Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

làm gì khi anh lừa dối

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
mn239209@gmail.com
6 posters
Tác giảThông điệp
mn239209@gmail.com
Thành viên mới
Thành viên mới
mn239209@gmail.com

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : mong người hiếu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43819

làm gì khi anh lừa dối Empty
Bài gửiTiêu đề: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 4:07 pm

Ngày e rời xa anh e công nhận là em có lỗi, nhưng trong thời gian đó anh cũng có quen người khác nhưng lại ko nói với em..thế nên dù mang tiếng chia tay nhưng mình lâu lâu minh cũng gặp uống nước, nói chuyện..nghĩ a ko có người khác và trong lòng còn yêu nên trong những lần đó chúng mình kết thúc sau khi rời nhà nghỉ….
Thời gian sau a chia tay người đó trước khi chúng tôi quay lại với nhau nhưng mọi chuyện anh vẫn giấu t, a nói a ko hề yêu ai cho tới 1 ngày t phát hiện ra những tấm hình của 2 người đi chơi với nhau rất tình tứ. Cảm giác bị lừa dối, thất vọng, khi mọi thứ rành rành ngay trước mắt a mới khai là a đã từng yêu người ta nhưng 2 người chưa hề có gì tiến xa cả, t đã bỏ qua cho a nhưng đến hôm nay khi t phát hiện sự thật a và người đó đã từng quan hệ dù chỉ mới quen nhau khoảng 1,2 tháng…
tại sao lại cứ giấu giếm, lừa gạt t hết lần này tới lần khác như thế chứ? Chuyện t phát hiện ra lần này t chưa nói với a ma muốn lên đây mong các bạn cho minh biết mình nên làm gì bây giờ?..thật sự là mất hết lòng tin, yêu nhau sao lại cứ lừa dối nhau!!!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 4:12 pm

CÓ lẽ lúc bạn và người ấy chia tay cú shock tâm lý nên thường người con trai ko có sức chịu đựng như con gái , họ đã tìm đến bến bờ mới để xua đi những đau buồn đang ngự trị ở trái tim, dù là tìm kiếm ra tấm hình của họ nhưng bạn hãy bình tĩnh suy xét vì đó là lúc bạn và nguời ấy đã chia tay , giờ quay lại điều mà bạn quan tâm là người ta có yêu bạn thật lòng,và dành tình cảm cho bạn hay ko thôi
Chúc bạn luôn may mắn nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52997

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue1/10làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue2/10làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 7:55 pm

Mình thấy điều đó là hoàn toàn bình thường ! có Những người không thể thiếu lửa hàng đêm, và họ không thể thiếu ! điều quan trọng ở chỗ Bạn và người ấy quay lại thế nào thôi ! người ấy có chấm dứt không hay thôi !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue0/0làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue0/0làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 10:46 pm

Yêu nhau sao lại dối nhau, mình hiểu bạn đang thật sự rất xúc động. bạn hãy mạnh mẽ lên bạn nha! mình nghĩ bạn hãy nên nói cho người ấy. Dù kết quả thế nào bạn cũng phải cố gắng. bạn hãy hãnh diện rằng mình đã yêu thật lòng. cố lên bạn nha!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue8/10làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue10/10làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 1:02 am

nguyentuyen đã viết:
Yêu nhau sao lại dối nhau, mình hiểu bạn đang thật sự rất xúc động. bạn hãy mạnh mẽ lên bạn nha! mình nghĩ bạn hãy nên nói cho người ấy. Dù kết quả thế nào bạn cũng phải cố gắng. bạn hãy hãnh diện rằng mình đã yêu thật lòng. cố lên bạn nha!
mình đồng suy nghỉ với nguyentuyen. Hãy mạnh mẽ lên nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
làm gì khi anh lừa dối Left_bar_bleue10/10làm gì khi anh lừa dối Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:30 am

Cứ thẳng thắn trao đổi với nhau những khúc mắc trong lòng, sau cuộc nói chuyện tự bạn sẽ nhận ra con người thật của bạn trai mình là như thế nào và sẽ có quyết định đúng đắn. Bạn đã dám một lần tha thứ thì phải dám đối mặt với thực tại một lần nữa chứ

Còn người đó có đi tìm thú vui khác trong thời gian hai người tạm xa nhau thì điều đó cũng bình thường thôi bạn à, đàn ông là vậy, nhu cầu cao nhưng cả thèm chóng chán, quan trọng nó có đi ăn tạp ở đâu thì cuối cùng cũng lóc cóc về lục nồi cơm nhà thôi, nó đâu có đủ tiền ăn bụi hoài.

Khi nhớ tới những lúc nó vui vẻ bên người ta thì cũng đừng có cố nổi giận hay ghen tuông làm gì cho thêm mệt, mà hãy nói với nó "anh với người ta như thế nào em ko quan tâm. Ko phải vì em ko ghen mà vì má em dặn phải biết nhường đồ chơi rẻ tiền cho người thiếu điều kiện"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm gì khi anh lừa dối   làm gì khi anh lừa dối Icon_minitime

làm gì khi anh lừa dối
Trang 1 trong tổng số 1 trang