Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người đến sau có lỗi gì ???

Go down 
nguyentrinh
Trần Thị Bảo Ngọc
vit_con_online
Gấu_Boo
8 posters
Tác giảThông điệp
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49510

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: chưa bít
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue0/0Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue100/100Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (100/100)

Người đến sau có lỗi gì ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 11:21 am

Các bạn àh, như tiêu đề của Topic mình đã viết, thật sự mình muốn biết "người đến sau thì có lỗi gì không?" , bởi vì mình đang là người đến sau trong chuyện tình yêu của 3 người.

Trong một lần tình cờ gặp em,mình đã yêu em từ lúc đó và khi em cho mình biết rằng em đã có bạn trai, 2 người đã quen nhau 5 năm rồi, có điều hiện tại bạn trai của em đã đi sang nước Mỹ sinh sống. Dĩ nhiên em và người ấy đã hẹn thề và em đã hứa đợi người ấy...

Nhưng không hiểu sao mình vẫn không thể không yêu em, mình biết hy vọng dành cho mình rất là nhỏ nhoi nhưng mình vẫn cố gắng tự tạo niềm tin cho bản thân, và mình chỉ biết đem hết tình cảm chân thành của mình để mang hạnh phúc đến cho em.

Và thật may khi t/c chân thành của mình đã làm cho em rung động, em nói rằng ở bên mình em rất vui và bình yên lắm...còn ở bên người kia tuỷ ằng đã 5 năm quen nhau nhưng người kia luôn áp đặt em đủ điều,luôn tạo áp lực cho em, em nói rằng em cảm thấy mệt mỏi lắm, muốn từ bỏ tất cả đển làm lại từ đầu với mình....nhưng em không muốn phải bị nói em là người không chung thủy, em ko muốn bị người khác nghĩ em là người "có mới nới củ",nên em rất đau khổ khi đứng giữa như thế này...

Hiện tại bây giờ em đã chấp nhận làm bạn gái của mình,nhưng em lại xin mình 1 điều, em không thể nói với người kia rằng em đã có người khác, vì như thế em bảo rằng sẽ rất tàn nhẫn với người kia...,mình chấp nhận,mình không ép buộc em phải công khai mối quen hệ này, dẫu biết sẽ thiệt thòi nhưng vì yêu em mình chấp nhận tất cả.

Nhưng thật sự đằng sau vấn đề này có rất nhiều điều làm mình cảm thấy mệt mỏi vô cùng, khi người kia vẫn cứ gọi điện về cho em, mặc dù em không bắt máy khi đi chung với mình,em đã nói với người kia rằng đừng gọi cho em nữa...,nhưng các bạn àh, khi mình và em đang rất vui vẻ bên nhau thì người kia điện thoại vào máy em, em chợt im lặng và ko nói gì, gương mặt em đầy nỗi buồn và lo âu có lẽ mình nghĩ vì em vẫn chưa thể quên đi người ấy...

Các bạn có hiểu hoàn cảnh hiện tại của mình hay không??...mang tiếng là đang yêu nhau nhưng thật sự nhiều lúc mình tự hỏi lòng rằng mình là gì của em...khi em có quá nhiều chuyện mà ko muốn mình biết, em luôn day dứt khi nghĩ đến người kia,em ko nỡ dứt khoát với người kia, nhưng hiện tại em đang quen với mình...

Mình không dám bắt em phải quên người kia đi, bắt em phải là của riêng mình , mình cũng không có quyền bắt em phải ko đc suy ngh4i đến người ấy nữa..., bởi vì mình nghĩ mình cũng chỉ là người đến sau mà thôi...

Những lúc em ngồi buồn 1 mình khi suy nghĩ, thì em lại nói lời xin lỗi với mình rằng em không thể mang hạnh phúc đến cho mình mặc dù em rất thương mình, em ước rằng kiếp sau em có thể gặp mình sớm hơn để em có thể là của riêng mình mà thôi,và kèm theo lời giải thích ấy thì em đã bảo mình hãy quên em đi , hãy tìm người cong ái khác để có thể mang hạnh phúc đến cho mình...

Mình rất đau khi phải nghe những lời nói này của em, và mình biết em cũng rất là đau , rất buồn..., có lần mình đã cố gắng kìm nén nỗi đau để im lặng cho em ra đi mà không phải hối tiếc , nhưng em đã ko làm đc, em đã nói rằng không hiểu sao người nói chia tay là em mà em lại không thể buông xuôi đc, em lại xin lỗi vì những lời nói của em và mình và em lại cứ tiếp tục quen nhau như thế này.....

