Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bí quyết để phụ nữ sexy hơn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Left_bar_bleue10/10Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Left_bar_bleue10/10Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty_bar_bleue  (10/10)

Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty
Bài gửiTiêu đề: Bí quyết để phụ nữ sexy hơn   Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 10:55 pm

Phụ nữ cần làm gì để cảm thấy tự tin, gợi cảm và sexy hơn mỗi khi có việc ra ngoài giao tiếp hoặc gặp gỡ bạn bè? Bất cứ phụ nữ nào muốn gợi cảm có thể thực hiện những bước dưới đây.

Tập thể dục
Trước tiên, cần chăm sóc cho cơ thể của bạn bằng cách ăn đầy đủ dưỡng chất và chăm tập thể dục. Bạn không cần thiết phải có một làn da láng mịn; trọng lượng và con số thường không tỷ lệ thuận với sức khỏe. Điều quan trọng chính là mọi người nhìn ngắm và cảm nhận bạn khỏe từ trong ra ngoài thế nào. Đàn ông luôn thích phụ nữ biết tự chăm sóc mình.

Đánh son
Hãy quan tâm đến vẻ ngoài của mình. Mặc những bộ đồ khiến bạn thấy mình gợi cảm hơn mà không lố bịch. Mặc sao để khoe được vóc dáng yêu kiều và giấu đi những nhược điểm trên cơ thể. Nên nhớ hãy ăn mặc hợp với lứa tuổi và hợp thời đại. Sức nước hoa, chải tóc, trang điểm nhẹ và không quên đánh son.

“Đong đưa”
Học cách “đong đưa” từ cái mỉm cười thân thiện đến việc tiếp cận đối phương bằng cách trò chuyện, chạm nhẹ vào tay họ và nói một câu bông đùa. Nếu muốn xây dựng một mối quan hệ với ai đó, hãy nhìn họ trìu mến và bật đèn xanh cho họ.

Nữ tính
Hãy thể hiện mình có nhân cách và ôn hòa. Trò chuyện cởi mở, nhưng hãy là chính mình vì đàn ông ghét phụ nữ giả dối. Ngoài ra, hãy tỏ ra nữ tính và quý phái. Nếu bạn không nữ tính, thì cũng chớ nên tỏ ra mình nam tính.

Cảm nhận mình sexy
Quan trọng hơn cả, bạn cần tự tin, tự trọng và có tinh thần cầu tiến. Nếu bạn nghĩ bạn sexy, bạn sẽ sexy. Khi đó, bạn sẽ có được thái độ ứng xử và diện mạo như bạn nghĩ: “Tôi sexy và tôi biết điều đó”. Từ đấy, bạn biết ứng xử và làm chủ mình trong mọi hoàn cảnh. Hẳn khi liếc thấy bạn, cánh đàn ông sẽ bảo nhau: “Ở đây hiện diện một quý cô xinh đẹp!”.
kelapdicodon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kelapdicodon

Nam
Châm ngôn sống : Nhân nhượng với kẻ thù là ...tàn bạo với chính mình !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53356

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Left_bar_bleue7/10Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí quyết để phụ nữ sexy hơn   Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 11:01 pm

Trích dẫn :
“Đong đưa”
Học cách “đong đưa” từ cái mỉm cười thân thiện đến việc tiếp cận đối phương bằng cách trò chuyện, chạm nhẹ vào tay họ và nói một câu bông đùa. Nếu muốn xây dựng một mối quan hệ với ai đó, hãy nhìn họ trìu mến và bật đèn xanh cho họ.
chài kiểu này dễ bị coi là lả lơi đấy
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56320

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Left_bar_bleue0/0Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Left_bar_bleue0/0Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí quyết để phụ nữ sexy hơn   Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Icon_minitimeSat Aug 27, 2011 10:24 am

ngêệ thuật đấy chứ. quan trọng là mình đong đưa thế nào.
thu hút ưự chú ý từ người đối diện cũng được xem là đong đưa mà.
hoabattuqn
Thành viên mới
Thành viên mới
hoabattuqn

Nữ
Châm ngôn sống : cuoi len cho doi bot kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49465

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí quyết để phụ nữ sexy hơn   Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Icon_minitimeTue Aug 30, 2011 2:58 pm

Hằng ngày vào buổi sáng, bạn hãy lấy nước muối nồng độ 30% để lau mặt, sau đó dùng kem dưỡng da. Sau nửa tháng, da mặt sẽ hết khô ráp, trắng và mịn màng hơn.

Bạn đang phân vân không biết nên đến thẩm mỹ viện nào để chăm sóc sắc đẹp của mình? Chẳng cần phải đi đâu cả, chỉ cần vào bếp và với vài nguyên liệu đơn giản, bạn đã sở hữu một làn da đẹp và mịn màng mà không tốn kém. Hãy sử dụng:

- Cà chua: Loại quả này có nhiều vitamin C. Nghiền nát cà chua lấy nước, trộn với một ít đường trắng, bôi lên da mặt để giúp da trắng mịn.

- Vỏ quýt: Theo Gia Đình & Xã Hội, lấy vỏ quýt cho vào chậu nước rửa mặt hoặc bồn tắm, ngâm bằng nước nóng. Mùi thơm của vỏ quýt không những làm cơ thể dễ chịu mà còn có tác dụng làm da nhẵn, rất tốt với những người da khô.

- Sữa bò: Dùng sữa bò bôi lên mặt và tay để làm da mịn màng hơn, hiệu quả không kém gì mỹ phẩm.

- Bí đỏ: Bí đỏ có tác dụng xóa nếp nhăn, làm nhẵn da mặt. Lấy bí đỏ nghiền nát, vắt lấy nước, trộn với một ít mật ong và nước sạch bôi lên mặt, khoảng nửa tiếng thì rửa sạch. Mỗi tuần làm 3-5 lần.
..............
xem thêm nhiều bài viết hay tại đây
babi
thoi trang tre em
quan ao tre em
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí quyết để phụ nữ sexy hơn   Bí quyết để phụ nữ sexy hơn Icon_minitime

Bí quyết để phụ nữ sexy hơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bí quyết để làn môi gợi cảm hơn
» Cứ quyết định vậy đi
» Bí quyết của tình yêu
» Bí quyết cho tóc vàng
» tôi quyết thay đổi con người anh