Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tjnhyeubattu45
Thành viên mới
Thành viên mới
tjnhyeubattu45

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Phải luôn là người làm chủ bản thân mình...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46566

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue7/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue5/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (5/10)

Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 2:57 pm

Có lẽ đây là lần cuối anh viết cho em. Chẳng để làm gì hết, chỉ để cho nhẹ lòng thôi. Đêm nay sẽ là một đêm rất dài với anh, cả những đêm sau nữa. Nhưng chuyện gì rồi cũng đi qua. Nó cũng giống như trước đây, nhưng lần này lại khác, một khoảng thời gian ngắn mà nó lại đau như vậy, đau lắm….!

Đêm nằm nghe tiếng mưa rơi…! Đã đếm những hạt mưa rơi rồi…đến nỗi mình chẳng nhớ là đã đếm đến bao nhiêu ? Nhưng vẫn không sao quên được em, những nỗi niềm giống như sương khói phủ quanh căn phòng đã vắng lạnh càng thêm lạnh vắng hơn trong đêm mưa. Nỗi cơ đơn sự trống vắng, đợi chờ, mơ ước….điều đó thật nhỏ nhoi khi tất cả đã là quá khứ…

Anh cũng thầm cảm ơn em! Cảm ơn bỡi những chia sẽ ngọt bùi rất thật, nó đã cho anh rất nhiều nghị lực sống, cho anh cảm giác được yêu…được mơ ước…Anh nhớ lắm những câu nói ngọt ngào, những lời động viên với những dòng tin nhắn. Nhớ những cái cười, những câu chuyện rất chân thật, rồi những thoáng giận hờn vu vơ của những kẻ yêu nhau muôn đời vẫn thế. Nhưng những gì mà anh muốn nói đó là “Cảm ơn em vì tất cả…!”

…Đêm dần khuya, mọi vật đã chìm sâu vào giấc nồng. Riêng anh, lòng cứ trăn trở, mắt đao đáo hướng về chiếc điện thoại….

Muốn được nhắn tin vào nhưng đêm khuya như lúc xưa..!

Muốn được nghe lời yêu…!

Những tiếng cười…!

Nhưng …

Có ý nghĩa gì không ..?

Giờ đây, sự trông chờ ấy chỉ còn là …

vô vọng!

THE END....!
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47436

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue10/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue10/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 3:22 pm

tình yêu thật sự quá mong manh nhưng đó là với người ko biết quý trọng tình yêu hay những người chưa hiểu hết giá trị của tình yêu thôi bạn à.cái gì ở trên đời cũng có cái giá trị của nó ,nếu ta biết trân trọng và giữ gìn nó thì nó sẽ mãi thuộc về chúng ta
Cố gắng lên bạn !hạnh phúc sẽ đến với bạn
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47372

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 3:27 pm

buồn thật, tình yêu có lúc mỏng manh, nhưng có lẽ đó chưa phải là tình yêu thật sự của anh. Đừng buồn nữa anh ạ!
tjnhyeubattu45
Thành viên mới
Thành viên mới
tjnhyeubattu45

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue7/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue5/10Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 4:27 pm

Tất cả chỉ là một thoáng suy nghĩ vu vơ mà thôi...!
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue10/1Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 7:42 pm

suy nghĩ vẩn vơ mà cũng hay ông anh nhỉ, cũng xứng đáng làm nhà văn trong 4rum đó
(mình có nên tuyển anh này làm hội chủ đời tiếp theo ko nhỉ)
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 11:39 pm

ko có tình yêu nào là trọn vẹn, cái thật nhất trong mỗi cuộc tình là cảm nhận về nhau mà thôi.
Hp là thế đấy, mong manh, dễ vỡ
nero
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Left_bar_bleue10/1Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 8:56 am

nhưng vì thế nên nó quý giá vô cùng với những ai biết trân trọng hp đấy
tjnhyeubattu45
Thành viên mới
Thành viên mới
tjnhyeubattu45

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 11:21 pm

Đúng như người đời thường nói : "Kiếm một t/y đến thì rất khó, nhưng đễ t/y bỏ đi thì rất nhanh"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!    Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!  Icon_minitime

Tình Yêu Phải Chăng Là Quá Mong Manh ..!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang