Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(_ _") Suy nghĩ con gái

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

(_ _") Suy nghĩ con gái Empty
Bài gửiTiêu đề: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 11:01 am

Em sẽ bỏ anh cả khi rất yêu anh
Khi em yêu, tình yêu không phải là đồ vật. Em chẳng là của ai vì thế đừng mong sở hữu em. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải là vật trang trí. Đừng mang em ra trưng bày với thiên hạ để vênh mặt "chú có con người yêu ngon như anh không?". Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không là tiền. Đừng bảo em "anh có nhiều tiền lắm, em thích gì anh chiều". Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải là sex. Đừng đặt điều kiện "em yêu anh thì em phải cho anh". Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải là của chung. Em rất ích kỉ nên đừng bao giờ chơi trò bắt cá. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải là mệnh lệnh. Đừng hy vọng ra lệnh cho em "em phải thế nọ em phải thế kia". Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phụ thuộc vào nhà em mấy tầng, bố mẹ em làm ở đâu. Chỉ cần một câu chê bai gia đình em. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải để cho có. Hãy để em cảm nhận tình yêu của anh nếu không, em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu, tình yêu không phải là duy nhất. Em còn phải quan tâm đến rất nhiều người. Đừng bắt em lựa chọn. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Anh sẽ hỏi với em anh là gì?

Tim em có muôn nghìn mảnh. Nó phải được tiếp máu từ nhiều nguồn. Không có anh, em vẫn sống vui vẻ, vẫn sống có ích, vẫn cười nhăn răng. Không có anh em vẫn hùng hục kiếm tiền, vẫn chăm sóc gia đình, vẫn đi chơi với bạn bè, hứng lên vẫn đong đưa, vẫn "đú đởn" đêm hôm. Tóm lại không có anh em không chết. Em sẽ sống vì mọi người.

Vì em đã chết khi không có anh.
Vì tim em sẽ rất đau.
Vì em yêu anh.
Rất yêu...
Mãi mãi...

Em biết gọi anh như thế nào đây
Là bạn?
Là anh?
Hay là gì khác?
Và trong anh... Trời ơi, em không biết
Em là gì giữa bề bộn đời anh.

Gọi thế nào cho thỏa nỗi riêng chung
Để không ai khổ tâm, không ai thấy mình có lỗi
Tất cả tại cuộc đời, cuộc đời tự cho là mình rộng rãi
Nhưng rồi cuộc đời có chứa nổi mình đâu!

Không thể gọi đích danh ta là gì của nhau
Đau lòng em,
Đau lòng anh,
Đau lòng người
Tội lắm...

Nhưng em tin cuộc đời này sâu rộng
Sâu rộng đến vô cùng nên lạc mất hai ta...
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue10/1(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue5/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 12:02 pm

thank bạn rất nhiều. bài viết của bạn làm mình liên tưởng đến một câu chuyện thật là buồn
(chào mừng đến với hội những kẻ thất tình)
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue10/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue10/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 12:30 pm

bài viết hay thật
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 1:22 pm

đã có thật nhiều câu hỏi muốn nói với anh. em là gì trong trái tim anh? là bạn? là người tình? hay 1 thời anh đã từng coi em là vợ tương lai? mãi mãi trong tim em, anh vẫn là ba bé Minh! ông nó à!!!!!!!!!!!
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue100/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue1000/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:29 pm

Tp hay wá, đọc nghe buồn nhỉ, thấy kon trai thật là ích kỷ và tham lam (_ _") Suy nghĩ con gái 612321
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49321

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 7:18 am

uh hén con trai thật ích kỷ và tham lam chẳng bao giờ bằng con gái
nero
nero

Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue10/1(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
(_ _") Suy nghĩ con gái Left_bar_bleue5/10(_ _") Suy nghĩ con gái Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 3:29 pm

phản đối
phản đối
phản đối
phản đối
phản đối
phản đối
kịch liệt phản đối
kịch liệt phản đối
kịch liệt phản đối
kịch liệt phản đối
phân biệt đối xử quá. con trai hay con gái cũng có những trường hợp đặc biệt mà
ê phong, đồ dại gái tongue tongue tongue tongue
ko thể tin tưởng mi nữa
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 3:31 pm

à. sr nhé. bạn phong. tôi cũng cận mà. nhìn gà hoá quốc. đọc chưa kĩ. hihi
bạn tốt thông cảm nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (_ _") Suy nghĩ con gái   (_ _") Suy nghĩ con gái Icon_minitime

(_ _") Suy nghĩ con gái
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em cứ nghĩ...(Bạn nhầm, tôi cúng nhầm) chỉ là nghĩ...
» chia sẻ suy nghĩ nào các bạn..
» Nghi ve ban
» có zà hok !
» .....hãy nghĩ.......