Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nếu 1 ngày

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cauchukun1902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
cauchukun1902

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : nếu không có những gì mình quý, thì hãy quý những gì mình có. trước khi quý những gì mình có thì hãy cố có những gì mình quý !!!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48292

nếu 1 ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu 1 ngày   nếu 1 ngày Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 11:50 pm

Nếu 1 ngày ck ko còn ở trên đời , vk có buồn không ? vk sẽ khóc chứ ? Mất bao lâu để vk có thể quên đc ck ?

Nếu 1 ngày ck ko còn trên đời này nữa , cảm giác của vk sẽ thế nào , vk sẽ ko còn vui , ko còn bùn , sẽ ko còn ck ở trên đời , sẽ ko còn ai trả lời tin nhắn cho vk , sẽ ko còn …

Nếu 1 ngày ck ko còn ở trên đời , vk sẽ như thế nào nhỉ ? Còn ai cho vk chọc ùi cuống cuồng xin lỗi như khi ck giận ko ? Sẽ ko còn …

Nhưng …Rồi sẽ có … có 1 ngày

vk

sẽ quên ck ….

Rồi sẽ có … có 1 người khác thay thế vị trí của ck trong tim vk

Rồi sẽ có 1 người sẽ trả lời tin nhắn cho vk như anh bây giờ … trong tâm trạng khó tả

Rồi sẽ có người làm cho vk phải lo lắng , và rồi cái người đó ko phải ck

Dù cho …Có j` đi chăng nữa , dù ck ko còn ở trên đời , hay 1 ngày nào đó ck biến mất , vk cũng đừng buồn , ck cũng sẽ chẳng buồn đâu , ck sẽ mỉm cười để cho vk mãi nhớ đến ck , nhớ khuôn mặt mà vk kêu là ‘ngốc’ này , dù là ở sâu thẳm trong trái tim . Nhưng … vk sẽ phải quên ck đi và hãy đi tìm 1 người làm vk cười 1 lần nữa …Rồi vk sẽ hạnh phúc …. hơn bây giờ…

thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52733

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
nếu 1 ngày Left_bar_bleue7/10nếu 1 ngày Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
nếu 1 ngày Left_bar_bleue10/10nếu 1 ngày Empty_bar_bleue  (10/10)

nếu 1 ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nếu 1 ngày   nếu 1 ngày Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 9:40 am

Khiếp …

nếu 1 ngày
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» anh yêu em mỗi ngày
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