Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em xin lỗi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
totet1204
Thành viên mới
Thành viên mới
totet1204

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55082

em xin lỗi Empty
Bài gửiTiêu đề: em xin lỗi   em xin lỗi Icon_minitimeTue Mar 17, 2009 11:00 pm

Một tuần rồi anh nhỉ. Môt tuần trôi qua mà em cứ ngỡ là một tháng. Thật dài thật buồn.
Một tuần không gặp anh không được nghe anh nói không được nhìn thấy nụ cưòi của anh.
Một tuần dài mình cãi nhau.
Em thật trẻ con khi nghĩ rằng chỉ qua 1 đêm rồi mọi chuyện sẽ lại bình thường sẽ không còn giận nhau nữa.
Và em đã sai khi nghĩ như thế. 2 ngày đầu tiên em thực sự không có cảm giác gì cả chỉ như anh vừa đi đâu đó xa mà chưa gặp được.
Đến ngày thứ 3 em mới hiểu đó là sự thật khi nghe giọng anh lạnh lùng trong điện thoại. Đã mất đi những câu nói yêu thương chỉ còn lại những câu nói lạnh lùng đến phát khóc mà anh dành cho em.
Khi cảm giác mất anh xâm chiếm toàn bộ ý nghĩ của em, em hoang mang đau khổ nhưng sao em vẫn phải cố mỉn cười dù lòng em muốn khóc thật to muốn chạy đến bên anh nhưng không thể được nữa phải không anh.
Em muốn ôm anh thật chặt và khóc thật lớn để biết rằng em vẫn yêu anh thật nhiều...
Titanic
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 55079

em xin lỗi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em xin lỗi   em xin lỗi Icon_minitimeWed Mar 18, 2009 10:10 pm

Tình yêu đôi khi cần phải có sự thử thách....Nhưng thử thách đó cần phải có người chủ động đứng ra giải quyết nó...
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em xin lỗi Left_bar_bleue0/0em xin lỗi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em xin lỗi Left_bar_bleue0/0em xin lỗi Empty_bar_bleue  (0/0)

em xin lỗi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em xin lỗi   em xin lỗi Icon_minitimeThu Mar 19, 2009 8:44 am

Hạnh phúc, dận hờn và ghen tuông là những cung bậc thường có trong tình yêu. Tuy nhiên nếu không có được những điều đó thì tình yêu chưa chắc đã thực sự phát triển. Tôi nhất trí với ý kiến là tình yêu nên được thử thách nhưng thử thác bao nhiêu, bao nhiêu sẽ là đủ và đâu là đã thừa. Sự chịu đựng của con người trong khi yêu thường vô bờ bến nhưng có những lúc lại không thể vượt qua được những cái nhỏ nhặt nhất để rồi phải đánh mất tình yêu. Tôi tin bạn sẽ hiểu và tự hàn gắn được mỗi quan hệ đó. Hãy tìm hiểu thật kỹ trước khi thực hiện để bạn khỏi ân hận sau này. "Tình yêu đôi khi cần phải có sự thử thách....Nhưng thử thách đó cần phải có người chủ động đứng ra giải quyết nó..."
Sponsored content

em xin lỗi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em xin lỗi   em xin lỗi Icon_minitime

em xin lỗi
Trang 1 trong tổng số 1 trang