Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em đang cố để quên anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue10/10em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue10/10em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (10/10)

em đang cố để quên anh Empty
Bài gửiTiêu đề: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:13 pm

Gần đến ngày sinh nhật em rồi, không biết anh có còn nhớ ngày sinh nhật của em không nữa, mà từ lúc quen nhau đến giờ có năm nào anh ở bên em vào ngày đó đâu, có chăng là những lời chúc qua đt thôi, điều đó làm em rất buồn và thất vọng . Ngày sinh nhật em năm trước đúng vào hôm em thi đại học, em ko thể ra gặp anh nên em đã đợi anh gọi chúc sinh nhật em, đợi rất lâu nhưng rồi đến cuối ngày chính em lại phải gọi cho anh để hỏi xem anh có nhớ hôm nay là ngày gì không, anh nói anh nhớ, chúc em sinh nhật vui vẻ. Em đã im lặng rất lâu, rồi gác máy, thực sự lúc đó em hụt hẫng lắm anh ak`. Năm nay chắc em sẽ lại phải đón sinh nhật 1 mình nữa rồi, giống như cái cách mà 20năm qua em vẫn làm, cong môi thổi một ngọn nến vô hình và tự chúc mình sinh nhật vui vẻ. Mỗi sinh nhật qua đi là mỗi lần minh chứng con người ta lớn hơn 1 chút, trưởng thành hơn một chút, và em cũng vậy, em đủ lớn để ko còn mơ mộng, kì vọng vào anh với một sinh nhật đầy hoa hồng nữa. Em sẽ là em, một em mạnh mẽ, quyết đoán để che lấp một em yếu đuối, bất lực. Em đang cố để quên anh
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeThu Jul 07, 2011 3:25 pm

SN, bây giờ nó đã trở thành 1 khái niệm quá mơ hồ đối với em, giá mà em có thể quên đi quá khứ, giá mà 20n qua em không luôn chờ đợi, luôn mơ mộng sẽ có 1sn đầy ý nghĩa thì chắc cũng sẽ không phải càng lúc càng tuyệt vọng theo từng năm tháng qua đi.

Anh là ai, cơn gió hay hạt mưa
Bỗng xuất hiện rồi tan đi vội vã
Gió cuốn lá, còn mưa thì lạnh
Mất anh rồi em biết sống cho ai?
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue70/100em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue991/1000em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeThu Jul 07, 2011 4:50 pm

sau những đắng cay sẽ có một cánh cửa khác với cơ hội khác tốt đẹp hơn đang chờ bạn đón lấy
vững tin
can đảm
vui nhiều
nghĩ đến những điều tích cực"
http://vnthutinh.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeFri Jul 08, 2011 9:37 pm

làm sao để em có thể quên khoảnh khắc này của 1 năm về trước đây?
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue100/10em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
em đang cố để quên anh Left_bar_bleue1000/10em đang cố để quên anh Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeFri Jul 08, 2011 9:43 pm

Nè pé, tuy mọi người không thể cùng hát mừng và cùng ăn bánh kem zới em nhưng em cũng đừng bùn. dd mình là một mái nhà mà, mọi người lun bên cạnh và động viên những lúc em bùn, cố lên nhé iii (*)
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeFri Jul 08, 2011 9:51 pm

đêm hôm nay của đúng 1 năm về trước có lẽ là khoảnh khắc mà suốt cuộc đời này em cũng ko bao giờ quên được, kinh khủng lắm, tệ hại lắm. em đang cố để quên đi, để vượt qua nhưng em ko biết em có còn đủ sức lực hay ko nữa.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitimeSat Jul 09, 2011 6:03 am

ký ức sẽ mãi là ký ức thôi .Hạnh hiểu tâm trạng giờ của angel vì Hạnh cũng đã từng như vậy .muốn quên nhưng ko thể quên được ,giờ angel hay cứ coi những giây phút đó là kỷ niệm đẹp để sau này angel có thể mỉn cười hạnh phúc mỗi khi nhớ lại .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em đang cố để quên anh   em đang cố để quên anh Icon_minitime

em đang cố để quên anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang