Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay anh em chẳng hối hận

Go down 
Tác giảThông điệp
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49331

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
chia tay anh em chẳng hối hận Left_bar_bleue10/10chia tay anh em chẳng hối hận Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
chia tay anh em chẳng hối hận Left_bar_bleue10/10chia tay anh em chẳng hối hận Empty_bar_bleue  (10/10)

chia tay anh em chẳng hối hận Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay anh em chẳng hối hận   chia tay anh em chẳng hối hận Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:36 am

12 h30...Hà Nội đêm nghĩ về anh,

"Hôm nay anh gọi điện cho em và khác với những lần trước. Anh hỏi em có gì mới không...anh sẽ làm theo yêu cầu của em... sẽ cố quên em....."

Vậy mà đã 5 tháng rồi từ ngày em nói với anh mình không hợp và tình yêu của mình sẽ chẳng thể đi đến đâu. Kết thúc anh nhé vì để lâu sẽ khổ cho tương lai và cuộc sống của hai đứa mình.
Anh nói anh làm gì sai anh sẽ sửa chỉ cần em ở bên anh.
Anh sẽ làm tất cả những gì em muốn vì anh yêu em hơn em yêu anh rất nhiều. Em vụng về lười biếng anh sẽ làm giúp em và em sẽ chẳng tìm được ai yêu em bằng anh.
Uhk anh nói đúng! Cám ơn anh đã yêu em nhiều như vậy dù em chẳng có gì đáng để anh yêu : vừa xấu vừa vụng về và hay cáu gắt với anh nữa.
Nhưng lúc anh để đến thời điểm em nói câu nói đó cũng muộn rồi anh ak. Anh hiểu không: còn cơ hội nào để sửa nữa và em cũng không thể rút lại câu nói và tìm lại cảm giác yêu.
Chính vì anh yêu em nhiều mà em mới thế phải ko anh? anh thường nói " đừng nghĩ anh yêu em nhiều mà em kiêu nhé". Em ko kiêu chút nào đâu chỉ tại em sợ và ko phù hợp với cách anh yêu em thôi:
. Hàng ngày anh gọi điện cho em nhiều đến mức như bà mẹ hỏi đứa trẻ nhỏ " con muốn đi tiểu chưa " . Anh hỏi tỉ mỉ bữa sáng trưa tối em ăn gì ăn cùng ai, nay công tác ở đâu đi cùng nam hay nữ ? Em bắt đầu lên xe lúc mấy giờ về tới nơi là mấy giờ. Điện thoại em hết pjn anh gọi cho người này người kia hỏi có em ở đó ko, anh quan tâm em hay kiểm soát em vậy?
. Thời gian mình yêu nhau anh ở xa nên anh lo " chu đáo " cho em như vậy cũng đúng thôi nhưng khi đã yêu anh phải hiểu em là người như thế nào chứ. em luôn và chỉ thích con số 1 thôi anh ak.
. Anh trách em lớn rồi quan tâm đến các em trai phải biết chừng mực và khoảng cách nhưng anh ko hiểu dù là em họ nhưng em yêu quý chúng nhiều hơn anh vì anh và em ngày nay còn ngày mai ai đâu biết
. Đi họp lớp cùng anh anh giận giữ vì em " hòa đồng quá" với các bạn của anh anh mắng em cho số điện thoại mà ko hỏi anh. Đó chỉ là giao tiếp mà vì em đến với tư cách bạn gái của anh đúng ko?
. E Thick ăn quán vỉa hè ...anh nói mất vệ sinh. Anh đi đâu cũng sợ bẩn và mất vệ sinh có phải cái nghề anh kiêu hãnh của anh khiến anh như vậy còn em đó lại là điều em ko muốn và ko hợp ở em và anh....và nhiều nhiều lắm anh ak.

Em chỉ biết rằng em ko giận ko trách anh vì bản chất và tính cách mỗi người khác nhau điều quan trọng là có thể dung hòa được không , còn em ko thể vì em là con bé ngốc ko biết hưởng cái hạnh phúc anh cho em. Em chỉ biết nói lời xin lỗi đã làm anh thất vọng và buồn vì những gì em mang đến cho anh và xin nhắc về anh chỉ lần cuối và lần duy nhất này thôi anh nhé!

Anh ak ! Em không hối hận về quãng thời gian dài chúng mình yêu nhau và càng không hối hận vì mình đã mất nhau mãi mãi...Lúc này em thấy nhẹ lắm thấy mình tự do và thênh thang vậy dù vẫn biết rằng em sẽ không bao giờ tìm được ai yêu em như anh đã yêu nhưng quá khứ chỉ là quá khứ em sẽ vùi sâu nó và không bao giờ nhắc lại và so sánh với tương lai vì em chỉ thích con số 1 mà thôi.

Em sẽ sống tốt và sẽ hạnh phúc với sự lựa chọn của mình anh nhỉ? Anh cũng vậy nhé. Chúc anh hạnh phúc!

bài của balaodanhca1987
Cảm ơn mỗi sớm mai thức dậy ta lại có 5 nghìn để ăn xôi !

chia tay anh em chẳng hối hận
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chẳng lẽ anh đã xa tôi thật rồi sao!!!
» Chia tay đơn giản là chia tay
» ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN
» gửi chàng khờ
» Chàng Khờ TC '^_<