Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đôi khi e gục ngã

Go down 
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49442

đôi khi e gục ngã Empty
Bài gửiTiêu đề: đôi khi e gục ngã   đôi khi e gục ngã Icon_minitimeWed May 25, 2011 12:47 am

Sẽ chẳng bao giờ nghĩ rằng có 1 ngày e sẽ thích a bởi a quá xa vời với e dù a chỉ đang hiển hiện ngay trước mặt e.E ko dám yêu a,ko dám để tình cảm trong mình nhích lên,a là 1 ngưòi hoàn mĩ trong mắt nhiều ngưòi và trong mắt e a lại càng hoàn mĩ hơn còn e,e chỉ là 1 con ngốc trong tay chưa có gì,tiền tài,địa vị đều ko,đôi khi e nhủ lòng rằng phải cố gắng học cho tốt nhưng em lại không làm được.A đi làm,a vui tính lại được lòng nhiều nguời,với e đó lại là áp lực.Ngay lúc này đây e cảm thấy chạnh lòng thấy tự ti về bản thân mình,ng yêu cũ của a chị thật giỏi hát hay,công việc sau này cũng tốt lại xinh nữa.Dù biết cả 2 đã chia tay nhưng là chia tay khi tình chưa hết bởi thế thật khó để cả 2 quên nhau.Dù a ở cạnh e nhưng nhiều khi chỉ 1 cú đt hay 1 nt là a lại suy tư trầm ngâm,lần nào cũng thế ngồi nc với a e ều thấy chị nt và gọi cho a,có lẽ cả 2 vẫn còn lưu luyến và cũng chính lúc này đây,e cảm thấy mình như đã gục ngã a ạ,e sẽ ko yêu a,sẽ mãi là 1 ng bạn có lẽ như thế e sẽ luôn đuợc ở bên để dõi theo a

đôi khi e gục ngã
Trang 1 trong tổng số 1 trang