Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue1/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue2/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeSat May 21, 2011 8:41 am

3h18p ngày 19 tháng 5 năm 2011 bước cùng vòng quay trái đất !

Nhiều lúc Anh cố gạt bỏ những gì thuộc về Em ra khỏi suy nghĩ của anh. rượu mạnh, thiếu ngủ trầm trọng không làm Anh thôi không mơ thấy Em, với Anh Em được sự sùng bái thành kính, còn Anh là một kẻ chẳng ra gì, Em có quyền được Anh kính trọng còn Anh chỉ có quyền đối với cơ thể Anh . với tình cảm của Anh mà thôi.

Anh nhớ Em, nhớ tất cả những gì thường nhật nhất về Em, mái tóc Em khi chúng lướt nhẹ trên môi anh, từng lời Em nói, đáng chú ý hơn cả là câu " Em xin anh" nghe nói là Anh thấy mình có lỗi với Em biết bao.

Em biết không Anh mới lang thang giữa cái thành phố bé nhỏ có Anh và có Em ne. một mình Anh với cái lạnh sự cô đơn cứ giầy vò hệ thần kinh của anh, làm chính bản thân Anh thiếu đi làng can đảm. phố vắng đêm khuya, giữa sự lạnh leo của bóng tối. Anh đã mơ, mơ một giấc mơ ấm áp như cô bé bán diêm, Anh ước Em ở bên cạnh Anh để Anh không còn thấy sự cô đơn, ngoài sự cô đơn Anh còn ước một điều ước giống như nhưng câu chuyện cổ tích,nhưng lại như một phát kiến khoa học rnà người ta sẽ nhân bản Em ra thành hai, để ở đây vẫn sẽ là người Anh yêu, sẽ mãi đi bên cạnh Anh. còn một ở nhà Em, một là người mà bố Em vẫn thường tự hào, vẫn thấy hãnh diện về trí thông minh và những gì mà con gái họ đạt được. như vậy ! đơn giản Anh sẽ không còn bị họ phản đối nữa, như vậy Em sẽ không còn phải lo lắng về chuyện gia đình lòng hiếu thảo nữa Em sẽ chọn vẹn dành cho Anh tình yêu và sự bao dung đối với các con trong một gia đình ấm áp mà chúng ta đang dần xây dựng.

Anh biết giờ này Em mới ngủ và cũng sắp thức dậy. đã lâu lắm rồi Anh không sen vào chuyện riêng tư, vâng Anh nhớ rất rõ hai từ "riêng tư" đơn giản vì lời cuối cùng em nói cứ vào trái tim Anh chính là hai từ riêng tư. Riêng tư ! đã nửa năm trôi qua cuộc sống của Anh và Em đã hoàn toàn riêng biệt Anh như sống ở coi âm ti còn Em ở nơi nào đó không có chứa đựng Anh nhưng có nhiều hoa như mùi thơn trên tóc Em. hẳn ở nơi đó Em đang rất hạnh phúc.

Anh nhớ Em , ngoài sự bất tỉnh ra Anh chỉ cảm nhận một điều rằng Anh nhớ Em! nỗi nhớ giống như một bản giao hưởng có sự cộng hưởng của cái lạnh, sự cô đơn hay hơi men tình ái. được chìm đắm trong nỗi nhớ tựa như con người sống chung với thế giới! cho dù thế giới có rộng lớn tới đâu thì trái tim Anh cũng đủ rộng để che giấu những gì thuộc về Em. tình yêu ! Anh cũng không giám chắc !!

tinhnguyenhuu.90@gmail.com
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue1/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue2/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeSat May 21, 2011 8:43 am

nhớ quá, không còn là gì được nữa, em hãy nói chuyện với Anh đi, hãy nói cho anh những gì anh ao ước
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53169

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue100/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue1000/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeSun May 22, 2011 4:00 pm

Khi yêu, nỗi nhớ như những kon sâu kứ đục cứa vào trái tim ta mỗi khắc, mỗi jây và từ ngày này wa tháng khác...
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeMon May 23, 2011 2:10 pm

bạn biết cáo cách nào không còn nhớ không?
mình nhớ cô ấy nhiều lắm, nhất là những con số luôn làm mình nhớ tới cô ấy !
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue10/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Left_bar_bleue10/10  Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeFri May 27, 2011 8:08 pm

ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
anh nghiêng ngả giữa nhớ và quên
muốn ở bên này lại thầm ước bên kia
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeFri May 27, 2011 8:17 pm

nỗi nhớ luôn chan hòa với giấc ngủ, nếu ai đó ngủ để mà quên thì chưa hẳn là đã nhớ, bao giờ cả khi ngủ bạn cũng thấy nhớ, nỗi nhớ chiếm dầy thế giới của bạn, chỉ có bất tỉnh bạn mới không nhớ mà thôi
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitimeTue May 31, 2011 12:03 pm

lần cuối mình viết những dòng này rồi. chúc các bạn vui vẻ với những dòng những hàng mình viết!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em !     Với Anh! em được sự sùng bái thành kính ! hiền ơi anh nhớ em ! Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời tỏ tình không thực hiện được!
» EM CÓ ĐƯỢC GÌ KHI ĐÃ THÀNH CÔNG?
» Cùng đối thơ nha!
» thành viên mới xin được làm quen cùng các bạn
» Quá khứ & Hiện tại - Hiện thực & Giấc mơ???