Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin 1 lần lại được yêu anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

xin 1 lần lại được yêu anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin 1 lần lại được yêu anh!   xin 1 lần lại được yêu anh! Icon_minitimeSun Jul 03, 2011 2:03 am

Những ngày cuối tháng trời mưa không ngớt, những cơn mưa dai dẳng, đợm buồn.Trời xám xịt, không khí dậy lên những mùi nồng nồng,ngai ngái ,tanh tanh đến khó chịu.
em lang thang trên những con phố HN, những con phố từng in dấu chân anh.Những cơn gió lốc cuốn theo cơn mưa ngày 1 nặng hạt quất vào mặt em bỏng rát. Những người đi đường họ hối hả đi về nơi cần đến, họ khó chịu khi những giọt nước mưa chẳng may rớt vào người.họ chạy vụt qua em, nước bắn tung toé!mặc kệ. em cứ đi, cứ bước như thể anh đang ở phía trước vậy.Đón 1 cái xe ra Giáp Bát! cách đây ...ngày lần cuối cùng anh tiễn em về lại nơi em đã đến! em bật khóc, vỡ oà như 1 đứa trẻ lần đâu tiên được khóc! nơi đây lần đầu tiên em gặp anh và nơi đây cũng là lần cuối cùng em được thấy anh.bến xe còn đó, em vẫn đứng chờ anh đến! những ngày qua cứ ngỡ mình đã quên đc anh, đã có thể sống 1 cuộc sống không có anh! nhưng thực sự em đã nhầm! tình yêu với anh vẫn vẹn nguyên như ngày đầu.Dù có khóa chặt những kí ức về anh trong 1 ngăn tủ và ném cái chìa khoá ấy đi thật xa.Dù đã có rất nhiều người đi qua cuộc sống của em, nhưng họ ra đi nhanh như khi họ đến vậy. không gì cả, hok lưu luyến và em nhận ra rằng hok ai có thể làm em khóc ngoài anh.Em chẳng khó tính để tìm 1 người đàn ông hoàn hảo nhưng điều em luôn mong muốn là gặp đc 1 người đàn ông người mà để em yêu tất cả những gì anh ta có và người đó chính là anh. Hok biết từ bao giờ em đã yêu cái mùi thuốc lá đến lạ, chẳng còn khó chịu với những anh bạn trẻ hút thuốc lào.Em đã chấp nhận cái sự thật bây giờ ta chẳng là gì của nhau.Cái avt là hình của 1 người con gái khác nhưng em vẫn rất vui khi nhận được những tyn nhắn của anh. dù có thể nó chỉ mang í nghĩa là nhắn cho 1 người bạn.Nhưng sao anh không hiểu những cái nhói đau trong em là rất thật mỗi lần nghe tyn về anh? sao anh cứ cho em hi vọng rồi lại dập tắt nó?Hôm nay , em tham gia 1 cuộc hẹn 3 người, 1 cuộc hẹn dành cho 1 kẻ phá đám và ít nhất 1 trong 3 người hok muốn tham gia cuộc hẹn đó! cuộc hẹn thật chán và tẻ nhạt dù em có đc đi chơi ở rất nhiều nơi nhưng nó cũng chẳng bao giờ vui bằng những lần trà đá vỉa hè cùng anh. Mưa lạnh lắm anh à! em thèm đc ai đó khoác cho em 1 cái áo lạnh, thèm đc ai đó đi cùng em dưới ánh đèn vàng. Không ai cả, em cô độc 1 mình.Không bạn bè, hok người thân, và không cả anh nữa!em chẳng mơ mình đc sánh tên cùng tên anh trong thiệp cưới, em cũng chẳng mơ đc giới thiệu là người yêu của anh, chỉ đơn giản là em đc yêu anh, được anh mượn bờ vai khi mà anh muốn khóc!đc đón bé Minh về bên em!giá như....
xin 1 lần lại được yêu anh! 31758627276613617129
Lạnh lắm đêm buồn với cô đơn
Trăng giá đìu hiu ánh sáng hờn
Lá liễu lả lơi rơi vào gió
Tiếng đêm lặng lẽ để buồn hơn

xin 1 lần lại được yêu anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....
» Được ông xã hôn, thèm chết đi được!
» Hảy để anh được yêu em
» Lời nói muộn màng
» Nếu được làm lại