Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vì 1 lời hứa...

Go down 
Tác giảThông điệp
haiphongstyle2011
Thành viên mới
Thành viên mới
haiphongstyle2011

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song de thuc hien uoc mo, song de the hien niem dam me...!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 47036

Vì 1 lời hứa... Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì 1 lời hứa...   Vì 1 lời hứa... Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 10:25 am

day co le se la buc thu cuoi cung em viet cho anh ma anh luu giu lai.

"Anh có biết không khi giật mình dậy từ giấc mơ, em đã thức cả đêm trằn trọc không ngủ được. Tại sao trong mơ em lại thấy tên anh, P.V.Đ. Đài một cái tên mà 4 năm nay em không sao quên được, trong giấc mơ em vô tình thấy 1 cái tên gần giống với tên anh, không hiểu sao em lại nghĩ đến tên P.V.Đ.Đài và chạy theo tìm anh nhưng không gặp ai.

Thế là cả đêm đó tất cả những ký ức về anh điều trở về với em. Em nhớ lại ngày xưa nghe bạn em nói " anh thương em từ lần đầu tiên khi em đứng trên cầu thang" và từ đó mỗi khi ăn cơm chung là anh để ý em và tìm cách làm quen với em , em nhớ ngày đó anh quan tâm em nhiều lắm, nhớ mỗi tối anh hay ra ngoài ngồi tâm sự với em, nhớ lá thư anh viết cho em trong cơn mưa lạnh chứa đầy tình cảm .... em nhớ rất rất là nhiều mà nước mắt em tự tuôn ra không kìm lại được Em cũng biết anh đặt niềm tin vào em rất nhiều, vậy mà lúc em lại thờ ơ với anh, em không có 1 chút xúc động nào và nói ra những lời không cho anh hy vọng.

Rồi một ngày em nói với anh em sẽ Lên thành phố em có viết cho anh 1 lá thư có lẻ anh không nhận được, 06 tháng em đã trở lên làm lại chổ khác và không liên lạc với anh, thời gian đó em không biết là anh chờ đợi, hy vọng và đau lòng vì em nhiều lắm.

Nhưng giờ thì em đã lớn hơn rồi, có thể suy nghĩ và hiểu tâm trạng của anh lúc đó, em thấy hối hận và có lỗi với anh nhiều lắm. Em nhớ tới lời hứa mà em đã bỏ quên ngày ấy, em tìm lại chổ làm cũ để hy vọng gặp được anh và nói câu xin lỗi với anh.

Nghe tiếng anh trong điện thoại nước mắt em lại rơi khi nghe những lời anh trách móc, vì anh đã chờ đợi em 2 năm trong hy vọng để rồi cuối cùng anh phải tuyệt vọng. Em tự thấy mình quá tàn nhẫn với anh khi biết anh là người nặng tình cảm. Trong đầu em lúc nào cũng có suy nghĩ sẽ được gặp lại anh 1 lần để em nói lên tất cả những suy nghĩ của em về anh trong thời gian 4 năm qua.

Khi gặp được anh nghe anh nói sắp cưới vợ trong năm nay, nước mắt em muốn rơi nhưng em cố gắng cười. Em nhớ câu nói của anh" nếu em điện thoại cho anh sớm hơn vài tháng thì sẽ có sự thay đổi lớn chứ không như bây giờ" câu nói đó làm em như có 1 sự nối tiếc nào đó. Nhưng có lẽ em sẽ không sao vì em là người vô cảm mà.

Em không biết anh có đọc được những lời này của em không. Nhưng nếu anh có đọc được thì xin anh hãy xem em như 1 người bạn, 1 đứa em gái nha.

Chúc anh mãi mãi hạnh phúc .L.T "

khi moi lan anh nho den em la anh lai mang buc thu ra doc. va o noi nay anh luc nao cung mong em duoc hanh phuc...H ak, em nhat dinh phai song that hanh phuc day.

Vì 1 lời hứa...
Trang 1 trong tổng số 1 trang