Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue10/1Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue5/10Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (5/10)

Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty
Bài gửiTiêu đề: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeTue Jul 19, 2011 1:46 pm

có những đêm anh trằn trọc ko ngủ đc
có những ngày anh bồn chồn ko ngồi yên
mỗi ngày trôi qua là 24 tiếng
12 tiếng ngủ 12 tiếng nhớ em

haizz, vít 1 tí mà đã thành thơ rùi, mình vốn ngu thơ cơ mà.hehe king

em còn nhớ ko, cái ngày chúng mình vẫn còn thường nấu cháo điện thoại với nhau ấy, anh ngu ngơ hơn cả 1 thằng khờ, chỉ biết lặng thầm nhìn em hạnh phúc
rồi cái ngày em nói câu từ biệt, bỏ lại anh 1 mình trong bóng đêm, bước chân vui bên 1 người khác, 1 chàng trai hoàn hảo hơn anh nhiều lắm
anh đã ko có can đảm, ko đủ dũng khí để nói với em đó là 1 thằng tồi, 1 kẻ đã lừa dối bao nhiêu người con gái, 1 gã đẹp trai hào hoa phong nhã với tâm hồn mục rữa
nhưng anh là cái gì của em để có thể lớn tiếng chê trách hắn, anh chỉ đứng đằng sau em mà thôi, anh đã hứa dù cả bầu trời có sập xuống anh cũng sẽ chống đỡ cho em cơ mà
rồi cái ngày ấy cũng đến, em bị 1 lúc 3 ả khác đánh ghen, nhìn em suy sụp mà lòng anh tan nát, anh đã vác theo cả chai rượu đi gặp hắn
chỉ 1 phát vào đầu thôi, cả cuộc đời này ko có nguời con gái nào có thể bị hắn lừa dối nữa, nhưng hắn cũng chỉ là 1 kẻ đáng thương, 1 kẻ thất bại và tìm niềm vui trong việc chà đạp những người con gái khác
rồi anh cũng rời đi, chỉ 1 vài vết bầm tím thôi, nhưng thực sự hắn đã giữ đúng lời hứa, thế là anh mãn nguyện rồi
nhưng ngày em tập làm quen với cuộc sống mới, anh cũng chỉ đứng bên cạnh mà thôi, anh thực sự ko đủ can đảm, anh sẽ chỉ như 1 người anh trai luôn dõi theo đứa em bé bỏng
cái ngày em nói với anh sẽ đi du học, tim anh như ngạt thở, em đã nói là sẽ bám lấy anh để nũng nịu suốt cuộc đời cơ mà, nhưng anh cũng chẳng thể ngăn cản
anh là cái gì cơ chứ
anh rất lo em sẽ phải chịu đau khổ khi sống ở nước ngoài, anh thầm hi vọng ở phương trời mới em sẽ hạnh phúc hơn
3 năm trôi qua.....
anh đã tập làm quen với cuộc sống ngủ ngày thức đêm, chỉ đơn giản là anh và em cách nhau nửa vòng trái đất, anh vẫn là người anh biết chia sẻ và lắng nghe
rồi ngày anh gặp cô ấy, cái ấn tượng ban đầu là cô ấy cười rất giống em, nên anh đã chủ động làm quen
cô ấy thực sự đã làm anh rất hạnh phúc, ở bên cô ấy anh đã bớt 1 phần nhớ em
cô ấy rất tuyệt vời, tất nhiên làko thể = em đc, nhưng ở bên cô ấy anh thấy mình trở nên mạnh mẽ
...........
nhưng em lại trở về, em nói trong bao năm qua, 1 mình em ở đất khách quê người, anh là niềm tin duy nhất của em, là nhười duy nhất em tin tưởng, em cũng đã biết những tình cảm anh dành cho em qua cô bạn thân nhất.................em nói rất nhiều nhưng anh dường như chẳng nghe thấy j cả
anh muốn phát điên...........anh ko thể làm tổn thương em lần nữa, nhưng anh cũng ko thể để cho cô ấy phải chịu thiệt thòi đc
lỗi tại anh tất cả....giá như anh mạnh mẽ hơn, giá như anh quyết đoán, giá như........
..........................
đêm ấy em gọi điện cho anh, em đã khóc, lần đầu tiên em khóc thật sự với anh
em sẽ đi 1 lần nữa, 1 lần và mãi mãi
em muốn gặp anh 1 lần cuối
anh và em đã nhắc về rất nhiều kỉ niệm, em đã rất vui, như con chim bé nhỏ thanh tĩnh ngủ gục trên vai anh..........kỉ niệm xưa gọi về
anh đã định níu giữ em lại nhưng rồi anh lại nghĩ về cô ấy, thật sự anh ko nhẫn tâm

Chiều nay em bay, anh tiễn em nhé, anh trai!
Tin nhắn cuối của em
vài tháng sau cả gia đình em đã sang định cư luôn bên ấy
và anh sẽ nhớ về em như 1 kỉ niệm

Nero[1]

mình đúng là thiên tài văn học, mặc dù định làm câu chuyện lâm ly bi đát thêm tí nữa nhưng cuộc sống đã quá nhiều câu chuyện thương tâm rùi.hehe

Được sửa bởi nero ngày Fri Jul 22, 2011 9:22 am; sửa lần 1.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeTue Jul 19, 2011 3:14 pm

đang đọc bài viết hay và cảm động rơi nước mắt tự nhiên xuống dưới có câu kết làm ko khóc được nữa , hix
việc gì cũng phải quyết đoán để tránh làm tổn thương người mình yêu thương và chính bản thân mình nữa
bài viết hay lắm nero ak
nero
nero

Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue10/1Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue5/10Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeTue Jul 19, 2011 10:02 pm

hehe thank bà chị cực kì lun
boconganh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
boconganh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46499

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue0/0Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue0/0Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 10:38 am

con trai la the day
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue10/10Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Left_bar_bleue10/10Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 5:40 pm

nero, bài viết hay lắm, nhưng đây là box giao lưu thơ, bài viết nero post lên box những bức thư tình hay nhất hay nhật kí nhé!
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 6:53 pm

oh à uhm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero   Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero Icon_minitime

Kỉ niệm bài thứ 109 - câu chuyện của nero
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thêm 1 câu chuyện buồn - kỉ niệm bài 340
» Nhật kí nero
» Nero đã trở lại với VNthutinh rồi đây
» Di chúc của nero
» Hoài niệm một niềm đau