Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!

Go down 
maylangdu
trondoibenem0988
6 posters
Tác giảThông điệp
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48650

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 10:29 pm

hìhì sn90 tuổi con ngựa hí........i was born in Phúyên province,now i am living in Dương quảng hàm,gòvấp,tphcm,...................................................................................................mình rất mong được làm quen với tất cã các bạn,anh chị.chỉ mong kiếm được 1 tình bạn lâu bền.Mình hi vọng
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:06 pm

chào em
chúc em sẽ vui và tìm được những người bạn thân trên diễn đàn nhé
chị khai trương cho em
nên bắt tay cái ... cho không khí sôi động tí Twisted Evil
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/0Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/0Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:22 pm

Chào bạn ! rất vui khi được làm quen ,mong rằng bạn sẽ có nhiều người bạn tốt!
Như mình nè! hì...hì.... và sẽ gắng bó với diễn đàn chúng mình nha
ng0c ju
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ng0c ju

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : luôn mỉm cười với cuộc sống và cuộc sống sẽ............
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51701

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 6:57 pm

hihihi..... vnthutinh lại có thêm một thành viên nữa ùi, hì hì..... mong bạn vui khi tham gia vào diễn đàn. Wink
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 9:08 pm

Rất vui được chào đón bạn vào ngôi nhà này, mong rằng chúng ta sẽ gắn bó lâu dài nhé, chúc bạn vui khi tham gia diễn đàn
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 1:19 am

Hihi minh thich dien dan nay`lau lam roi!!vi no la noi tuyet voi nhat de minh trut moi.toi loi~y'wen moi suy nghi va tam tu tih cam 1 cach nhe nhag nhat.Mog dc lam bai vs moi ng`nhe
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 1:21 am

https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194#!/profile.php?id=100001780783350&v=photosMinh dien dan mih se ton tai mai mai nhe!!ghe tham mih nha!!!face book mih đó
minhson_pro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
minhson_pro

Nam
Châm ngôn sống : nothing is impossible
Điểm : 46279

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 11:01 am

hi chị, e đang học ở PY né, chị ở Tuy Hòa hay ở đâu zj? cho e làm wen nha ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!   Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang