Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người yêu thay lòng đổi dạ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Người yêu thay lòng đổi dạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Người yêu thay lòng đổi dạ   Người yêu thay lòng đổi dạ Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 8:37 am

Tôi Ctrl-C bài viết sau đây từ Ngoisao.net để các bạn tham khảo nhé
Tôi năm nay 25 tuổi, mối tình của tôi với người ấy cho đến giờ đã được 14 tháng 14 ngày. Tôi đã có những lần đi quá giới hạn trong khi yêu. Cứ tưởng đó là khoảng thời gian đẹp đẽ nhất nhưng không phải vậy, trong lúc yêu tôi anh đã yêu một người con gái khác.

Hơn một tháng nay, tôi thấy những thay đổi trong anh, những cuộc gọi đến của tôi anh không nghe. Những tin nhắn của tôi anh cũng không cần biết. Tôi rất buồn vì không biết đang xảy ra chuyện gì. Tôi quyết định hẹn gặp để nói chuyện với anh và anh luôn tìm cách trốn tránh.

Nhưng rồi tôi cũng đã gặp anh, tôi muốn được biết chuyện gì đang xảy ra với tôi. Gặp tôi anh vẫn tỏ ra một cách bình thường, vẫn quan tâm và yêu thương. Tôi bị sốc thật sự khi thấy danh bạ điện thoại của anh lại lưu 2 số điện thoại với tên LOVE YOU, VO YEU. Tôi chỉ im lặng và nói với anh rằng "Anh đã làm cho em thấy đau lòng quá".

Khi quay về tôi đã gọi cho cô gái kia, cô ấy nói anh và cô ấy yêu nhau lâu rồi. Cô ấy đã về ra mắt gia đình nhà anh. Tất cả với tôi như sụp đổ. Tôi gọi điện hỏi anh thì anh nói tất cả là sự thật, anh đã yêu Huyền (tên cô gái đó). "Tình cảm anh dành cho em giờ đã không còn nữa, mình chia tay nhau đi em nhé, thật lòng anh xin lỗi em". Tôi đã lặng người đi, không còn khóc được nữa.

Tôi buồn nhiều lắm. Biết không còn gì để mà níu kéo nữa, anh đã yêu người con gái khác nhưng giờ thì tôi bị sốc quá vì tôi vẫn rất yêu anh. Tôi không biết vượt qua sự tổn thương này như thế nào, tại sao con người ta lại thay đổi nhanh đến một cách chóng mặt như vậy. Mong chuyên mục Gỡ Rối hãy cho tôi lời khuyên trong lúc này (Kim Khánh).
Theo ngoisao.net
latdat
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 56010

Bài gửiTiêu đề: ban dung buo   Người yêu thay lòng đổi dạ Icon_minitimeThu Nov 27, 2008 11:27 am

mình và bạn cung canh ngo mat roi,bạn dưng buồn,rồi moi chuyện cũng qua.luc đấu mình củng sụp đỗ lắm.rồi mình sẽ tìm được người khác xứng đáng với bạn mà,cố lên nhe
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: Người yêu thay lòng đổi dạ   Người yêu thay lòng đổi dạ Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 3:39 pm

hic, tình yêu của bạn buồn quá vậy?mình biết lúc này bạn buồn lắm,không chịu nổi cú sốc như thế này.con gái khi yêu ai đều thật lòng và rất yếu đuối.dù biết rằng chia tay sẽ rất đau nhưng nếu bạn không cố gắng vượt qua thì ngày càng làm bạn tổn thương nhiều hơn thôi.Người ta đã đùa giỡn tình yêu của bạn như vậy thì bạn đừng quá đau buồn sẽ không tốt cho cuộc sống,sức khỏe của bạn.Cố gắng kiềm chế cảm xúc của mình bạn nhé dù rằng bạn rất yêu người ấy.mình biết sẽ rất khó cho bạn.mình tin bạn sẽ làm được,hãy tự tin lên bạn nhé,rồi bạn sẽ tìm được một người xứng đáng với tình yêu của bạn mà.
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56152

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Người yêu thay lòng đổi dạ Left_bar_bleue70/100Người yêu thay lòng đổi dạ Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Người yêu thay lòng đổi dạ Left_bar_bleue1000/100Người yêu thay lòng đổi dạ Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người yêu thay lòng đổi dạ   Người yêu thay lòng đổi dạ Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 8:39 am

thật là một chuyện tình buồn nhưng bạn hãy vững vàn lên bạn nhé mình tin bạn sẽ có đủ nghị lực để vượt qua chuyện này. mình biết rngwf tình yêu thì không thẻ nào đem ra làm trò đua như vậy.ng đó thật đáng trách . nhưng thôi bạn ah` đừng buồn quá mình tn sẽ có người mang đén cho bạn một tìnhyêum mới xứng đáng với tình cảm của bạn thôi . cười len đi bạn ơi@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người yêu thay lòng đổi dạ   Người yêu thay lòng đổi dạ Icon_minitime

Người yêu thay lòng đổi dạ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» KHI NGƯỜI TA THAY LÒNG
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» TÔI LÀ THẦY GIÁO BÊN LÒNG LUÔN NHỚ BẠN BÈ XƯA
» Phải chăng tôi đã thay lòng...!!!