Khi mình viết những dòng này tâm trạng mình đang rất rối bời , không biết nên làm gì , rằng có nên tiếp tục yêu như thế này không, yêu mà tâm trạng lúc nào cũng lo sợ em sẽ yếu mềm và quay về bên người trước của em...., mà bỏ thì mình sợ mình không làm được...
Mình thật sự cảm thấy mệt mỏi khi cứ phải che dấu tình cảm như thế này... , các bạn hãy cho mình lời khuyên mình nên làm gì bây giờ đây...?
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Nam
Châm ngôn sống : Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue0/0Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue100/100Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 7:58 am

có rất nhiều bạn đã xem , nhưng thật buồn vì không ai cho mình 1 lời khuyên.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue5/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue10/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 8:14 am

Boo ơi! mình nghĩ rằng người con gái kia chưa quên dc người yêu của cô ta đâu. Theo mình nghĩ cô ấy chỉ coi bạn như 1 người thế thân lúc người mà cô ấy iu ko có ở bên. Khi cô ấy xin lỗi vì đã ko mang lại hạnh phúc cho bạn, là cô ấy muốn cho bạn bjk rằng cuộc tình của 2 người sẽ chẳng đi đến đâu đâu....cô ấy sẽ ko bao h thuộc về bạn vì cô ấy chưa hề quên người con trai. Có thể là do cảm xúc bất thời khiến cô ấy lầm tưởng rằng là đang yêu bạn. Mình mong rằng bạn sẽ có 1 quyết định sáng suốt cho tình yêu của mình bạn nhé!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 8:25 am

Trích dẫn :
Hiện tại bây giờ em đã chấp nhận làm bạn gái của mình,nhưng em lại xin mình 1 điều, em không thể nói với người kia rằng em đã có người khác, vì như thế em bảo rằng sẽ rất tàn nhẫn với người kia...,mình chấp nhận,mình không ép buộc em phải công khai mối quen hệ này, dẫu biết sẽ thiệt thòi nhưng vì yêu em mình chấp nhận tất cả.

Mình thấy có nhiều nghi vấn trong tình cảm này, trong mối tình tay ba này ( xin phép cho mình nói thẳng ) Bạn được thì rất ít nhưng bạn mất đi sẽ rất nhiều đấy, vì thế mình mong bạn luôn tỉnh táo và suy nghĩ cho thấu đáo nhé , Chúc bạn tìm được người mà bạn yêu quý và sẽ hạnh phúc ( hãy suy nghĩ về lời chúc của mình nhé )
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 9:24 am

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
Trích dẫn :

Mình thấy có nhiều nghi vấn trong tình cảm này, trong mối tình tay ba này ( xin phép cho mình nói thẳng ) Bạn được thì rất ít nhưng bạn mất đi sẽ rất nhiều đấy, vì thế mình mong bạn luôn tỉnh táo và suy nghĩ cho thấu đáo nhé , Chúc bạn tìm được người mà bạn yêu quý và sẽ hạnh phúc ( hãy suy nghĩ về lời chúc của mình nhé )
Dẫu biết rằng ra đi là sẽ tốt , nhưng mấy ai có thể làm được việc này..., mình ko thể buông tay ra đi khi tim mình vẫn còn yêu bạn àh...
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue5/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue10/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeWed Feb 09, 2011 10:31 am

Nếu vậy thì bạn chưa dứt khoát. Và điều đó sẽ làm bạn thêm đau khổ thôi. Hãy suy nghĩ chính chắn...và nghĩ xem tình yêu của 2 người sẽ đi đến đâu????
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48015

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 10:53 am

Người đến sau ko có lỗi..lỗi là ở định mệnh đã cho 2 ng gặp nhau..cùng đi về một huớng nhưng không phải trên một con đường ..chỉ là hai đường thẳng mà không bao giờ có giao điểm..lỗi là ở những lần ta trò chuyện..qua những ánh nhìn..những lần tâm sự..mà ta biết được là mình không thể thiếu nhau...và mỗi người chính là một nữa cua nhau...Lỗi là o chổ e không thể hoàn toàn đến được với a vì em ko thể.. biết noi sao cho ng ta hiểu..và cho anh hiểu..?Lỗi là ngay từ đầu chùng mình không nên gặp nhau có phải ko a? lỗi la do em da cho a biết la đã iu anh thật nhiều...e da suy nghi rat nhiu va cũng nhiều lần cố quên..nhưng ko hiểu sao càng cố quên thì lại càng nhớ hơn.. e ko quan trong ng ta nghĩ gi..?chỉ là suy nghi cua a ve e moi quan trọng?Liệu anh có chấp nhận 1 người đã tưng phụ bạt người khác để đến với mình hay ko?Liệu anh có đủ niềm tin và lòng bao dung để chấp nhận e trong suốt quãng đường còn lại? hay đó chỉ là cảm nhận nhất thời khi a chưa được sở hữu???????? Người đến sau không có lỗi....có lẻ người có lổi mới là e............!!!!!!!!
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 2:15 pm

Mình đã có được em , dù mình ko phải người đầu tiên của em. Nhưng điều đó chẳng quan trọng gì cả , quan trọng là trái tim em đã không thế quên đi người ấy , dù em biết nếu chọn mình em sẽ hạnh phúc hơn.

