Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tâm hồn lắng đọng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Tâm hồn lắng đọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm hồn lắng đọng   Tâm hồn lắng đọng Icon_minitimeFri May 06, 2011 12:26 am

sáng sớm trời se lạnh kèm theo mưa, bước ra khỏi nhà,cái cảm giác lững thững đi duới mưa khiến tâm hồn thật lắng đọng đôi khi lại trầm ngâm suy nghĩ về 1 cái gì đó của quá khứ.Mưa đã gắn liền với nhiều kỉ niệm rồi cứ thế cái cảm giác buồn kéo dài mãi ko thôi khiến đôi lúc mình cũng phải cảm thấy nghẹt thở nhưng ko biết làm thế nào để vứt bỏ nó.Cả buổi học cái mặt cứ như bánh đa thiu mặc dù thầy rất hay pha trò nhưng có vẻ tâm trạng ko khá hơn.Buổi tối ngồi nghe nhạc Trịnh có lẽ bây giờ mình mới nhận ra rằng khi tâm trạng ko tốt nghe nhạc Trịnh quả là lí tưởng.Hình như 1 ngưòi duy nhất cảm nhận đuợc mình buồn chính là a Kiên a bảo là giới thiệu 1 anh cũng đang nghe nhạc cho mình.Chị Phương bạn chị Hoan bảo sao 3 ng ngồi a lại chỉ giưói thiệu cho Hà thf a bảo vì qua ánh mắt a thấy rằng mình đang rất buồn.Chẳng hiểu sao cảm giác có 1 ng hiểu mình khiến mình rơm rớm nước mắt.10h 10 đứng đậy ra về trời lại bắt đầu mưa nhưng lần này mưa ko còn làm mình buồn như lúc sáng.12H22 bước sang ngày 6/5 chỉ còn 1 ngày nữa là tròn 1 năm kể từ ngày minh vô tình gặp...
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49321

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Tâm hồn lắng đọng Left_bar_bleue10/10Tâm hồn lắng đọng Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tâm hồn lắng đọng Left_bar_bleue10/10Tâm hồn lắng đọng Empty_bar_bleue  (10/10)

Tâm hồn lắng đọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm hồn lắng đọng   Tâm hồn lắng đọng Icon_minitimeFri May 06, 2011 12:35 am

hic sao tất cả nỗi buồn trên thế gian này không cho riêng mình tôi gánh chịu nhỉ? dù sao tôi cũng đâu thể buồn thêm? tôi đã đi đến tận cùng của nỗi đau rồi hãy cho rôi nhận hết mọi nỗi buồn cuả mọi người để các bạn được vui vẻ với cuộc sống ấm êm hạnh phúc
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

Tâm hồn lắng đọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm hồn lắng đọng   Tâm hồn lắng đọng Icon_minitimeFri May 06, 2011 10:27 pm

ko có nỗi buồn nào là tận cùng a ạ nhưng ngày mai mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn dù 2 ng ở 2 thế giới nhưng sẽ vẫn có nhưng giọt sương gắn kết 2 thế giói này
Sponsored content

Tâm hồn lắng đọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm hồn lắng đọng   Tâm hồn lắng đọng Icon_minitime

Tâm hồn lắng đọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lắng đọng trong em là nỗi nhớ!
» Trò chuyện đầu tuần...-h2t-(Yêu tổ quốc,yêu đồng bào..từ nhận thức đến hành động...)
» Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!
» Đồng ý nghe, sếp ơi đồng ý !?
» Bằng Lăng Tím Yêu Mây Lãng Du