Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 48836

lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa Empty
Bài gửiTiêu đề: lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa   lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa Icon_minitimeSun Jun 19, 2011 9:21 am

lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa 12696958121836346191_574_574
Trưa......

Nắng như thiêu đốt. Cái nắng Sài Gòn thật khủng khiếp.

Chiều mưa.....

Mưa nắng thất thường y như con gái hà hà

Tan học....

Nhìn mưa là muốn bay ra nghịch...vẫn thik nghịch mưa như ngày nào, cái nểt có chết cũng không bỏ đc. Đội mưa chạy về nhà. Vừa đi trên đường vừa giỡn, thật là sao mưa không lớn tí nữa mưa như thế này không ướt hết đc, không bệnh đc đâu mưa ơi.

Thik.......

thik nhìn mưa.... thik chạm vào mưa... nhưng lại sợ sợ tiếng mưa...sợ lắm lắm...

Thik nhìn trời tạnh mưa... nhìn dòng đời lại tấp nập hơn sau cơn mưa. Thik mưa Long Xuyên hơn mưa Sài Gòn..nhẹ nhàng hơn.. không ồn ào.. không vội vã.. .Có 1 cái khác giữa mưa Sg và mưa Lx là sau cơn mưa Sg luôn bị kẹt xe còn Lx thì không, mưa tạnh tha hồ mà chạy xe vòng vòng thành phố.. hehe... uh..nhớ Lx quá huhu

Mưa tạnh....

Mọi thứ có vẻ nhẹ nhàng hơn. Thanh thản hơn. Đẹp hơn.....

Tối.......

Mưa lớn lắm.... tiếng mưa không thể nào ngủ đc ... sợ... bùn ngủ lắm chứ nhưng tiếng mưa to quá không ngủ đc.... haziiiii

Khó hỉu quá....chính mình cũng không hỉu nổi mình nữa... hehe. Thôi kệ con người mình là vậy... sẽ mãi mãi là vậy.

........

Yêu mưa.... và cũng sợ mưa

http://nhacuachuot.hi5.com

lộp..bộp..lộp..bộp.......Mưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang