Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đã quá muộn rồi phải không em?

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhyeuduynhat_20111
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuduynhat_20111

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : that tot
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54016

Đã quá muộn rồi phải không em? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã quá muộn rồi phải không em?   Đã quá muộn rồi phải không em? Icon_minitimeThu May 05, 2011 11:17 am

Em àh!
Còn nhớ những ngày xưa khi anh và em còn học lớp 9, chúng ta đã có những kỷ niệm thật đẹp mà có lẽ rằng cả cuộc đời này anh chẳng thể nào quên được.Anh còn nhớ những lúc em chờ anh ở cuối con đường làng nơi anh mà em sẽ cùng trên một chiếc xe đạp để cùng nhau tới trường hình ảnh của em ở nơi đó chờ anh thật đẹp, đẹp như những bức anh của những nhà họa sĩ nổi tiếng, anh chỉ tiếc rằng mình không có khả năng vẽ để phác họa lại hình ảnh của em khi đó, Anh còn nhớ những đêm mà 2 đứa trốn ba mẹ để đi gặp nhau,những lần em khóc trước mặt anh hay những lần em đang trong vòng tay của anh rồi em ngước lên hỏi anh:"thế sau này anh có bỏ em không?",ôi ngày đó tình yêu giữa anh và em thật hạnh phúc và trong trắng biết bao nhiêu.
Cứ ngỡ rằng tình yêu của chúng ta sẽ chẳng thể có gì có thể chia cách, nhưng anh đã nhầm.Anh không ngờ rằng cuối cùng cuộc tình đó chỉ kéo dài được hơn 3 năm, ngày mà em đi anh cũng chỉ biết lấy lý do rằng anh và em không hiểu nhau.Nhưng em biết không em, trong trái tim anh chưa một phút giây nào quên em.
Đã 4 năm trôi qua kể từ ngày anh và em chia tay, mọi chuyện đã thay đổi quá nhiều.Em đã có cuộc sống của riêng em, em đã có chồng cùng 1 đứa con trai còn đối với anh một cảm giác ngộp thở, u sầu lúc nào cũng tồn tại trong anh.Đã nhiều lúc anh đã tự an ủi mình rằng quên em đi em bây giờ không thuộc về anh nữa, nhưng em biết không em sao anh cảm thấy khó khăn quá.Anh đã cố gắng đi tìm một người khác để thay thế vị trí của em nhưng hình như trên thế gian này chẳng có ai là người phụ nữ hoàn hảo như em cả, anh cứ trốn tránh tình yêu đích thực của mình để đi tìm một tình yêu mới nhưng hình như con tim của anh từ lúc em đi nó cũng đã vô cảm trước tình yêu thì phải.Anh đã không còn những cảm giác như những ngày xưa,anh cũng không còn biêt quan tâm những người phụ nữ sống bên cạnh anh,anh chỉ đem lại cho họ những sự hụt hẫng, thiếu thốn tình cảm.
Đến bây giờ anh đã đi 1 vòng và khi quay lại anh thấy thật thất vọng,bây giờ anh là kẻ trắng tay.anh đã mất hết tất cả những ước mơ hoài bão của mình, anh đã để tuột mất em khỏi tầm tay mình và đó là sai lầm lớn nhất, và sẽ còn sai lầm hơn khi anh cứ tiếp tục như vậy.
Kể từ hôm nay anh sẽ quên em, quên em thật sự,anh sẽ dùng tất cả khả năng của 1 người đàn ông để quên em.Và để thực hiện được anh xin em sau này khi gặp phải những khó khăn đau buồn gì cũng đừng liên lạc với anh nữa.Anh biết em vẫn còn tình cảm với anh nhưng em àh.Chính em đã phản bội anh, em đã đi theo người đàn ông khác, và em cũng đã có gia đình của riêng em rồi.
Thôi chúc em hạnh phúc.

Anh biết đã quá muộn rồi em ạh

Đã quá muộn rồi phải không em?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Muộn rồi phải không anh! :((
» Muộn rồi phải không em
» Có phải tất cả đã quá muộn không?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» (thông điệp tình yêu)MUỘN RỒI PHẢI KHÔNG EM?