Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chỉ là như thế sao em !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
anh vẫn mãi yêu em
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55353

chỉ là như thế sao em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: chỉ là như thế sao em !   chỉ là như thế sao em ! Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 9:26 pm

bounce
Anh bit là em sẽ mãi ko yeu anh, anh bit là nhớ em là vô vọng như tại sao anh vân mãi nhớ em . càng xa càng nhớ , nhưng lại gần em chỉ làm cho anh đau khổ hơn thêm. Neutral Sleep
hom nay đã hơn nữa năm anh ko thấy em rồi, anh cũng đã gần wuên em mất rồi. ngày nào cũng thế anh học , ngủ và chơi điện tử thôi. anh thật ko bit là có yêu be thạt lòng ko nhưng anh tin chắc là có một điều mà anh ko thể phủ nhận dc là mỗi đêm em thường nói chuyện với anh suốt cho đến sáng, lúc đó anh cảm thấy rất hạnh phúc vì anh đã ko tỉnh giấcngay lúc ấy vì an bit khi anh tỉnh thi nỗi đau cũng sẽ thức theo làm anh rất mệt dù thế nào di nua thi anh vẫn mai yêu em be cua anh """only you"""
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55292

Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là như thế sao em !   chỉ là như thế sao em ! Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 9:32 am

Nhiều khi em đã dối lòng rằng em chẳng đau chẳng buồn, người ta đâu hay đâu biết rằng lòng em đã chết lặng từ lâu?

Nhiều khi em cố gắng cười để anh thấy vui trong lòng, người ta đâu hay em đang khóc thầm đằng sau những nụ cười kia?

Giá như mỗi chúng ta đều không bao giờ xuất hiện những khoảng lặng trong trái tim, trong tâm hồn thì chẳng có ai phải nếm trải nỗi đau trong tình yêu. Tôi_ một cô bé bướng bỉnh không bao giờ chịu nghe lời người khác khuyên bảo nên đã đánh mất tình yêu đầu của mình.

Đến khi anh không còn ở bên tôi nữa tôi mới giật mình nhận ra 1 điều rằng tình yêu đối với tôi là 1 món quà xa xỉ mà thượng đế ban tặng cho tôi, 1 giây phút nồng nàn trong hương vị tình yêu, 1 ánh mắt yêu thương, những cử chỉ ân cần lo lắng chăm sóc... tất cả đã không còn là của tôi nữa rồi.

Nắng đã tắt khi hoàng hôn buông xuống
Trăng đã lên khi đêm đã về khuya
Em vẫn thức với nỗi buồn vô tận
Mắt hao gầy thăm thẳm nỗi nhớ mong!!!

Những gì là của mình sẽ mãi là của mình còn những gì không lả cũa mình dù cho ta có cố gắng níu kéo thì đến 1 ngày không xa nó lại rời xa mình mà thôi!

Trong cuộc sống không có gì là vĩnh viễn là tuyệt đối cả, phảo không anh? Yêu anh hơn cả tử thần...

meocon1129
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là như thế sao em !   chỉ là như thế sao em ! Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 11:00 am

hic,yêu nhau trong giấc mộng thôi sao.ước ji cô ấy sẽ biến giấc mơ của bạn thành hiện thực thì tốt biết mấy.ai cũng có 1 nguyên nhân đau khổ.tình yêu đơn phương làm mình sống không được vui vẻ,mình không biết chia sẻ với bạn như thế nào đây mong bạn mau hết buồn,rồi một mai bạn sẽ thấy cuộc đời có nhiều điều thú vị lắm.hãy tự tin lên bạn nhé,ráng giữ sức khỏe.bibi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ là như thế sao em !   chỉ là như thế sao em ! Icon_minitime

chỉ là như thế sao em !
Trang 1 trong tổng số 1 trang