Em đã chọn cách quay lại với người ấy và em đã nói lời xin lỗi với mình. Ngày hôm nay là ngày đau nhất trong cuộc đời mình , lần đầu tiền mình rơi lệ vì chuyện tình cảm...
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 7:38 pm

Gấu_Boo đã viết:
Mình đã có được em , dù mình ko phải người đầu tiên của em. Nhưng điều đó chẳng quan trọng gì cả , quan trọng là trái tim em đã không thế quên đi người ấy , dù em biết nếu chọn mình em sẽ hạnh phúc hơn.

Em đã chọn cách quay lại với người ấy và em đã nói lời xin lỗi với mình. Ngày hôm nay là ngày đau nhất trong cuộc đời mình , lần đầu tiền mình rơi lệ vì chuyện tình cảm...
Hãy cố gắng chấp nhận sự thật bạn ơi , Đau khổ 1 chút nhưng bạn sẽ đứng vững hơn, Ngọc mong bạn sẽ sáng suốt hơn khi lựa chọn tình cảm
Chúc bạn mau chóng tìm được hạnh phúc đích thực của mình
Cố lên Chiaki Wink
http://http//:vietgiaitri.com.vn
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue1/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 3:54 pm

Trong chuyện này có lẽ đau khổ nhất là người con gái kia. Bạn nên nghĩ cho cả người ta nữa. Bạn đau 1 nhưng người ta đau 3-4 lần. Nói thật là tôi ủng hộ tình yêu của bạn. Nhưng bạn gái kia có những suy nghĩ rất đúng đắn đấy bạn àh! Kô phải bạn gái bạn muốn vậy đâu! Có phải bạn rất muốn tiếp tục yêu? Tuy nhiên bạn phải suy nghĩ thật kĩ nếu quay lại thì bạn có chắc rằng bạn sẽ mang lại hạnh phúc như người ta mong muốn kô? Rồi thì như bạn đã nói là miệng mồm thiên hạ. Bạn đã khóc! Vậy bạn sẽ hỉu được cho người ta phải khổ sở ra sao rồi!
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Điểm : 50062

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 7:33 pm

Người ta nói ở bên bạn ng ta rất vui và bình yên chứ người ta đâu nói yêu bạn ... na ná tình yêu thì có trăm nghìn cái mà ... trước hay sau đều ko có lỗi , lỗi là nơi girl kia ko chịu dứt khoát ,
"Hiện tại bây giờ em đã chấp nhận làm bạn gái của mình,nhưng em lại xin mình 1 điều, em không thể nói với người kia rằng em đã có người khác, vì như thế em bảo rằng sẽ rất tàn nhẫn với người kia...,"<== tàn nhẫn với bạn quá !

Được sửa bởi whitecat87 ngày Tue Feb 22, 2011 8:06 pm; sửa lần 1.
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 7:40 pm

basluck :]Trong chuyện này có lẽ đau khổ nhất là người con gái kia. Bạn nên nghĩ cho cả người ta nữa. Bạn đau 1 nhưng người ta đau 3-4 lần. Nói thật là tôi ủng hộ tình yêu của bạn. Nhưng bạn gái kia có những suy nghĩ rất đúng đắn đấy bạn àh! Kô phải bạn gái bạn muốn vậy đâu! Có phải bạn rất muốn tiếp tục yêu? Tuy nhiên bạn phải suy nghĩ thật kĩ nếu quay lại thì bạn có chắc rằng bạn sẽ mang lại hạnh phúc như người ta mong muốn kô? Rồi thì như bạn đã nói là miệng mồm thiên hạ. Bạn đã khóc! Vậy bạn sẽ hỉu được cho người ta phải khổ sở ra sao rồi!
K biết bạn không đọc hết hay vì quên đọc dòng này "Hiện tại bây giờ em đã chấp nhận làm bạn gái của mình " và còn nữa "có lần mình đã cố gắng kìm nén nỗi đau để im lặng cho em ra đi mà không phải hối tiếc , nhưng em đã ko làm đc, em đã nói rằng không hiểu sao người nói chia tay là em mà em lại không thể buông xuôi đc, em lại xin lỗi vì những lời nói của em và mình và em lại cứ tiếp tục quen nhau như thế này....."
Anh này chỉ có cái tội là yêu cô ấy quá nhiều , còn her thì ... tim có tới 2 ngăn lận ... chậc ....
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 8:09 pm

