Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vì Em....Anh sẽ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Grand_legel
Thành viên mới
Thành viên mới
Grand_legel

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47718

Vì Em....Anh sẽ Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì Em....Anh sẽ   Vì Em....Anh sẽ Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 9:39 pm

Giá mà ngày đó anh không gặp em,giá mà ngày đó anh không đến quán đó,giá mà anh kiềm lòng được,nhiều lắm em ah…..nhưng mọi chuyện đã xẩy ra,anh không níu lại thời gian…thời gian cứ trôi…và anh lại vẫn sống trong mơ…em biết không? Có nhiều lần anh muốn đập tan những suy nghĩ về em…có nhiều khi anh tự dối bản thân mình…rằng anh sẽ cố gắng…rằng sẽ thay đổi được tất cả….
Có nhiều lúc anh muốn nói thật lòng mình cho em nghe,nói thật nhiều cho em hiểu,làm thật nhiều cho em nhận ra tình cảm của anh,nhưng anh càng muốn nói thì anh lại sợ em không thoái mái hoặc làm khó em.thế rồi anh chọn cách im lặng,vì khi anh im lặng thì anh còn được nói chuyện với em,im lặng thì anh còn được gần em…thế là anh chọn cách im lặng và anh thu lại những suy nghĩ của anh lại. đó có phải là anh đang yêu đơn phương không nhỉ?.
Em ah! Anh không muốn nói đến ngày hôm qua, tháng qua, năm qua. Anh muốn nói đến hiện tại..nói đến những suy nghĩ của anh về em, càng nghĩ đến em thì com tim anh lại thắt lại, càng nhớ đến em thì anh lại càng giằng lòng mình,uh thôi hãy cố gắng vậy.
Em ah! Hôm nay là cuối tuần, thế mà anh lại ngồi ở quán café nhìn mọi người..có lẽ đó là cách mà anh bớt nhớ đến em…cũng có lẽ anh sợ về nhà nhìn thấy 4 bức tường..nhìn thấy khỏang trống trong tâm hồn anh…ai cũng nói”cái gì thuộc về mình, thì mãi mãi là của mình” anh cũng muốn tin lắm chứ? Cũng cho nó là chân lý lắm chứ, nhưng em ah! Nếu ta không có gắng, nếu chỉ là 1 phía thì mãi mãi nó là chân lý thôi…anh cũng nhủ lòng mình như vậy, anh cũng đánh lừa bản thân anh như vậy…nhưng đó chỉ là ảo mộng, nó là ảo giác mà anh tự tạo…để rồi mỗi đêm anh lại cầu nguyện cho anh, cho em, cho mọi cố gắng của anh…
Nỗi cô đơn, khỏang trống, và tự giằng lòng anh, thì anh đang cảm nhận nó ngày càng rõ, nó cứ hiện lên ngày một lớn hơn, anh không có cách nào ngăn nó lại được, anh cũng gần buông rồi, anh cũng gần im lặng mãi mãi rồi. có buồn không nhỉ? Anh chẳng biết! uh thôi! hãy im lặng để còn được có em bên anh, uh thôi! hãy cười lên khi mà anh vẫn cười được, uh thôi! hãy để em được tự do, để em được thoải mái…uh thôi!…vì em.
Giá mà….em hiểu được tâm hồn anh lúc này…giá như….nhưng đó chỉ là giả định thôi em nhỉ! Anh sẽ để nụ cười trên môi của anh, anh sẽ dấu tình cảm của anh..anh sẽ…vì em!

Được sửa bởi Grand_legel ngày Fri Jun 10, 2011 9:53 pm; sửa lần 3.
VUONGNGOCTUAN333
Thành viên mới
Thành viên mới
VUONGNGOCTUAN333

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : NGUOI DAN ONG CO TRACH NHIEM VOI GIA DINH
Điểm : 46751

Vì Em....Anh sẽ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì Em....Anh sẽ   Vì Em....Anh sẽ Icon_minitimeFri Jun 10, 2011 11:35 am

RAT CAM DONG, NHUNG KO MAY Y NGHIA KHI BAN CU CAM LANG NHU THE! BAN MONG CHO DIEU JI? RANG SE CO AI DO BAN CUA BAN GAI BAN DOC DUOC NHUNG DONG THU NAY, BIET BAN CHINH LA TAC GIA VA DUA CHO BAN GAI BAN XEM U? DO LA DIEU BAN MO MONH UOC MA THOI, THUC TE CO THE SE KO BAO JO XAY RA BAN A! TOI CUNG TUNG NHU BAN CAM NIN MAI VA TRONG CHO DIEU MONG UOC SE TOI NHUNG CHANG THAY DAU! BAN CAM NIN PHAN % CUA BAN GAN NHU = 0, NEU BAN NOI THI SE DUOC 50-50, TUY BAN CHON NHE
Khóc.full
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Khóc.full

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : khóc để quên
Điểm : 46887

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Vì Em....Anh sẽ Left_bar_bleue0/0Vì Em....Anh sẽ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Vì Em....Anh sẽ Left_bar_bleue10/10Vì Em....Anh sẽ Empty_bar_bleue  (10/10)

Vì Em....Anh sẽ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì Em....Anh sẽ   Vì Em....Anh sẽ Icon_minitimeFri Jun 10, 2011 12:23 pm

nhiều ng buồn vì tình yêu quá
Sponsored content

Vì Em....Anh sẽ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì Em....Anh sẽ   Vì Em....Anh sẽ Icon_minitime

Vì Em....Anh sẽ
Trang 1 trong tổng số 1 trang