Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Làm sao để mình có thể quên đc anh!

Go down 
nguyetanh8406
_kUn_
dolley Nguyen
sutuconthu
8 posters
Tác giảThông điệp
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Tâm trạng : inspired
Nữ
Châm ngôn sống : Không ai có thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông.!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48109

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue5/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue9/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (9/10)

Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeThu May 12, 2011 9:28 pm

Mình đã tự hứa là sẽ ko bao giờ tha thứ cho anh, vậy mà mình đã ko làm đc điều đó, về quê mình vẫn gặp anh vẫn tha thứ cho anh dù biết rằng anh đang sống với người yêu mới.
mình biết là sẽ ko bao giờ đến với anh vậy mà mình vân thương vẫn yêu vẫn nhớ anh cho dù anh đã làm mình đau ko biết bao nhiêu lần, giờ mình phải làm gì đây. BIết là anh đang dùa với tình yêu của mình nhưng hành đônmg của mình ko thể thăngd đc lý trí khi gặp anh.
Mình đang khổ lắm bà con ơi, khi nào miònh mới lại là chính mình như ngày xưa đây.
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue5/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue9/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 9:06 am

Anh về quê còn dắt theo người yêu nữa chứ, anh thấy mình nhưng ko dám gặp mặt mình. Chẳng biết diễn tả cảm giác của mình lúc đó nữa, Mình và anh chia tay rồi mà, chấp nhận là bạn cơ mà sao mình vẫn cảm thấy đau khi anh đi cùng người con gái khác. Yêu mình thì anh vẫn còn yêu nhưng anh lại ởcungf người con gái khác, sao anh ko hiểu cho cảm giác của mình lúc này chứ, Anh vẫn diện thoại vẫn lo lắng cho sức khoẻ công việc của mình, và mình biết anh đã lắng người đó và lo cho mình.
Mình k0o muốn nhận sự thương hại đó từ anh, nhưng sao mình ko thể làm đc. Giờ mọi việc rối tung cả lên,gia đình, công việc, tình cảm ....mình chưa có đc thứ gì cả. Chán lắm, Mình phải quên đi anh thôi,mình phải có cuộc sống của riêng mình, kop thể đau vì anh mài như vậy đc.
Phải cố lên Sutucon oi!

dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue100/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue1000/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 9:13 am

Một người nào đó đi wa đời bạn thì khó mà wên được lằm, bỡi ta không thể nào ví von như một cơn jó thoáng wa được. Khi người đến, mang cho ta bao nhiều niềm tin về tình yêu, hạnh phúc và tương lai. Khi người đi, để lại cho ta bao nhiêu nỗi nhớ mong, đau khổ dày vò... Có chấp nhận được những nỗi băn khoăn, những cơn đau xé lòng đó thì ta mới có thể hiểu được yêu là thế nào.
Thời gian sẽ giúp bạn làm lành vết thương đó, tuy nó có thể còn lại vết sẹo nhưng sẽ giúp bạn đứng vững hơn trên đường đời. Cố lên nhé sutucon (*)
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 9:30 am

Khuyên mọi người thì đc nhưng giờ mình gặp phải lại ko thể thoát ra nó đc. mình cứ lặp đi lặp lạih trong vòng lẩn quẩn để rồi tự nhậnnooix đau về mình,biết vậu nhưng mình ko thể làm đc gì hơn. Nỗi đau này chắc sẽ chẳng thể lành lại đc, nhưng mình phải cố quên nó đi để làm lại thôi. 6 năm yêu nhau thời gian ko phải ngắn, mình ko bao giờ nghĩ là mình lại thế này, đúng là tình yêu,đâu ai có thể nói trước đc diều gì. NHưng chắc chẳng có chết vì nỗi đau này đâu, mọi người đều đứng đậy đc mà sao mình lại ko làm đc nhỉ. Mình cũng như mọi người mà. Mình sẽ cố quên anhtrong thời gian sớm nhất thôi.
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue100/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue1000/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 10:22 am

Nỗi đau đó ai cũng phải trãi wa ít nhất một lần trong đời như zậy ta mới có thể trưởng thành được. Và... mình cũng từng thế. Nghĩ và làm là hai điều hoàn toàn khác nhau nên chỉ có thể tự động viên mình cố gắng hơn thôi. "Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ, nên dặn lòng cố nhớ để mà quên"
_kUn_
Thành viên mới
Thành viên mới
_kUn_

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ánh sáng luôn ở phía cuối đường hầm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47545

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 7:57 pm

Đừng cố quên bạn ạk. Bởi càng cố quên thì sẽ càng khó quên người ta. Thay vì CỐ QUÊN sao bạn hok học cách để BỚT NHỚ!! Hãy để mọi thứ tình cảm về anh trong bạn giảm dần. Có như vậy bạn mới vượt qua được. Nếu cứ gượng ép quá thì rất khó. Người ta vẫn thường nói "thời gian là liều thuốc cho trái tim" cơ mà. Bạn hãy tận dùng "liều thuốc vô hình" ấy. hãy tham gia những hoạt động ngoại khoá, hoặc tham gia 1 lớp học thẩm mỹ erobic hay một lớp học bơi. Nó sẽ giúp ích cho bạn hơi là ngồi 1 chỗ ủ rũ đó. Cố lên nha :x
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeSun May 15, 2011 11:24 pm

chào bạn! tôi hiểu cảm giác của bạn, bạn cảm thấy buồn khi anh ấy đi cùng người khác cũng đúng thôi vì bạn vẫn còn yêu anh ấy.tôi cũng vậy. tôi yêu anh ấy nhiều lắm, thật lòng vẫn muốn anh về bên tôi nhưng để đến với nhau và làm như hok có chuyện gì là điều hok thể. tôi vùi đầu vào những thứ tưởng chừng như vô vị, cố gắng hok cho mình nghĩ linh tinh.đôi lúc tìm về quá khứ với những kỉ niệm đẹp, chỉ thế thôi!sống cho hiện tại và tương lai! cố lên bạn!mọi việc tận cùng rồi sẽ ổn, chỉ là nhầm nửa kia của mình thôi!may mắn nhé'
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeWed May 18, 2011 11:35 am

Đúng là mình đang cố để hoc cách để quên anh đây, nhưng mà sao khó quá, mỗi khi gặp anh thì mình ko thể kìm lòng đc, mình nói là sẽ ko liên lạc với anh nhưng mình vẫn mong chờ điện thoại của anh, bẫn bắt máy mỗi khi anh gọi.
Chỉ gặp nhau đi loanh quanh hay cafe lại về nói chuyen vu vơ thế thôi nhưng vẫn muốn gặp.
giờ thì quyết tâm của mình là kiếm việc ổn định để mình có thể học tiếp tịc, komuoonsvchuyeenj tình cảm anh hưởng tới nữa, Vâng mình sẽ cố gắng vì tương lai của mình thôi, chẳng có ai có thể lo cho mình cả đời bằng chính bản thân mình cả,
Cảm ơn các bạn nhiều cà cảm ơn cả 4rum này nữa chứ. (*)
nguyetanh8406
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetanh8406

Nam
Châm ngôn sống : chinh phuc
Điểm : 47474

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeWed May 18, 2011 10:13 pm

Đúng là tình yêu nhỉ,biết như thế mà vẫn không sao dứt được.
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeThu May 19, 2011 2:21 pm

Biết làm sao đây, mọi người cứ lo cho mình ai cũng khuyên mình nên quên anh đi và đừng đi lại với anh nữa, nhưng minhd vẫn yêu anh vẫn muốn gặp anh. ko thể làm đc dù mimnhf quyết tâm nhiều lắm rồi.
Ngày nào cũng gặp ngày nào cũng đi với anh cho dù mình hứa là sẽ ko quay lại với anh đc. mình và anh mãi mãi đi trên 2 con đường khác nhau. Vid sao trong người mình luôn luôn có 2 dòng suy nghĩ đối ngước nhau. dù kpo muốn yêu ko thương anh nũa nhưng vẫ gặp sao mình cứ tự làm khổ mình vậy chứ.
cả 2 đâu có ai nói fif với nhau đâu, cứ tự nhiêu như chưa có chuyện gid xảy ra, mình ko còn ghen khi người đó điện thoaih hay nt cho anh mỗi khi anh đi với mình. Mình hiểu cảm giác cuae người đó lắm, anh đã từng hứa và từng để mình chờ đợi, ko phảu vì anh đi với người con gái khác mà là vid anh đi chơi cùng bạn bè. hình như mình chai sạn với cảm giác đó rồi. giwof thì chỉ muốn gặp anh đc nhì thấy anh thế là mình vui lắm rồi.
từ sáng giờ anh ở bên người đó anh ko dám điện thoại cho mình. ko hiểu giờ anh nghĩ gì nữa. anh từng nói là thấy có lôic với mình khi đến với người đó vậy người ta yêu anh thật lòng cho anh tất cả nhũng gì người ta có vậy khi đi với mình anh ko cảm thấy có lôic sao??? sao anh lại tồi thế chứ. anh ơi em phảulamf gì đây............
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51121

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue10/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue0/0Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeThu May 19, 2011 6:06 pm

hok biết làm sao quên được thì đừng quên. làm sao moà biết đường trả lời đây qqq
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Điểm : 48860

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue0/0Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 8:33 am

hãy cảm nhận tình yêu của anh ấy,hãy để thời gian suy xét tất cả.Bạn đưng mù quáng chạy theo 1 chiếc bóng nữa.Cái gì là của bạn ắt hẳn sẽ là của bạn mãi và mãi mãi,còn nếu nó vốn k phải là của bạn cho dù bạn có cố đến đâu nó sẽ tụt khỏi tầm tay bạn.Tôi là con trai,nói thẳng là bạn trai của bạn đang lừa dối bạn để lấp những khoảng trống lúc bên người kia cảm thấy thiếu thôi.Hãy mạnh mẽ để dứt bỏ tình yêu này đi nó k đáng để bạn phải như vậy đâu bạn đi sâu bạn càng làm ng ta xa bạn thôi,,hãy biết suy nghĩ đừng chạy theo tình yêu nữa còn nhiều việc ý nghĩa hơn đang chờ bạn đấy
nero
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue10/1Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 10:33 am

lắng nghe và cảm nhận lời nói từ trái tim mình...........bạn sẽ biết phải làm gì.!!!!!!!!!!!!!
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47366

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Làm sao để mình có thể quên đc anh! Left_bar_bleue10/10Làm sao để mình có thể quên đc anh! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitimeThu Sep 29, 2011 10:37 am

dẫu biét rằng cố quên là sẽ nhớ nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để mình có thể quên đc anh!   Làm sao để mình có thể quên đc anh! Icon_minitime

Làm sao để mình có thể quên đc anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Cố quên nhưng chỉ khiến mình thêm đau.....
» Làm quen cùng mình nhé!
» Có ai làm quen với mình không
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước