Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu có phải.....

Go down 
Tác giảThông điệp
Grand_legel
Thành viên mới
Thành viên mới
Grand_legel

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47718

Yêu có phải..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu có phải.....   Yêu có phải..... Icon_minitimeSun Jun 05, 2011 8:15 pm

Tình yêu bắt đầu bằng những việc làm đơn giãn và chân thật nhất.đúng không nhỉ?.
Có lẽ anh đang yêu thì phải, nhưng anh lại dấu đi những cảm xúc thật của anh,nhưng anh chắc chắn rằng anh đang yêu...
Anh cũng ngu ngơ lắm, nhưng biết sao được khi cái cách mà anh thể hiện, chắc vì anh sợ đối phương hiểu nhầm mình, sợ những lúc không gặp được em…đúng là trong anh vẫn yếu đuối, không dám thể hiện mình…nhưng mọi cảm giác của anh đang được trãi qua thì anh biết mình đang yêu…đang phải lòng em…
Tình yêu của anh cũng thật sự đơn giãn lắm em ah.
Yêu có phải: Mỗi sáng anh thức dậy em là ngươi anh nghĩ đầu tiên, sau đó là vô số rắc rối xẩy đến, nhưng lúc đó anh phải chủ tâm lại để trở về thực tại…nhưng anh biết chắc là em là người anh nghĩ đến trứơc nhất.
Yêu có phải: Có những lúc muốn nhấc máy điện thọai gọi cho em, nhưng lại không biết gọi để làm gì, cố gắng tìm kiếm một lý do để gọi, dù chỉ một câu hỏi vu vơ thôi, hoặc là nghe giọng em nói và nhớ từng từ em nói điều cũng đã làm anh vui rồi.
Yêu có phải: anh nhìn em mãi mà không thấy chán, và rồi những thay đổi nhỏ trên khuôn mặt của em làm anh nhớ và kể không sai xót một chổ nào.
Yêu có phải: đôi lúc đi ngoài đường bớt chợt nghĩ đến em phá lên cười, mọi người nhìn anh, tưởng anh là người hâm, nhưng nói thật là anh thích cách họ nói anh, thích cái cách anh cười như vậy.
Yêu có phải: có những lúc em đưa đôi mắt to nhỏ của em nhìn về phía xa, lúc đó em thật đẹp…anh không dám nói, vì anh sợ mất đi khoẳng khắc đó. Cái cách mà em thể hiện biểu cảm bằng khuôn mặt không lẫn vào ai được.
Yêu có phải: ai cũng có tật xấu cả, nhưng anh yêu luôn những tật xấu, ngờ nghệt em nhỉ! Nhưng đó là tình yêu và đã là yêu thì phải biết bõ qua.
Tình yêu của anh cũng chỉ đơn giãn như thế thôi…yêu những điều đơn giãn vì những điều đơn giãn đó là của em…của con người em.

Yêu có phải.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» anh phải làm gi` để em về với anh!!!
» Phải làm sao đây...:((
» tại sao phải kìm nén cảm xúc !
» Phải làm sao???