Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LUON LUON NHO VE ANH

Go down 
traxanh
banglangtim
longcon
Trangpandas
saobang
bedung033
10 posters
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55875

LUON LUON NHO VE ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeThu Jan 15, 2009 3:30 pm

Anh !
Da nhieu lan em tu hoi rang anh co yeu em ko, va anh dieu ne tranh cau hoi cua em , vay ma gio day nguoi em yeu suot 2 nam troi, gio da sap sua lay 1 nguoi con gai khac, ko phai la em ?
Ngay anh roi khoi tp em da chiu biet bao lan dau kho, khoc tham nhung luc em nho anh. Ngay hum nay khi anh noi la sap lay vo, tim em nhu muon rot ra khoi. Em dau lam, nhung em biet phai lam sao, em phai co gang nen di nhung giot le tran, de rui cau chuc cho anh tim duoc hanh phuc dich thuc cho rieng minh. Con em, niem hanh phuc cua em qua nho be, va em cung chang can thu hanh phuc do, em chi can duoc nhin thay anh 1 lan, du chi mot lan, em cung da mang nguyen duoc long minh rui. Anh biet ko, cang co quen anh, em cang lai nho anh nhieu hon, nhung luc em nho anh ko chiu dung noi, em da khoc vi anh. Biet bao lan em tu nhu long rang em dang lam gi the, va cau tra loi, do la ko biet! ❤ , nhieu dem di lam mot minh chay vong quanh nhung con duong xua, noi do ko biet co con hinh bong cua anh nua ko? Gio day, trong tam tri em nhin dau cung thay anh, anh co biet long nay luc nao cung yeu anh ko, con anh thi the nao? Hay anh chi biet nghi cho chinh ban than minh ma ko nghi den mot nguoi nao do, luc nao cung cho doi anh, va luc nao cung mong moi tung giay tung phut de duoc nhin thay anh? Anh co biet ko ha ?
Bay gio em ko the chiu dung noi long minh nua? Em se buong xuoi tat ca, de em co the quen anh! Tu nay em se ko mong moi gi o dau nua, cung chang quan tam den cuoc song hang ngay va sau nay cua anh nua, vi tu bay gio anh da tim thay hanh phuc dich thuc cho rieng minh rui. Em con mong gi o anh duoc nua day? Thui thi chuc anh tim duoc hanh phuc cho rieng minh anh nhe!

Goi Nguoi Em Tham Yeu .nick name netprodt
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56509

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 8:19 pm

ok. với những người như vậy hãy quên họ đi, đưng nhớ tới làm gì vì họ không xứng đags với tình cảm mà bạn dành cho họ đâu.bạn đã làm đúng. chúc may mắn, vững tin lên bạn nhé, cuộc sống luôn đem lại cho chúng ta những bất ngờ, bi bbi
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeMon Jan 19, 2009 4:19 pm

thank ban sao bang nhe
Trangpandas
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trangpandas

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55363

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeSun Mar 01, 2009 3:17 pm

hehe!với những người như thế thì sao pải nhớ nhung và quan tâm làm gì hả bạn. Đời còn dài zai còn nhiều. không pải xoắn đâu bạn à. Lòng người nông sâu như nào khó đo lắm bạn ơi. tươi lên bạn nhé.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55484

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 10:47 am

nỗi buồn thật đơn côi lạnh lẽo..bạn hãy cố gắng quên đi..hãy chôn giấu kỷ niệm vào ngăn trong cùng của ký ức...chúc bạn vượt qua!!

Nhưng trong lòng tôi vẫn mãi không quên
Bao ngày tháng đôi ta cùng chung bước
Vui cười đùa buồn san sẻ cho nhau
Nhưng giờ đây mỗi người về mỗi ngã
Bỏ lại trong tôi bao nỗi xót xa
Thôi thì chúc cho anh được hạnh phúc
Để cho tôi quên tháng ngày đã qua

--------------------------------------------------------------------------------
xót xa vỡ tan...!
banglangtim
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 55145

Bài gửiTiêu đề: banglangtim   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 7:49 pm

ban hay co gang len.minh cung o truong hop nhu ban nhưng mình đã cố găng để quên tất cả và tìm cho mình một hạnh phúc mới
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ
Điểm : 55280

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeSun Mar 29, 2009 3:16 pm

yêu thương một người thật khó nhưng để quên đi người ta thương yêu lại càng khó hơn.hãy cố gắng lên bạn nhé.
ht14
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 55061

Bài gửiTiêu đề: ht14   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 8:32 pm

dung nhu vay rung con do dung lo thieu cui dot ,doi con tre ta con nhieu co hoi ,hay co gang len :D!!!
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
LUON LUON NHO VE ANH Left_bar_bleue70/100LUON LUON NHO VE ANH Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
LUON LUON NHO VE ANH Left_bar_bleue1000/100LUON LUON NHO VE ANH Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 8:16 am

bạn không nên quá buồn vì sống trên đời này thì không ai có thể đạt được tất cã những j mình mong muốn đúng không? hãy cố gắng vượt qua chuyện này để một làn tuẹ chứng tỏ với ng đó rằng mình không phãi là con người yếu đuối như ai đó tùng nghĩ.
Hãy giấu kín những kíúc ngày xưa vào ngăn kéo của dĩ vãng chỉ để hoài niệm thôi . mình tin bạn sẽ vượt qua
vuhong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54896

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeThu Apr 16, 2009 10:53 am

mình rất hiểu tâm trạng của bạn vị mình cũng đã từng trảu qua cảm giác đó. chúng ta cần phải vững vàng lên.cuộc sống còn nhiều điều tốt đẹp,và ta sẽ gặp người con trai khác tốt hơn anh mà.
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
LUON LUON NHO VE ANH Left_bar_bleue70/100LUON LUON NHO VE ANH Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
LUON LUON NHO VE ANH Left_bar_bleue1000/100LUON LUON NHO VE ANH Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeThu Apr 16, 2009 11:27 am

không có j là không thể cả bạn ah ` bạn hãy cố gắng lên nha cuộc sống còn nhiều điều tốt đẹp mà
NGUYEN THI THUY TRANG
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54862

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeSun Apr 19, 2009 8:38 pm

Bạn hãy cố gắng lên,một con người như anh ta ko xứng đáng để bạn phải buồn khổ đâu,hiểu không?
không gì mà không có thể,tôi tin rằng thời gian se giúp bạn xoá mờ hình bóng của anh ta ra khỏi trái tim bạn.
chuc bạn sẽ tìm được hphúc...
vuhong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 54896

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:01 pm

mình luôn bên bạn dù mình không biết bạn.cố lên bạn nhe,bạn nên nhớ rằng xung quanh bạn còn rất nhiều người quan tâm đến bạn và luôn cạnh bạn.mạnh mẽ lên bạn nhé.
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 11:08 am

Minh rat vui khi dc moi nguoi chia se noi buon ay ?thank rat nhieu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LUON LUON NHO VE ANH   LUON LUON NHO VE ANH Icon_minitime

LUON LUON NHO VE ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» > - Hãy luôn luôn mỉm cười ngay cả khi Bạn buồn...
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Một số mẹo vặt giúp quần áo luôn luôn mới!
» Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...
» Nó luôn là kẻ cô đơn !!!