Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em

Go down 
Tác giảThông điệp
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56110

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Left_bar_bleue0/0sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Left_bar_bleue0/0sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Empty_bar_bleue  (0/0)

sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Empty
Bài gửiTiêu đề: sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em   sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em Icon_minitimeWed Mar 18, 2009 2:04 pm

Đến bây giờ, sau tất cả những gì đã xảy ra em đã từ bỏ khát vọng, sự nghiệp của tuổi trẻ và chấp nhận hiện tại để quay về gian khổ cùgn anh. Anh cũng đã dẹp qua cái tự trọng của đàn ông mà tự nhận mình yếu đuối để giữ lại em.
Em vẫn thắc mắc vì sao anh không chọn cô ấy?
Cô ấy đến trước em, mang lại cho anh nhiều thứ hơn em, và quan trọng hơn: cô ấy đã trao cho anh cái quý nhất của đời mình. Anh cũng đón nhận và bình thường như người ta mời anh ăn một bữa cơm là sao anh? Anh không yêu cô ấy??????????????
em biết điều này, và cô ấy cũng biết rõ hơn em. Thời gian em ra đi, cô ấy lại đến bên anh, anh cũng chấp nhận và lại đối xử như thể cô ấy là người có lỗi. không tôn trọng cô ấy nhưng anh đâu cần phải quát tháo với cô ấy như vậy trước mặt em ?
Ở bên anh em thấy thật an toàn nhưng không yên tâm. Em yêu anh thật nhiều, anh biết và tình yêu của anh dành cho em cũng như vậy.
Em không ghen tuông với những người đang vây quanh anh, vì em biết mình không có gì hơn họ. Khi anh dắt em về xin phép gia đình anh để cưới em, em thật hạnh phúc nhưng cũng rất lo lắng. Anh sợ em thay đổi, lại ra đi, lại để anh ở lại??????????????
nên ràng buộc em bằng hôn nhân sao anh???
Còn một và nhiều cô gái nữa, đang khẩn thiết tình yêu của anh, sẵn sàng mang vật chất đến để được anh yêu. Anh tham lam quá! Nếu anh rõ ràng và có thái độ dứt khoát thì họ đã khôgn hnư vậy, anh cứ mập mờ để họ có hi vọng niềm tin vào anh!
Em thật không hiểu nổi tại sao em lại có thể yêu anh và chấp nhận tất cả? anh và mọi điều thuộc về anh đều khó hiểu, đến nỗi cô ấy khi đã trao cho anh cuộc đời mình vẫn không hiểu làm thế để được gì?????
Anh biết không, bây giờ khi em đã trở về bên anh, chúgn ta cùng nhau cố gắng xxây dựng cho cuộc sống gia đình mình sau này. Thì em biết rằng cô ấy đang lẩn tránh anh, không gặp hai chúng ta để cố quên đi quan hệ của hai người.
Em biết cô ấy đã sai, đã lầm khi nói rằng em đã cướp anh. Bởi em biết cho dù có em hay không, đối với anh tình yêu cũgn chẳng là gì cả.
Anh!
Những lời yêu thương anh đã nói với em, em biết rằng chỉ với mình em, cô ấy cũng xót xa thừa nhận như vậy. Nhưng sao anh lại có thể phụ bạc mang đau khổ đến cho nhiều người vây??????????
Anh nói rằng anh không làm gì phản bội em, không làm gì có lỗi với em, không lúc nào hết yêu em. Anh tin tưởng vào tình yêu của anh đối với em?????????????
Bây giờ em đã suy nghĩ khác trước, lớn hơn, già hơn và chững chạc hơn. Em đã quyết định trở về bên anh, nghĩa là em chấp nhận tất cả. Thế nên sau này em cũng không hối hận. Nếu như anh thay đổi em cũng không trách móc gì.
Nhưng chỉ cần em biết, khi đã cưới em làm vợ mà anh còn dây dưa với bất kỳ người nào khác nữa thì bất kể anh có làm gì em cũgn không bỏ qua.
Mọi người đều khuyên em nên rời xa anh, bởi trên thế gian này còn nhiều người tốt hơn anh. Nhưng em đã đau khổ chấp nhận về bên anh. Có lẽ vì em quá chung thuỷ nên không muốn yêu một ai khác. Em tôn trọng anh cùgn những khoản trời riêng tư của đàn ông. Trước kia,những hành động của anh làm em yêu anh thì cũng chính những điều này làm em ngày càng xa cách anh. Và bây giờ anh đã làm cho em trở về bên anh, em hi vọng sẽ không có ngày em phải rời xa anh lần nữa, mãi mãi.

sau những lỗi lầm rất lớn của anh là tình yêu bé nhỏ của em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Những tình huống xảy ra khi tỏ tình
» Những con chữ của tình yêu - P2
»  Những con chữ của tình yêu