Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

......... mÌnH cHiA tAy đI ...............

Go down 
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Left_bar_bleue7/10......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Left_bar_bleue10/10......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Empty_bar_bleue  (10/10)

......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Empty
Bài gửiTiêu đề: ......... mÌnH cHiA tAy đI ...............   ......... mÌnH cHiA tAy đI ............... Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:50 pm

Tại sao nước mắt lại tràn
Tại sao hy vọng lại càng mất đi
Tại sao uống rượu ngàn ly
Nhưng lại không thể quên đi đc người

Anh àk. Có lẽ cuộc sống không đơn gian như những gì em đã nghĩ thỳ phải. Tình bạn, tình thân và tình yêu. Nó quá đau đớn phải không anh.

Đã nhiều lần e tự nghĩ vs chính bản thân mình là không thể nào có lỗi vs anh được, e đã tự nghĩ và tự mình cố gắng. Nhưng em muốn biết rằng những j mình cố gắng anh có thực hiên được không? Có lẽ là được phải không a?

Và.................. đến 1 ngày 1 sự thật dập vào mặt em rằng a đã lừa dối e. Bất ngờ, bỡ ngỡ e chỉ biết khóc. Tại sao? tại sao? tại sao trong khi e đang đau khổ thỳ a lại vui vẻ bên bạn bè, nhiều lần e tự nghĩ mình là gì của anh và ở vị trí nào trong anh .............. quen anh gần 2 năm lần đầu tiên e có dự định k nc vs anh nhưng ........... dự định đó chỉ được 1 ngày điện thoại báo tn đến, lòng thầm nghĩ k đc đọc nhưng tay lại bấm vào để đọc .........

- Anh mún gặp em, anh nhớ em nhìu lắm....

Những lời nói ngọt ngào quá phải không anh? Em q/định đi gặp a để nói rõ mọi vấn đề, e còn nhớ lắm mình đã ns vs anh rằng:-

-Nếu thực sự iu e và mún tiếp tục vs e thỳ a hãy nhớ đùng bao giờ lừa dối e. Nếu biết anh lừa dối thỳ e that ct và sống trong sự đau khổ còn hơn iu anh mà bị anh lừa dối

E đã ns thế phải không anh? Và e cư nghĩ răng, nghĩ rằng a sẽ thú nhận vs em nhưng a đã k làm như thế mà a vẫn dấu e cho tới khi e nói ra mà a vẫn giữ ý đinh giấu là sao vậy anh?

E nên làm j? k lẽ e lại phải nói:

- Mình ct đi

Hay e phải nói j khác, e phải nói anh à!! em iu anh nhiều lắm anh đừng bao giờ làm thế vs e nữa nhaz a? E phải ns vầy sao? không, không e không đủ lòng vị tha để tha thứ cho , e chỉ bít im lặng và khóc, a đã lau nc mắt e và nói:

- Đừng xa anh đc không em, anh hứa a sẽ k như thế nữa, a sẽ cố gằng ôn bài để thi đh

Nhưng ................ e có thể tin đc nữa không? Mặc dù vậy em vẫn bỏ qua và dường như dù mình có quay lại thỳ củng k như xưa nữa rùi, cãi nhau e nói oan e, e puwcj quá nên mới xưng tui mùk a kju e hỗn,

Từ hỗn dễ nói lắm hã anh. Anh đã khiến e phải khoc, phải cười trong niềm đau. E còn nhớ là mình đã đập đầu vào tường 2 cái mạnh nhưng sau đó a l;ại ngăn lại. Anh àk!!! Tới h đầu e vẫn còn đau lắm. E có thể sống nhưng e k thể nào cười, không thể nào vui vẽ đc. Em chỉ biết cười khi thây anh để anh không phải lo.

" Tiếng dương cầm giữa đêm, làm cho trái tym càng nhớ thêm về anh, những ngọt ngào vẫn chưa xoá nhoà. Những kỹ niềm đã qua mà lòng em vần ngỡ như là những gì lặng trong câu hát buồn. "

Thực sự giờ em phải làm sao đây hã anh?

......... mÌnH cHiA tAy đI ...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tâm sự riêng mình
» Cứu mình với cả nhà ơi.
» Có thể 1 ngày chúng mình sẽ lại yêu
» Anh phải quen cuộc sống 1 mình thôi.,
» Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không?