Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

khi em không thể yêu anh

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
thuong.tao
Thành viên mới
Thành viên mới
thuong.tao

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : dam ngi,dam lam,dam chap nhan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47747

khi em không thể yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeFri Jun 03, 2011 4:22 pm

Khi em không yêu anh,em sẽ ko bao giờ phải quay mặt đi khi ánh mắt anh nhìn về 1 phía khác_ko em.
Khi em ko yêu anh,em sẽ ko bao giờ phải bật khóc vì 1 câu nói vô tình của anh,vì những lúc cảm giác bị chính người yêu thương mình bỏ mặc,như 1 con bé ngốc bị vứt vào 1 xó xỉnh,chỉ dấm dứt khóc mà ko hề làm gì.
Khi em ko yêu anh,em sẽ ko phải lựa chọn giữa việc sẽ đi với anh mà bỏ những cuộc vui với bạn bè,hay ngược lại_bỏ mặc anh.
Khi em ko yêu anh,cũng ko có ai quá xét nét & để ý đến từng lời nói của em,sẽ ko ai mắng em khi em nói những điều ko nên,làm những việc ko đúng.
Khi em ko yêu anh,em có thể mặc sức tưởng tượng ra những thứ lãng mạn mà ko sợ bị ai chê cười là viển vông,là trẻ con.
Khi em ko yêu anh,em cũng đã phải khổ sở vì cảm giác hờn ghen & giận dỗi nhiều đến thế.
Khi em ko yêu anh,em sẽ ko thấy xót xa khi nhìn thấy anh ốm,mà nhắc giữ gìn sức khoẻ rồi nhưng ko nghe.
Khi em ko yêu anh,đến nhà anh em sẽ ko ngại ngần như thế.Và cũng ko có người nào ở đó làm em bị tổn thương....
Và khi em ko yêu anh,anh sẽ vẫn là người bạn tốt của em,em và anh sẽ vui vẻ như những tháng ngày ta chưa yêu nhau,em có thể làm nũng anh,bắt anh đấm lưng cho em đỡ mỏi,bắt anh ặn tay cho em đỡ đau,bắt anh mua quà cho em...
Dẫu biết rằng khi em ko yêu anh,khi chúng ta ko yêu nhau,sẽ có những nỗi buồn,những chuyện khó khăn chúng ta ko phải trải qua (hay ko được trải qua).Nhưng có 1 người ko quên đã nói với em"tình yêu đâu phải là nỗi đau,càng ko thể là nỗi khắc khoải,nhớ nhung.Tình yêu vẫn nằm ở bên kia sự trống vắng,cô độc.Tình yêu ko mằm trong suy nghĩ.Tình yêu xuất hiện khi ý nghĩ chấm dứt,khi ko có khổ đau,khoái lạc,khi chẳng có sợ hãi,chỉ có niềm vui đón nhận cái mênh mông dị thường qua ánh mắt trẻ thơ,trái tim trong sáng.Hãy yêu thương đi rồi hãy làm những điều bạn mún".Em tin 1 nửa trong câu nói ấy,bởi với em,nếu nhắm mắt lại & ko suy nghĩ gì nữa,khi ấy phải chọn giữa anh và những thứ khác (bất kể là thứ gì) em nhất đính sẽ luôn luôn chọn anh.Chắc chắn,ko vì 1 lí do nào cả.Đơn giản, trái tim em đã chọn vậy thôi.
Vì khi em không yêu anh,em có thể nhịn thẳng vào mắt anh & nói chúc anh hạnh phúc.Lúc đó em sẽ ko thấy buồn & có lỗi nữa,vì biết rằng tình yêu thật sự đã đến với người mà em yêu nhất.
Vì khi em ko yêu anh,em biết rằng em có anh mãi mãi trong trái tim mình,lâu thật lâu.
Vì khi em ko yêu anh,ko bao giờ trở thành hiện thực.Trái tim em ko thể lên tiếng nhưng cũng ko bao giờ lừa dối.Em yêu anh hơn những gì có thể,khi xa anh em đau đớn lắm.Và vì em yêu anh nên em sẽ chọn con đường khác để rời xa anh,ko cùng anh đi chung 1 con đường nữa.Em sẽ nói cho anh biết khi em ko thể yêu anh để anh ra đi,xa rời em.Vì em rất yêu anh.....
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
khi em không thể yêu anh Left_bar_bleue10/10khi em không thể yêu anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
khi em không thể yêu anh Left_bar_bleue10/10khi em không thể yêu anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 2:06 pm

