần đây nhất ?

câu 37: tớ là người thiên về tình cảm và lãng mạn mà...tớ có kiên nhẫn nhưng tùy thuộc là kiên nhẫn vì cái j
câu 38: người mà tớ cảm thấy ganh tỵ nhất là anh con bác nhà tớ...anh ý vừa có tài vừa có tất cả
câu 39: tất nhiên ai có gia đình mà chả thích có con, 1 trai 1 gái thôi...con người của đảng mà...con gái là con trưởng thì sẽ dễ hơn
câu 40: tớ sẽ làm nhà báo...ước mơ từ hồi nhỏ của tớ.
câu 41: là từ n với l...hic hic...sửa mãi mà đôi khi vẫn bị vấp
câu 42: tớ chỉ biết 1 ngôn ngữ.tớ sẽ muốn biết 5 thứ tiếng đó là anh pháp italia nhật và hàn
câu 43: tớ có 4 bộ à...hic hic...nói mà tủi thân
câu 44: tớ thích đọc truyện và tiểu thuyết.tác phẩm ưu thích của tớ là đời thừa của nam cao. cuốn sách tớ đọc gần nhất là tình yêu và số phận
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 11:28 pm

1 Tên Thật ?

45. Cậu có yêu trẻ con không ? Nếu mà thế giới chỉ toàn trẻ con, không có người lớn, theo Cậu đó có phải là một thế giới tốt không ?
46.Cậu thích đến tham quan nơi nào nhất ? vì sao vậy ?
47. Màu mắt ưa thích ?
48. cậu có thích nổi tiếng ?
49. cậu có thường đi mua sắm không ? lúc nào thế ?
50. Người khác phái cậu nghĩ đến ngay lúc này ?
51. cậu có hạnh phúc không ?
52. Câu châm ngôn mà cậu thích nhất ?
53. Tiền bạc có quan trọng không ?

câu 45: tớ yêu trẻ con lắm. nhưng không thích chăm sóc trẻ con..nếu thế giới toàn trẻ con thì sẽ không phải là thế giới, như thế thì cuộc sống không cân bằng, nên sẽ ko có chuyện này xảy ra.
câu 46: tớ thích đến thăm quan những nơi mà tớ không biết...hì hì....vì thế mới gây cho tớ cảm giác thích thú.
câu 47: màu mắt ưa thích á...tớ ko thích ai trang điểm cả
câu 48: tớ thích nổi tiếng nhưng ko phải từ những vụ scandal mà là do chính công sức của tớ
câu 49: tớ ít đi mua sắm lắm...chỉ khi nào có ai đó rủ thì tớ mới đi thôi...thường đi chợ đêm...lãng mạn lắm
câu 50 : là pé mèo
câu 51: tớ rất hạnh phúc
câu 52: sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng, chỉ có những ranh giới, điều cốt yếu là phải biết vượt qua ranh giới ấy.
câu 53: bây giờ là nền kinh tế thị trường, vì thế tiền bạc khá quan trọng với tất cả mọi người.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 11:42 pm

1 Tên Thật ?

54. Loại xe ưa thích của cậu?
55. Phòng riêng của cậu như thế nào ?
56. cậu có sưu tập cái gì không ?
57. Cậu thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một
58. Điều gì là quan trọng nhất đối với cậu ?
59. cậu ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì ?
60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, cậu có làm hay không ?
61. cậu có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ? ý là những điều kì diêu / kì lạ / quái lạ đó
62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn ?
63. Theo cậu tình yêu là gì ?
64. cậu ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ?
65. cậu có hay tha thứ không ?

câu 54: loại xe ưa thích của tớ là airblade
câu 55: phòng riêng của con trai nên bừa bộn lắm...tại thiếu vằng bàn tay phụ nữ mà
câu 56: tớ sưu tập những bức thư tình
câu 57: tớ thích có nhiều bạn..vì thế tớ nhiều bạn lắm
câu 58: điều quan trọng nhất đối với tớ là gia đình tớ
câu 59: tớ gét nhất sự giả dối.tớ gét nhất là dọn dẹp những thứ ngta ko làm đc mà chuyển sang cho tớ.tớ gét câu xúc phạm tới tớ
câu 60: nếu bản thân tớ có thể làm đc thì tớ sẽ làm
câu 61: tớ tin có những điều không thể giải thích.đơn giản như vì sao anh yêu em chẳng hạn. nó ko thể giải thích
câu 62: khác phái sẽ tốt hơn
câu 63: tình yêu là một tổng thể của quá trình hình thành tâm sinh lý
câu 64:4 tiếng 1 ngày
câu 65: tớ sẵn sàng tha thứ cho quá khứ nhưng ko tha thứ cho thực tại.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 2 Icon_minitime

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» nguyentuyen lên máy chém ! cả nhà cùng chém nhiệt tình nha !