Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giờ em biết làm sao???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue7/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue10/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Giờ em biết làm sao??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeThu Jun 02, 2011 9:19 am

Anh àk??

Tại sao trong thời gian qua e và anh lại như thế?

Hãy cho e biết lý do đc k a?

Tại sao a lại thay đổi đến như zay? Anh nói mà ki suy nghĩ khiến e phải đau, phải khóc rui a lại xl. Xin lổi? 2 từ đó đâu dể nói như a nghĩ đâu?

Hum nay là ngày thi tốt nghiệp đầu tiên của anhy. Nhưng giờ e bít làm sao? làm sao để mọi chuyện trở lại bình thường đc đây hã a?

Nhiều lúc cãi nhay vs anh e k bít phải nói j, dường như sự bất ngờ đã chiếm hữu hết lơi nói của e định nói vs anh rùi. Em mún nói nhưng sợ mọi chuyện lại nghiem trọng hơn.

Nhưng........... giwof e phải làm sao? Lòng e bây giờ đau lắm anh àk? Anh hiêu không?

Em chỉ mong sao sau ikyf thi này anh hãy suy nghĩ lại những chuyện vừa trải qua vs cả 2? Anh hiểu chứ?
haiphongstyle2011
Thành viên mới
Thành viên mới
haiphongstyle2011

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song de thuc hien uoc mo, song de the hien niem dam me...!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46816

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 8:14 pm

Bạn gái ơi
m nghĩ tâm trạng bạn đang rất buồn nhưng mà cuộc sống thì phải thay đổi và bạn lên chấp nhận điều đó.
bạn cũng rất may vì đã nhận ra sự đổi thay của người bạn yêu.
nếu không thì đó sẽ là 1 bất hạnh đối với bạn.
Xin cùng chia sẻ cùng bạn !!!
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue7/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue10/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 7:15 pm

haiphongstyle2011 đã viết:
Bạn gái ơi
m nghĩ tâm trạng bạn đang rất buồn nhưng mà cuộc sống thì phải thay đổi và bạn lên chấp nhận điều đó.
bạn cũng rất may vì đã nhận ra sự đổi thay của người bạn yêu.
nếu không thì đó sẽ là 1 bất hạnh đối với bạn.
Xin cùng chia sẻ cùng bạn !!!

Mình nghĩ nếu không có sự thay đổi đó thỳ đó củng không phải là bất hạnh vs mình đâu bạn àk.
haiphongstyle2011
Thành viên mới
Thành viên mới
haiphongstyle2011

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 8:22 pm

mọi thứ đều sẽ thay đổi nó sẽ không thể đứng yên bạn à. sự thay đổi có thể khiến ta buồn và cũng có thể làm ta vui, chảng qua là bạn chưa tìm thấy sự thay đổi làm bạn vui mà thôi.
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue100/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Giờ em biết làm sao??? Left_bar_bleue1000/10Giờ em biết làm sao??? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 11:51 pm

Dòng đời đưa đẩy, khiến nhìu thứ thay đổi và dẫn đến con người cũng thay đổi theo. Thay đổi theo hướng tích cực hay tiêu cực thì cũng nên nhìn nhận và xem xét lại bản thân mình xem có phải là nguyên nhân khiến ngta thay đổi hay không. Nếu không, hãy nói chuyện thẳng thắng với người ấy để có thể jải tỏa những khúc mắc và những mâu thuẫn trong em nhé
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 3:19 pm

Em đã thử nói chuyện với người taz rui nhưng người ta chỉ xin lổi vì mình đã sai mà thui. Nhưng xl để làm j chứ. Đôi khi lời xl củng đã qua muộn rùi phải không?
haiphongstyle2011
Thành viên mới
Thành viên mới
haiphongstyle2011

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 7:41 pm

vậy chứng tỏ trong lòng ngta đã không có bạn rùi thì bạn cũng lên thức tỉnh lỗi buồn trong lòng để tiếp nhận những điều mới mẻ của ngày mới đến, hãy để nỗi buồn ấy như một kỉ niệm của 1 ngày đã qua.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 3:39 pm

Đã có lúc mình từng nghĩ phải chăng trong lòng người taz k còn có mình nữa. Mình đã nghĩ như zi đó. Và mỗi khi mình trách thỳ ấy chỉ bít im lặng mà thui. Điều đó càng làm mình bùn và nghi ngờ nữa. Phải chăng cuộc đời là thế nhưng hiện tại mình vẫn tyn rằng ấy vẫn còn iu mình nhiều lắm.
haiphongstyle2011
Thành viên mới
Thành viên mới
haiphongstyle2011

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitimeTue Jun 21, 2011 9:44 am

Nếu bạn đã có niềm tin thì bạn không lên ngồi đó mà buồn phiền. Hãy làm điều gì đó để chứng tỏ niềm tin của bạn là đúng và hãy làm điều gì đó để t/y của bạn và người đó sẽ tốt đẹp trở lại.
Chúc bạn hạnh phúc !!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giờ em biết làm sao???   Giờ em biết làm sao??? Icon_minitime

Giờ em biết làm sao???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Tôi đã biết yêu
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» EM BIẾT LÀM THẾ NÀO ĐÂY?
» EM CÓ BIẾT ?