Khi anh ko thể yêu em, anh đừng cứ mãi gọi em là ngốc. Uk thì em ngốc, nhưng em biết phải làm gì để tốt cho mình, ko làm con ngốc trước mặt anh nữa đâu, anh yên tâm đi nhé!
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47372

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 2:28 pm

khi anh không thể yêu em, xin đừng nói với em những câu nói làm tổn thương em
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48030

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
khi em không thể yêu anh Left_bar_bleue10/1khi em không thể yêu anh Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
khi em không thể yêu anh Left_bar_bleue5/10khi em không thể yêu anh Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 2:20 am

cái bộ đôi mèo hoang và gà rừng này bao h cũng nhanh chân hơn mình thế nhỉ

cho mình góp tí ý kiến ý cò nhé

Khi em ko yêu anh em có thấy hạnh phúc ko, chắc là có nhỉ, bởi vì yêu anh em sẽ khổ...........anh đã nói thế chưa

Khi em ko yêu anh em có cảm giác thiếu sót 1 cái gì đó trong cuộc đời mình ko, nếu có thì đó chính là thứ mà em chưa có đc.............1 tình yêu

Khi em ko yêu anh em có vui, có chờ đợi từng câu nói của anh đến vậy để biết thế nào là yêu và thế nào là đau và thế nào là chờ đợi

Khi em ko yêu anh thì em cũng sẽ có những trải nghiệm như thế với 1 người khác mà thôi...................anh chỉ là người đến sơm hơn người ta 1 tí

Khi em ko yêu anh có lẽ quan hệ của chúng mình sẽ phát triển theo 1 hướng khác...........1 hướng mà anh cũng chưa nghĩ ra nhưng chưa chắc là tốt hơn hiện tại đâu em

Và khi em ko yêu anh thì em sẽ cũng ko học đc cách quên 1 người và sống cho bản thân gia đình bạn bè là như thế nào............quên anh đi và làm lại từ đầu cho dù em sẽ đau như thế nào chăng nữa
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 8:54 am

Khi em không thể yêu anh em sẽ không nhận cuộc gọi từ anh, không phải em trốn tránh mà là vì em không muốn để anh hi vọng để rồi lại phải thất vọng bởi vì chưa bao giờ em có tình cảm với anh
Khi em không thể yêu anh em sẽ không ra gặp anh dù đó chỉ là lời mời uống cafe bình thường giữa những người bạn, em không muốn cả hai phải ngượng ngùng khi đối diện nhau
Khi em không thể yêu anh em sẽ không hỏi anh có bạn gái hay chưa, không phải em vô tâm mà chỉ vì em không muốn anh nghĩ rằng em quan tâm anh nhiều quá, anh sẽ lại hỉu lầm...
Em và anh là hai thế giới, không thể nào có đường chân trời giao nhau đâu anh à, thế nên đừng nghĩ về em nữa, xin lỗi anh, anh nhé!
kelapdicodon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kelapdicodon

Nam
Châm ngôn sống : Nhân nhượng với kẻ thù là ...tàn bạo với chính mình !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53426

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
khi em không thể yêu anh Left_bar_bleue7/10khi em không thể yêu anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 3:00 pm

khi em không yêu anh tại sao anh vẫn cứ nt an ủi động viên, vẫn quan tâm đến em?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: khi em không thể yêu anh   khi em không thể yêu anh Icon_minitime

khi em không thể yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang