Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em anh thương em rất nhiều

Go down 
Tác giảThông điệp
viettrien210892
Thành viên mới
Thành viên mới
viettrien210892

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : thanh that va chung tinh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47664

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em anh thương em rất nhiều Left_bar_bleue8/10Em anh thương em rất nhiều Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em anh thương em rất nhiều Left_bar_bleue9/10Em anh thương em rất nhiều Empty_bar_bleue  (9/10)

Em anh thương em rất nhiều Empty
Bài gửiTiêu đề: Em anh thương em rất nhiều   Em anh thương em rất nhiều Icon_minitimeThu May 05, 2011 1:49 pm

em ah!

em anh tung mo uoc minh se nam tay em di tren mot con duong day nang gio de nem trai nhung gi kho khan nhat ma chung ta fai vuot qua de den duong thieng duong hanh phuc cua hai ta!

em hay co gang hoc va lam viec cung anh cho den khi nao mot trong hai ta khong the chiu noi duoc nhung su giay vo va kho khan duoc nua em co cung nam tay anh di den do duoc khong em?

anh tin rang du nhu the nua anh cung phai co gang den tan phut cuoi cung anh co the cho doi em, du em khong tot em xau, em met moi moi thi anh van cu buoc theo chan em den tan cuoi con duong cua anh da chon

khong biet den luc do em se co chut gi doi voi anh khong nhi? co le la khong vi anh da biet truoc ket qua do cho du nhu the anh van cu tiep tuc cho den khi ong troi cho chung ta hai soi day to hong de buộc chặt doi anh voi doi em hi, do la uoc mo nhung mot uoc mo khong the dung khong em?

doi voi anh em la mot co be va mot co be anh thuong va anh se rat nho, cho du anh o dau di nua anh se luon o ben em neu em can anh do la mot dieu chac anh se lam duoc vi em va vi anh thuong em

khong biet anh sinh ra thuoc ve ai nhi ma sao anh chi nhin thay bong dang cua em anh lai co cam nhan sau sac den nhu the nay ha em, anh khong nghi anh la mot ke sy tinh nhu vay anh.

Chắc em lại hỏi anh thế nào là người đàn ông tốt đúng không? Theo anh nghĩ trước hết là:
Người đó phải yêu em.
Người đó mang lại hạnh phúc cho em.
Người đó tạo cho em một cảm giác an tâm, được che chở.
Người đó làm cho bạn bè, gia đình, đồng nghiệp em yêu mến.
Người đó luôn luôn làm mọi việc vì em bởi đơn giản là em thích người đó làm việc đấy.
Người đó biết lo lắng cho tương lai, nói đúng hơn là biết nhìn xa trông rộng, biết nói lên và làm những điều mà em không dám chắc mình có thể làm.
Còn... và... còn rất rất nhiều điều nữa.
Nhưng... quan trọng nhất đó là... người đó làm em yêu người đó.

Mà đó mới chỉ là cố gắng của anh thôi, còn lại là theo cách cảm nhận của em nữa chứ nhỉ? Có thể em quan niệm khác về một người đàn ông tốt thì sao?
Và có một thứ sẽ trả lời cho anh... đó là thời gian.
Cần một thời gian để em hiểu anh.
Cần một thời gian để em có cảm tình với anh.
Cần một thời gian để em thích anh.
Cần một thời gian để em tin anh.
... và cần một thời gian để em yêu anh.

Em à, hãy nắm tay anh thật chặt nhé, dù...
Phía trước là vực sâu.
Phía trước là cạm bẫy.
Phía trước là nỗi buồn.
Phía trước là trời mưa, giông bão.
Anh không quan tâm dù đó là nơi nào đi nữa nhưng em vẫn nắm tay anh phải không?
Và xin em nhớ điều này em nhé, chỉ một điều thôi, nhớ kỹ em nhé: "Anh Yêu Em".

Chào tạm biệt em, hẹn gặp em vào một ngày đầy nắng...

Được sửa bởi Trần Thị Bảo Ngọc ngày Thu May 05, 2011 2:27 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Viết có dấu nhé bạn)

Em anh thương em rất nhiều
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đã yêu anh, yêu rất nhiều..
» Anh yêu em nhiều lắm
» anh yêu em nhiều lắm!
» Em nhớ anh thật nhiều !
» Em nhớ anh nhiều...!!!