Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lần thứ 4 gửi BQT

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
vit_con_online
bachlong139
HÀN PHONG
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49596

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Left_bar_bleue10/10lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Left_bar_bleue6/10lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty_bar_bleue  (6/10)

lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 1:55 pm

giờ tới ai kiên ai đây kaka tự cho người khác chửi mình giờ lại chửi người khác cái đuôi nó dài mấy m rồi kìa haiz vui *** nhỉ
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
Số lần được cám ơn : 23
Điểm : 48480

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Left_bar_bleue0/0lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Left_bar_bleue0/0lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 2:24 pm

linkmeo đã viết:
topic đã lập đc mí ngày oy, ban quản trị lâu quá hok zô zum nên mới có tình trạng nì!!!con kiến mà kiện củ khoai! nói dài nói dại! thời thế làm nên anh hùng! thôi thôi nhé bạn ta ơi!

Tôi thấy ban cũng là người trong BQT lâu năm rồi mà sao bạn thấy những chuyện này bạn không vào giải quyết. Bạn reply toàn là nói BQT vậy thế bạn là người ngoài BQT sao ??
Bản thân bạn cũng là smod bạn phải biết BQT vừa onl hay đã lâu rồi không onl chứ. Không biết bạn có phải là người trong BQT ko nhỉ.......
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Left_bar_bleue10/10lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 2:27 pm

bây giờ là những lời lẽ nói qua lại của hai đối thủ,họ đang tranh giành ai là người khôn và ai là người ngu,không ai chịu nhường ai hết,vì đây là trận đấu của họ,trận đấu của thế kỉ các vị ạ.và không biết đoạn kết này sẽ ra sao?ai sẽ là người khôn đây,họ chém gió tốt quá! xin mời quý khán giả cùng tôi xem tiếp....cuộc đấu tranh không có hồi kết này...mại zô mại zô....
nào! mời hai đấu sĩ,hai vị mài dao đủ bén chứ,hãy đến với chúng tôi,nơi đây là nơi dành cho dân chém gió, các chú cứ chém gió thoải mái,không cần phải cậu nệ cái gì hết,chém thoải mái đê!!!!!!!!!!còn bao nhiu chiêu cứ xuất ra hết đê!!!!!!!!!!
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 2:40 pm

kính thưa các pạn,vừa rồi là do quá khích động mà một khán giả ở võ đài này đã lên tiếng nói rằng hai đối thủ đấu quá dở,mạnh mõm lên nào. vâng,tôi cũng thấy rằng hai đối thủ chưa thể hiện hết tài năng của mình. một lần nữa hội đồng nói xấu nhắc nhở hai vị xin hai đối thủ hãy thi đấu nhiệt tình,thi đấu bằng niềm tin và sức mạnh mà hai vị đã tu luyện,tích luỹ lâu năm,chém như thế chưa đủ đẳng cấp pro......
nào chúng ta hãy xem tiếp............
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 01, 2011 2:42 pm

Chào bạn HÀN PHONG :
Mình đã yêu cầu bạn để lại đường link cho mình để xem bạn piterchuc đã nói gì xức phạm đến bạn , và đã có reply khi bạn thắc mắc
Mình thấy bạn piterchuc và bạn cũng sai trong vấn đề tranh cãi này đấy
Chúng ta nên nhìn nhận mọi vấn đề về cá nhân mình đúng hay sai chứ BQT cũng chỉ là 1 con người bình thường thôi, xử lý không theo ý các bạn thì các bạn lại không vừa lòng
Mình nhắc nhở bạn piterchuc lần sau tránh nói thành viên khác như vậy vì nó vi phạm quy định của Vnthutinh rồi đấy bạn còn tái diễn mình sẽ Ban nick tùy theo mức độ vi phạm , mọi khúc mắc của cá nhân các bạn có thể đưa ra ngoài Yh để giải quyết , diễn đàn là nơi giao lưu , vui vẻ của tất cả mọi người
Mình đã xóa các reply có từ ngữ không hay rồi, mong các bạn rút kinh nghiệm cho lần sau nhé
Còn các bạn trong BQT , Chúng ta đều mang cái danh là BQT mong các bạn suy nghĩ trước khi reply nhé đừng đổ lỗi cho ai cả
Cảm ơn các bạn đã tham gia Vnthutinh
Close topic
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lần thứ 4 gửi BQT    lần thứ 4 gửi BQT  - Page 2 Icon_minitime

lần thứ 4 gửi BQT
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2