[b]Há đọc đi đọc lại cuối cùng leaf mới là người quên ....
Crying or Very sad
sory basluck ( xấu hổ ghê ... ai bảo lăng xăng "
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue9/10Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: người đến sau có lỗi gì???    Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 12:32 pm

hnay m vào vnthutinh =đt m đọc đc bài của b ngay lập tức về nhà là m trả lời bài viết của b và câu hỏi của b nữa
ng đến sau chẳng có lỗi gì cả b ak`
thực sự b đã yêu và mong mún có ng m yêu nhưng bên cạnh cô ấy còn có một bóng hình của ng yêu cũ.không là nói một cách đúng hơn hình như là ng đó luôn tồn tại trong tim cô ấy
điều gì khiến cô ấy yêu b mà không thể đến bên b?
cô ấy có nỗi khổ riêng ư? hay như b đã nói rằng cô ấy đã nói cho b 1 lý do để b chấp nhận cuộc tình giữa 3ng là nếu giờ cô ấy mà nói vs ng kia là đã yêu ngkhac trong khi 2ng đó đã có lời hứa nếu nói ra sẽ thật tàn nhẫn vs ng đó đúng không?
nhưng thật sự cô ấy đã không nghĩ đến bạn như vậy thật tàn nhẫn vs bạn!
m hiểu cảm nhận của bạn hiểu cả những suy nghĩ của cô ấy nữa.điều khiến cô ấy không bỏ đc ng con trai kia cũng có thể trong tim cô ấy đã giành cho ng đó một vị trí quan trọng
và cũng 1 lý do nữa đó là như cô ấy nói
m nghĩ rằng tc của cô ấy giành cho b không phải là ng thay thế đâu vì cô ấy đã biết đc ở bên b cô ấy cảm thấy bình yên phải không?
bình yên vì tc của b giành cho cô ấy.
chuyện này của bạn ng quyết định chính vẫn là ở ng con gái kia bạn ak`
cảm nhận của cô ấy cách làm của cô ấy cũng dẽ hiểu thui
vừa không mún buông tay b ra nhưng cũng không lỡ là cho ng khia tổn thương
m tin rằng cô ấy cũng đau khổ như b vậy
đứng trên lạp trường của ban m nghĩ rằng bạn hãy cứ yêu như b đã yêu
hày làm như những gì b đã làm.mặc dù b rất đau khổ
m đã từng nghe câu nói này không biết b đã nghe chưa nó là ''Yêu 1ng là hi sinh hp của m để đổi láy hp cho ng m yêu''
b đã yêu và đc yêu mặc dù vất vả đau khổ nhưng ty mà
m tin rằng b không hối hận
hãy cứ yêu theo cách mà b chọn nhé
-trên lạp trường của cô ấy m nghĩ rằng đã như thế này rùi việc đưa ra 1 quyết đinh sáng suốt là rất khó đối vs cô ấy
cô ấy đang ở ranh giới của hp hay nỗi đau nên đi bên nào?
theo tiếng gọi của trái tim hay theo lời hẹn ước khi xưa?
những câu hỏi vè tc luôn làm cô ấy rất mệt mỏi.
cô ấy cũng thật đáng thương và cần nhận đc sự quan tâm nhiều hơn
điều duy nhất có thể giải quyết đc đó là sự dứt khoát trong tc của cô ấy thui
chúc cho cô ấy sẽ sớm đưa ra quyết định cuối cùng để ban đc thoát khỏi những câu hỏi cứ mãi luẩn quẩn trong đầu b
nếu b yêu thì dù cô ấy không lựa chọn ở bên b thì b vẫn sẽ mãi yêu đúng không?
m ủng hộ b và rất thông cảm cho cô ấy
m chúc cho b sẽ hp ngay cả khi không có đc ng m yêu nhé
và hãy tin rằng dù lựa chọn thế nào thì trái tim cô ấy vẫn sẽ mãi thuộc về ng mà cô ấy yêu
mỗi quyết định mỗi con đg đi đều có lý do của nó
cho m gửi lại lời chúc ban đầu nhé........
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Người đến sau có lỗi gì ??? Left_bar_bleue10/1Người đến sau có lỗi gì ??? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitimeSun Jul 03, 2011 6:25 pm

cứ nghe bài Anh là ai - AT Anh Tâm rùi bạn sẽ hiểu mình cần phải làm j
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau có lỗi gì ???   Người đến sau có lỗi gì ??? Icon_minitime

Người đến sau có lỗi gì ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi