Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi niềm riêng em

Go down 
Tác giảThông điệp
Ngoc Diep
Thành viên mới
Thành viên mới
Ngoc Diep

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : After all, tomorrow is another day
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46876

Nỗi niềm riêng em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi niềm riêng em   Nỗi niềm riêng em Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:12 am

Biết bắt đầu từ đâu đây anh? Bắt đầu viết gì đây khi trong e đang bộn bề suy nghĩ…..

Anh àh!

Mỗi lúc nhớ về anh như thế này e phải làm sao đây? Em phải làm gì để được chạy đến bên anh, được gần bên anh, được anh ôm vào lòng và lau đi những giọt nước mắt này?

Từ ngày anh ở bên người phụ nữ khác, e đã dặn lòng mình phải cố gắng, phải mạnh mẽ, phải kìm nén những giận hờn, những ghen tuông và cả những nỗi nhớ này vào trong lòng. Nhưng e chưa thể làm được vì em vẫn là e như ngày nào, vẫn là e yếu đuối như ngày mới yêu a, vẫn hay khóc nhè mỗi lúc thấy nhớ a, vẫn cần a ở bên mỗi lúc e buồn, vẫn cần 1 người lau khô nước mắt cho e. Và giờ đây mỗi ngày xa a là thêm một ngày trái tim em quặn thắt, đau đớn vì nghĩ đến a. Những gì đang xảy ra làm e thấy dường như chúng ta ko còn yêu nhau nữa, chúng ta ko còn là của nhau nữa……phải ko anh?

Thời gian qua e vẫn luôn tự an ủi mình, tự mình cố gắng và vượt qua những ngày ko có anh, những giây phút yếu lòng vì tủi thân. Em đã phải tự mình làm tất cả, tự mình bước đi trên con đường của 2 cta đã chọn khi vắng bóng anh…..Em cũng đã tìm đến những niềm vui từ bạn bè để có thể nguôi ngoai nỗi nhớ về a. Cũng có những người mới, có những mối quan hệ mới và có cả những tình cảm mới của mọi người dành cho e, nhưng e vẫn ko thể quên được a, quên được hình ảnh ấy và quên được những kỉ niệm bên a….

Có những lúc e đã từng rất hận anh,rất ghét con người anh………a luôn nói yêu và cần e nhưng lại ko thể vượt qua được tất cả khó khăn, vượt qua được rào cản phía trước để đến bên e. A nói yêu e nhưng sao a cứ làm trái tim e tổn thương như thế này? Tại sao a ko mạnh mẽ đứng lên và quyết tâm làm lại từ đầu, ít nhất là vì e chứ…….để ngày đêm e phải rơi nước mắt vì a như thế này. Có bao giờ a hiểu cho cảm giác của e như lúc này ko? Trái tim e đau đớn và tổn thương như thế nào a có biết không?

Nỗi niềm riêng em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nổi niềm của riêng em
» kỷ niệm riêng mình
» hoài niệm riêng em !!!!!
» KHÁI NIỆM TÌNH YÊU ...VÀ KẾT QUẢ...CHỈ RIÊNG TÔI .
» Hoài niệm một niềm đau