Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NAM MO D DI DA PHAT

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cholangtu_89
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55303

NAM MO D DI DA PHAT Empty
Bài gửiTiêu đề: NAM MO D DI DA PHAT   NAM MO D DI DA PHAT Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 9:05 am

Ước gì em ỡ đây giờ này , bây giờ tôi đã hiễu thế nào là cãm giác không có em trong cuộc đời này rồi , ngay bây giờ đây tôi chĩ muốn được gặp em , anh không thễ hiễu được vì sao anh lại đễ mất em cơ chứ , chẵng lẽ tình yêu cũa chúng ta chĩ như thời tiết sáng nắng chiều mưa , lúc cô đơn em lại tìm đến tôi nhưng khi có ai khác em lại đi xa đời tôi một cách thầm lặng , xem như tôi là một người không quen biết , và giờ đây em đã đi theo con đường mà em đã chọn , em đã xa mãi đời tôi thật rồi , giờ đây tôi chĩ cầu mong em được hạnh phúc bên người em đã yêu và em hãy nhớ rằng những lúc em cô đơn luôn có một người săn sàng dang rộng vòng tay cũa mình .................
Thanh Vân 1604
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanh Vân 1604

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55356

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO D DI DA PHAT   NAM MO D DI DA PHAT Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 9:10 am

Tôi ơi!Đừng tuyệt vọng.......Sẽ có một ngày một ng con gái khác hơn cô ấy sẽ tìm đến bạn, sẽ bù đắp cho bạn tất cả... Hãy hi vọng bạn nhé..
cholangtu_89
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55303

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO D DI DA PHAT   NAM MO D DI DA PHAT Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 11:56 am

CÃM ƠN BẠN NHIỀU NGHE , BAN THÂN TRÊN MNAGJ
Thanh Vân 1604
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanh Vân 1604

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55356

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO D DI DA PHAT   NAM MO D DI DA PHAT Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 12:22 pm

Vẫn có nhiều tình yêu ngọt ngào nhưng bên cạnh đó cũng ko kém tình yêu nhiều cay đắng - khi cay đắng ta càng trân trọng nó hơn, từ cái đắng đó kết tinh thành cái ngọt - vị ngọt mà ko thể thêm được nữa... khi ấy tình yêu thật tuyệt. Ai cũng vậy để có được một tình yêu thật đẹp thì phải trải qua nhiều vị đắng nhưng khi yêu mọi người sẽ thấy đó lại là một tình yêu tuyệt vời và ngọt ngào lãng mạn đến lạ kì ....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NAM MO D DI DA PHAT   NAM MO D DI DA PHAT Icon_minitime

NAM MO D DI DA PHAT
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NAM MÔ A DI DA PHAT
» Đây thôn lạm phát
» 14 ĐIỀU RĂN CỦA PHẬT
» Mua két sắt Hòa Phát ở Hà Nội và TPHCM
» Hợp tác cùng phát triển....