Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lá thư em mãi ko thể gửi !!

Go down 
Tác giảThông điệp
P3L3L
Thành viên mới
Thành viên mới
P3L3L

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : nhịn nhục để sống
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46946

lá thư em mãi ko thể gửi !! Empty
Bài gửiTiêu đề: lá thư em mãi ko thể gửi !!   lá thư em mãi ko thể gửi !! Icon_minitimeTue Jun 21, 2011 12:03 am

Gởi anh yêu của em !
Anh àh đã lâu em ko còn trò chuyện cùng anh kể từ ngày chia tay. Em đã dần quen với cuộc sống 1 mình. Khi chia tay , anh biết em đau đớn tới mức nào không anh.. em , người con gái luôn tỏ ra mạnh mẽ khi không còn anh bên cạnh. Nhưng em thật sự sụp đổ khi em phải chấp nhận xa anh. Ko ai trên đời này hoàn hảo cả , cả em cũng thế . Lá thư này em viết cho anh, để nói với anh rằng, em yêu anh và em rất nhớ anh. Em ko giận anh , ko hận anh và em đã tha thứ cho anh . Em ko hi vọng 2 đứa lại là người yêu của nhau như trước đây nhưng em vẫn sẽ yêu anh và cho anh vào 1 góc nhỏ trong trái tim của em . Đôi lúc em né tránh cảm giác yêu anh , né tránh cảm giác nhớ nhưng như thế làm em đau khổ rất nhiều . Em ước mình ko có trái tim để ko ép mình phải ghét anh , ko có trí nhớ để ko ép mình phải quên . Nhưng làm như thế có được gì đâu. Nếu anh đọc được lá thư này của em thì hãy hiểu cho em , em yêu nhưng em ko thể nói cho anh biết , em nhớ nhưng em ko thể bộc lộ điều đó bở vì với anh giờ đây tình bạn giữa anh và anh trai em còn quan trọng hơn tình yêu của em . Thà em hi sinh tình yêu nhỏ nhoi này còn hơn lại bắt anh đau khổ lựa chọn . Kỉ niệm cho nhau em vẫn nhớ như in anh đửng nghĩ em đã quên , nụ hôn anh trao em mãi ko thể xoá đi trong kí ức của chính mình . Em hi vong anh sống tốt và vui vẻ , em yêu anh .
P.P.P <3 L.L.L

lá thư em mãi ko thể gửi !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang