Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

:: Break-up ::

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_kUn_
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ánh sáng luôn ở phía cuối đường hầm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 23215

Bài gửiTiêu đề: :: Break-up ::   Tue May 10, 2011 12:29 pm

Tim E đau nhiều quá!! Phải làm sao đây A?? Trái tim E như vỡ vụn mất rồi!!! Em Yêu Anh. Yêu nhiểu lắm! Vậy mà sao kết quả lại là thế này chứ?!! Cường đã nói đúng. Lúc chia tay E là người đau nhất. A hững hờ đồng ý chia tay. E đau quá A ạk. Nước mắt cứ trực trào ra mà hok dám khóc!!! Chắc tại E quen kìm nén bản thân quá rồi!! A có hài lòng với kết quả này ko?? Trái tim A có thấy nhói ko??? Còn E chẳng thík cái kết này chút nào!! Vì Em Yêu Anh. Yêu thật thà và hok hề gian dối!! E ghét mình quá!! Cứ nhắm mắt lại là hình ảnh của A lại hiện ra. Sao mọi thứ thuộc về A E lại thuộc lòng đến vậy. Từ cách A chun mũi, lè lưỡi trêu E. Cho đến cách A cười E đều ghi nhớ!! E ngốk ngeesk quá A nhỉ?!! Ngày hôm qua mình vẫn còn hạnh phúc lắm mà!! Sao cái mà người ta vẫn gọi là hạnh phúc nó mong manh, dễ vỡ quá!! Sao cái hạnh phúc ík E lại khó nắm giữ đến vậy!! A àk, Em yeeu Anh, yêu A nhiều lắm!! Giá như mình có thể mãi bên nhau thì tốt A nhỉ?!! Giờ A đã rời xa E mất rồi!! Tim E đau, mắt E đau, cơ thể E như rã rời!! E gục ngã mất! Ngày mai E thi, vậy mà hôm nay mình lại chia tay. Đau xót quá A ạk!! E bùn. Bùn nhiều lắm! E phải làm thế nào đây A??? E khóc mất!! Đôi mắt E cay xè, đỏ hoe. Mắt ầng ậc nước! Rồi!! Nó lăn tăn chảy dài trên khuôn mặt. 3 hôm nay rồi! 3 ngày liền E khóc! E gục ngã mất thôi. Hok có gì để E vịn vào nữa rồi!! Thực sự mà nói E sợ phải xa A lắm. E sợ hok có A ở cạnh E. E sợ. Sợ lắm A ạk. Cảm giác A lúc này thế nào?! Liệu có giống những gì E đang trải qua hok?? Đừng khóc A nhé. Một mình E đau cũng quá đủ rồi!!
A ạk, Em Yêu Anh!!!
Xem lý lịch thành viên
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 28769

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
100/10  (100/10)
Nội tâm:
1000/10  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: :: Break-up ::   Thu Jun 30, 2011 7:20 am

Em có câu châm ngôn thật hay đó, "Ánh sáng lun ở phía cuối đường hầm". Hãy tin vào điều đó. Dù tình yêu của em đã đi vào ngõ cụt, nhưng tiếp theo ngõ cụt ấy sẽ là một con đường mới, một chân trời mới mà em chưa tìm thấy đó thôi. hãy mạnh mẽ và yêu đời hơn để bước tiếp em nhé. Hạnh phúc lun ở wanh ta. Chúc em sớm tìm thấy nó ^^
Xem lý lịch thành viên
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 25211

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
10/10  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: :: Break-up ::   Thu Jun 30, 2011 10:08 am

...chúc em vui vẻ và sớm có nhiều niềm hạnh phúc...
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: :: Break-up ::   

:: Break-up ::

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» [Forum fic] Hành trình
Trang 1 trong tổng số 1 trang